Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Vẽ mạch in bằng proteus ?

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• tiếp này
    Attached Files

Comment

• dây nữa nhé
      Attached Files

Comment

• tớ thấy 7.6 chưa có bản nào xịn cả.Hình như nó là demo ấy.Có nhiều lỗi phát sinh nên mình gửi cho cậu 7.5sp3 mà mình vẫn dùng
        Attached Files

Comment

• đây đây đây nữa
          Attached Files

Comment

• file cuối cùng đây.mình dùng gsplit để chia nhỏ các file.cuối cùng đây
            Attached Files

Comment

• Bac co the post bai huong dan cho anh em hoc hoi duoc khong?neu dc cam on bac nhieu nha!

Comment

• Nguyên văn bởi tuandat_trav Xem bài viết
                Bac co the post bai huong dan cho anh em hoc hoi duoc khong?neu dc cam on bac nhieu nha!
                bài hướng dẫn của anh em trên diễn đàn cũng có khá nhiều rồi.Mình chỉ lục lại dc một số tài liệu còn sót lại trong máy tính thôi.Hi vọng giúp dc bà con.Chúc vui vẻ
                Attached Files

Comment

Bac co the post bai huong dan cho anh em hoc hoi duoc khong?neu dc cam on bac nhieu nha!
                  có thể sẽ có những bài trùng nhau.Mong bà con thông cảm
                  Attached Files

Comment

đây nữa này
                    Attached Files

Comment

• Nguyên văn bởi taduc Xem bài viết
                      đây nữa này
                      mình đang up một đoạn video hướng đẫn dùng Proteus lên mediafire.Nếu pà con có nhu cầu thì mình sẽ gửi link cho bà con
                      đây rồi http://www.mediafire.com/?tjwzjmyydzc
                      Last edited by taduc; 13-01-2010, 02:51.

Comment

• Nguyên văn bởi kkkk Xem bài viết
                        Mình nghĩ là không cần tài liệu đâu. cứ làm nhiều khác biết hết. co j không biết thì hỏi mọi người. Hình như cũng có một tai liệu của SPKT ??? nhưng mình không nhớ link. bạn thử tìm xem
                        Nhưng mình không biết làm thế nào để vẽ đường BUS trong protues. Bạn giúp mình với!
                        Ví dụ như mình muốn nối cổng Po của AT89C51 với 8 con transistor nhưng nối bằng dây nối thì dài. Mình muốn tạo đường BUS nối giữa chúng. Mình phải vẽ thế nào?
                        Giúp mình nhé! Thanks!

Comment

• Không biết vẽ mạch in trên Protues có hay không nhỉ?
                          Mình toàn làm mạch bằng Eagle thui! Nhưng chết cái Eagle lại không mô phỏng được.
                          Trong Protues nhiều linh kiện khi chuyển từ sơ đồ nguyên lí sang mạch in thì lại không có. Vậy làm thế nào để vẽ được mạch in? Ai biết chỉ cho mình với!

Comment

• Nguyên văn bởi suotd1a Xem bài viết
                            Không biết vẽ mạch in trên Protues có hay không nhỉ?
                            Mình toàn làm mạch bằng Eagle thui! Nhưng chết cái Eagle lại không mô phỏng được.
                            Trong Protues nhiều linh kiện khi chuyển từ sơ đồ nguyên lí sang mạch in thì lại không có. Vậy làm thế nào để vẽ được mạch in? Ai biết chỉ cho mình với!
                            Bất cứ phần mềm nào cũng gặp lỗi thế thôi. Khi bạn chọn linh kiện, bạn phải chọn luôn Footprint cho nó, yên tâm sau khi chuyển sang PCB chắc chắn không có lỗi.

Comment

• Nguyên văn bởi ga` Xem bài viết
                              Các bác đã thử vẽ mạch in bằng proteus chưa ? em thấy nó cũng khá là hay , sử dụng dễ hơn ORCAD nhiều , nhất là việc thay đổi từ mạch nguyên lý sang mạch in
                              cau co phan mem protues cho tui dc ko?va cho tui ***** nhe!gui cho minh wa mail:dongpc1990@gmail.com thank nhe

Comment

• co ai co phan mem protues ko cho e cai!e dag can no de lam bai ktra neu a nao co gui cho e qua mail:dongpc1990a@gmail.com. e chan thanh cam on!

Comment

Về tác giả

Collapse

ga` Tìm hiểu thêm về ga`

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X