Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Vẽ mạch in bằng proteus ?

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• tài liệu vẽ mạch

Nguyên văn bởi thaithienanh Xem bài viết
    phù thế là xong ! đây là tài liệu về layout trong proteus
    chào cả nhà !có ai có mấy phần mềm vẽ mạch không cho mình với .thanks.

Comment

• Nguyên văn bởi kim.thao Xem bài viết
      chào cả nhà !có ai có mấy phần mềm vẽ mạch không cho mình với .thanks.
      Phần mền vẽ mạch thì nhiều lắm. Bạn lên mạng tìm là có ngay.

Comment

• Nguyên văn bởi mylove2002 Xem bài viết
        Phần mền vẽ mạch thì nhiều lắm. Bạn lên mạng tìm là có ngay.
        mấy thằng này bị khùng rồi hay sao thế không biết ít ra thì cũng phải đọc tên chủ đề rồi lại post bài chứ
        diễn dàn cần bài viết chất lương chứ không phải viết về số lượng

Comment

• Nguyên văn bởi embsys Xem bài viết
          Uhm . Cảm ơn bạn nhé !

Trong ORCad mình có thể lôi nó ra được dễ dàng. Song bên Proteus thì chịu. Có một số trường hợp mà khi thiết kế mạch, mình bắt buộc phải lôi hai chân nguồn ra, như vậy chẳng lẽ chịu chết??
          Muốn có chân nguồn trong Areas thì trong sơ đồ nguyên lý cho nó thêm một cái chân cắm (conector) loại SIL02 hoặc 0X chân là vô tư thôi mà
          - Hướng dẫn tự tạo chart thêu
          Chuyên bán buôn - bán lẻ kit thêu tranh chữ thập -

Comment

• VẼ mẠch = proteu

chào các pác : pác nào biết vẽ mạch = proteu chỉ em với
            tại sao khi vẽ mạch in = proteu lai không thấy chữ đâu nhỉ.
            rõ ràng trước khi đổ đồng em đã viết chữ rồi nhưng sau khi đổ song thì chữ cũng biến mất lun là sao nhỉ?
            giúp em với ! thanks

Comment

• Nguyên văn bởi thaithienanh Xem bài viết
              phù thế là xong ! đây là tài liệu về layout trong proteus
              chào các pác : pác nào biết vẽ mạch = proteu chỉ em với
              tại sao khi vẽ mạch in = proteu lai không thấy chữ đâu nhỉ.
              rõ ràng trước khi đổ đồng em đã viết chữ rồi nhưng sau khi đổ song thì chữ cũng biến mất lun là sao nhỉ?
              giúp em với ! thanks

Comment

• Bác nào có hướng dẫn vẽ bằng Eagle cho em xin với em xin cảm ơn nhiều! Mail của em là longpcb@gmail.com

Comment

• bạn thaithienanh oi ban post cái tutorial bằng word phiên bản mấy vậy sao mình ko tai nào đọc được .

Comment

• Nguyên văn bởi votannamdtk
                    em da tai ve ma ko cai duoc .em dang su dung win 7 anh co chung trinh cho em xin
                    thank ! em rat muon tu ve 1 cai mach dien that lon nhung khong cai duoc chuong trinh proteus tren win 7
                    bạn cần phải nói cụ thể là bạn không thể cài từ đoạn nào như vậy thi mọi người mói giúp được ban chứ
                    theo mình thấy thì trên win7 cũng cài bt thôi

Comment

• các bác ơi . Dạo này làm led sign ế ẩm quá . Bác nào có làm mạch gì cần hàn gắn linh kiện cho em tham gia với , kiếm đồng thuê nhà

Comment

• Nguyên văn bởi phuoc1979 Xem bài viết
                        các bác ơi . Dạo này làm led sign ế ẩm quá . Bác nào có làm mạch gì cần hàn gắn linh kiện cho em tham gia với , kiếm đồng thuê nhà
                        Bác tự mà chạy đi tìm chứ ngồi đó mà loan tin,đã ế ẩm thì làm sao thuê thêm người,lương đâu mà trả.he he

Comment

• anh em nào có suorce proteous ko ? cho mình xin với .

Comment

• Nguyên văn bởi votannamdtk
                            em da tai ve ma ko cai duoc .em dang su dung win 7 anh co chung trinh cho em xin
                            thank ! em rat muon tu ve 1 cai mach dien that lon nhung khong cai duoc chuong trinh proteus tren win 7
                            Ko rõ lắm nhưng Win7 có bản quyền thì cài bt còn ko có thì khác. Hôm trước mình đã cài đc cho 1 người bạn ( win 7 ko có bản quyền) bằng cách vào Safe Mode cài ( Run ..? Administrator) dùng bản 7.5. Bạn cài thử đi
                            http://www.4shared.com/file/GVMYgeq-/Protuesv75SP3.html

Comment

• tại sao em vẽ mạch nguyên lý rồi mà chuyển sang mạch In mà vẫn ko thấy gì vậy cách bác giúp em với
                              >>> mọi người hướng dẫn vễ mạch IN ko rõ ràng làm em khó hiểu quá
                              Last edited by zthienvuz; 03-08-2010, 09:58. Lý do: vẽ mạch in
                              •--»((¯`·°»†»—ஐღ♂_ ™¤Kjmbum_bg ¤™_♀ღஐ—«†«°·´¯))«--•
                              ๑۩۞۩๑♥๑۩۞۩๑ (¯`•♥Thế Giới Thuộc Về Những Ai Biết Khám Phá♥•´¯) ๑۩۞۩๑♥๑۩۞۩๑

Comment

• có ai biết làm hiện chân 20 và 40 của con 89c51 giúp em với làm mãi mà nó không nòi ra để mà nối cả

Comment

Về tác giả

Collapse

ga` Tìm hiểu thêm về ga`

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X