Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Xin giúp đỡ tôi làm mạch đếm!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

mình bít la` hết khoảng 10 con nhưng là đồ án kts nên fair làm bằng ic hok mình dung vi điều khiển rùi hihi`` ai bít chỉ em nha:nguyenviet.tc@gmail.com

Comment

pro điện tử đâu hết ui`

bác nào chỉ em cách cài đặt số đếm từ bàn phím koi.sử dụng ic gì để kết nối???pro chẳng lẽ cũng pó tay sao???mà sao em so sánh số đếm hok được na`

Comment

mạch nè

sads ahsdskwss áh
        Attached Files

Comment

bac nao cho em xin doan code cua chuong trinh dem tu 0000 den 9999 xuat ra led 7 thanh va dung lap trinh C nhe,em chua hoc lap trinh bang assem dau

Comment

em lam bang IC 89s52 cac bac a.chu lam bang mach so thi thoi.cho em code nhanh nhe .do an day

Comment

có đồng chí nào biết mạch đếm từ 0 đến 3 rồi từ 3 ->0 cứ lặp lại như thế mà chỉ dùng 1 con 7473 gồm 2 con JK-FF và các cổng logic khác

Comment

em đang làm mạch đồng hồ dùng ic 40110 nhưng khi em chỉnh phút tới 59 thì led giờ tăng lên 1.Xin mọi người giúp đỡ làm sao khi nhấn nút chỉnh phút thì giờ không bị tăng theo.dientusinhvien@yahoo.com

Comment

các bác jup em! nguyên lý đếm từ 0>60 của con 74192 nha! thank nhiều nhiều

Comment

ai có mạch đếm sản phẩm từ 000 đến 999 dùng ic 74192 cho mjnh xin mạch nguyên lý vs.thanks nhiều!

Comment

Về tác giả

Collapse

haidangit Tìm hiểu thêm về haidangit

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                    X