Thông báo

Collapse
No announcement yet.

tại sao thi lại điện tử tương tự

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• tại sao thi lại điện tử tương tự

Chào các bạn thành viên!
    Mình là thành viên mới, hôm nay mình xin có bài viết ra mắt các bạn đây. Mới hôm vừa rồi mình xem điẻm thi điện tử tương tự mình bị trượt, mình thật sự là ngỡ ngàng như là người từ trên trời rơi xuống. Thật sự thì mĩnh cũng nghĩ là mình không qua nhưng thực sự là choáng váng

Điện tử tương tự hơi khó hơn điện tử số một tý.

Comment

Ngày xưa đi học thì môn điện tử tương tự +lý thuyết mạch của bà Túy lại là môn cứu cho các môn khác của mình ... he he.
      Module RF chuyên dụng điều khiển, truyền dữ liệu, thiết kế đề tài, dự án điện tử - chuyển giao công nghệ... ĐT: 0904964977 - email: dientuqueduong@yahoo.com

Comment

Nguyên văn bởi langtucodon1 Xem bài viết
        Chào các bạn thành viên!
        Mình là thành viên mới, hôm nay mình xin có bài viết ra mắt các bạn đây. Mới hôm vừa rồi mình xem điẻm thi điện tử tương tự mình bị trượt, mình thật sự là ngỡ ngàng như là người từ trên trời rơi xuống. Thật sự thì mĩnh cũng nghĩ là mình không qua nhưng thực sự là choáng váng
        Chào bạn , mình thấy bạn chẳng có gì phải choáng váng quá đâu , vì bạn cũng nghĩ mình không qua môn này mà , nên nếu không qua thì cũng chẳng sao cả , theo mình đoán thì bạn có điểm thi môn này thấp hơn so với dự tính của bạn , thậm chí còn có thể nói là điểm kém hơn nhiều ...Chẳng sao cả ban ạ , nếu bạn thi không qua lần 1 thì lần 2 chắc bạn sẽ có kinh nghiêm và chuẩn bị tốt hơn ...chắc là cũng đâu vào đấy cả thui ...

chào ban nha , chúc vui ...

Comment

đại ca Dương có vẻ là học trò cưng của cô Túy nhỉ, tiểu đệ thì một lần được 8, mạch 2 thì tèo, củ chuối thế.

Comment

ly thuyết mạch 1 và 2 có gì khó đâu
            Đăng ký Dropbox có ngay 2GB lưu trữ online miễn phí:

Comment

Không khó nhưng học không hiểu. Thi liên thông 80 phần trăm rớt do lý thuyết mạch 1,2

Comment

Thậm chí là thi qua rồi,điểm cũng khá đấy.Nhưng mà xong rồi vẫn chẳng cho vào đầu được là bao.

Comment

đúng vậy, mình học xong mấy môn đó rùi nhưng mà thật sự cũng ko hiểu!!
                  thôi, ra trường nghiên cứu tiếp vậy

Comment

Nguyên văn bởi queduong Xem bài viết
                    Ngày xưa đi học thì môn điện tử tương tự +lý thuyết mạch của bà Túy lại là môn cứu cho các môn khác của mình ... he he.
                    học cô Tuý mà đòi điểm để cứu môn khác à! bác giỏi thế em thấy cô này điểm cao nhất cũng chỉ là 6,7 thôi hic!!

Comment

Nguyên văn bởi langtucodon1 Xem bài viết
                      Chào các bạn thành viên!
                      Chia buồn nhé . Điện tử cũng như chơi đàn . Học lý thuyết mà không có linh hồn trong đó thì nó khô khan và khó nhập . Mong em đừng nản và tìm được niềm vui trong thế giới điện tử . Chúc em may mắn .

Ai chiến thắng không hề chiến bại
                      Ai nên khôn mà không dại một lần ...

Comment

nhieu nguoi hoc lai mon nay lam
                        ban khong co don tren con duong hoc dien tu tuong tu cua minh dau . dung lo

Comment

Về tác giả

Collapse

langtucodon1 Tìm hiểu thêm về langtucodon1

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                        X