Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Thiết kế mạch đo lường

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

hơ, tao là tao giải thích cho bác kia mà, thấy bác ấy bảo chưa gặp con ấy mờ

Comment

A, mình hiểu rồi cái bạn nói là led 7 đoạn phải ko? Bạn phải đo từng cặp chân một và đảo 2 que đo với nhau thì mới biết được mình cũng chưa sử dụng led này nên cũng chưa rõ chân nào cả! mà loại của bạn sử dụng là catod chung hay anod chung vậy?

Comment

Chào các bạn mình có cái này gởi các bạn
        Attached Files

Comment

Nguyên văn bởi cuongaz Xem bài viết
          Chào các bạn mình có cái này gởi các bạn
          thank bạn nhiều nhưng mình nói là con 10 chân thôi.Nhưng ko sao chắc cái này mình sẽ làm sau này bài bên cạnh nói về cái này có bác BINH PHAN đã nói dúng ý mình rồi hihi. thật là tuyệt khi khó khăn lại dc mọi người giúp đỡ Thank nhìu

Comment

Nguyên văn bởi sara2008 Xem bài viết
            A, mình hiểu rồi cái bạn nói là led 7 đoạn phải ko? Bạn phải đo từng cặp chân một và đảo 2 que đo với nhau thì mới biết được mình cũng chưa sử dụng led này nên cũng chưa rõ chân nào cả! mà loại của bạn sử dụng là catod chung hay anod chung vậy?
            mình cũng ko biết A hay K chung nữa phải đo mới biết! bên mục có tên là LED đôi 7 đoạn có bác BINH PHAN đã trả lời rồi đấy bạn sang đó xem thử đi

Comment

mình muốn mô phỏng con IC này trên logic work nhưng mà tìm mãi không thấy từ khóa trong library . ai giúp mình tìm con IC này với.
              Thanks nhiều

Comment

Về tác giả

Collapse

leminhhienmt Tìm hiểu thêm về leminhhienmt

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
              X