Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Giúp em chiếc ampli Arirang PA-203XG

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Nguyên văn bởi buptrels Xem bài viết
    Các bác ơi em mới dùng nên không biết, mong các bác chỉ giúp em cái:
    em cũng có cái Ariang pa 203 XG này nhìn hình thức rất giống những cái trên mạng đang rao bán, tuy nhiên tìm hiểu kỹ thì chưa thấy cái nào có 02 quạt tạn nhiệt ở phía sau như cái của em, cái của em mua đồ Bãi cũ, không biết có phải đồ nhập thật hay không mà lại có 2 chiếc quạt gió hichic... Bác nào biết chỉ em cách kiểm tra và giải thíh hộ em xem đó là loại nhập như nào???
    Đồng thời em có thêm cái Lọc xì Technics SH E5 (loại cổ, Chiều ngang nhỏ hơn cỡ trung bình của các máy khác khoảng 10 phân, có khoảng 30 triết áp chỉnh âm, không có mặt qualk...) hichic
    Hai cái này em tìm hoài trên mạng mà chỉ có hình, kô có thông tin chi tiết, bác nào biết làm ơn chỉ giúp em cái THANK nhiều
    Cậu đang quảng cáo đồ nhà đó hả??? Có thì cứ dùng, hỏi nó ở đâu để làm j, nó đã có tên tuổi thì đã nổi tiếng rồi, còn ko thì......????

Comment

cái 203XG của bọn ariang nó giả của yaqua nhập khẩu của sóng nhạc , âm thanh thì tệ, mà công suất cũng ko bằng

Comment

Nguyên văn bởi duytanltl Xem bài viết
        Cậu đang quảng cáo đồ nhà đó hả??? Có thì cứ dùng, hỏi nó ở đâu để làm j, nó đã có tên tuổi thì đã nổi tiếng rồi, còn ko thì......????
        không bác ơi em có quảng cáo đâu, vì muốn tìm hiểu xem nó là loại nào, sản xuất năm nào, của nước nào và chất lượng làm sao thôi chứ đâu quảng cáo ạ, mong bác nào có thông tin về những loại này chỉ giúp em em cám ơn nhiều

Comment

Amply arirang 303XG cần giúp

Chào cả nhà! Em hiện đang có con arirang 303xg hàng sịn nó chạy 4 con sò to! Máy bị hiện tượng là mở công suất lên trên 50 phần trăm là le nó ngắt mở liên tục. Vặn lên nữa là le ngắt luôn mà mở dưới 50 phần trăm thì chạy bình thường. Mong các sư huynh giúp đỡ em với????

Comment

Nguyên văn bởi Trinh Thinh Xem bài viết
            Chào cả nhà! Em hiện đang có con arirang 303xg hàng sịn nó chạy 4 con sò to! Máy bị hiện tượng là mở công suất lên trên 50 phần trăm là le nó ngắt mở liên tục. Vặn lên nữa là le ngắt luôn mà mở dưới 50 phần trăm thì chạy bình thường. Mong các sư huynh giúp đỡ em với????
            bác thay thử biến trở xem sao !!

Comment

Nhờ ae giúp cái Ampli Ariang SPA-306XG mình đang sửa...hỏng ic khuech dai tín hieu dầu vào của board csuat (là ngõ input của mach kdcs vao gap ic có 16chan)..nha sxuat dã xoa khog pit duong thay con gi luon....Rat mong cac ae giup đỡ...cam on ae rat nhieu...!!!

Comment

Về tác giả

Collapse

dh_dtvn Tìm hiểu thêm về dh_dtvn

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
              X