Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Sử dụng keo con chó DOG X-66

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Sử dụng keo con chó DOG X-66

Mình mới sử dụng keo con chó lần đầu cho gắn led trên biển. nhưng khổ là cái keo này đặc quánh nên khó dùng . Có bạn nào đã dùng cho mình xin chút kinh nghiệm , có cần pha ra không , và dùng thứ gì để pha , Mình Cảm ơn

P/s : Nếu nhầm box xin mod mov giúp nhé

Nguyên văn bởi longdtskn Xem bài viết
    Mình mới sử dụng keo con chó lần đầu cho gắn led trên biển. nhưng khổ là cái keo này đặc quánh nên khó dùng . Có bạn nào đã dùng cho mình xin chút kinh nghiệm , có cần pha ra không , và dùng thứ gì để pha , Mình Cảm ơn

P/s : Nếu nhầm box xin mod mov giúp nhé
    Keo con chó chỉ để gắn thảm thôi, dùng súng nhiệt bơm keo trong vào, ra hàng điện mà hỏi.

Comment

Nguyên văn bởi Lam-dt Xem bài viết
      Keo con chó chỉ để gắn thảm thôi, dùng súng nhiệt bơm keo trong vào, ra hàng điện mà hỏi.
      Ý bác là keo nến đó hả . nhưng nếu biền led to mà gắn từng chân led 1 thì chết , trước có bác nào bảo dùng keo con chó và chổi quét lên là xong mà . nhưng nó quánh thế này sao mà quét dc

Comment

DOG X-66 thì pha xăng cho bớt đặc

Comment

Nguyên văn bởi chung1608 Xem bài viết
          DOG X-66 thì pha xăng cho bớt đặc
          Cảm ơn bác , câu trả lời e cần đây

Comment

Nguyên văn bởi longdtskn Xem bài viết
            Cảm ơn bác , câu trả lời e cần đây
            pha nhớ vừa quấy vừa đổ xăng từ từ thấy tan thì đổ tiếp chứ đổ cái ào vô là nó bị óc trâu đó.

Comment

Vâng , thank

Comment

Các bác pha bằng xăng chạy xe à? Mình vẫn thường phải mua xăng công nghiệp. Lúc trước mua xylene. Sau này mua toluen giá mềm hơn.
                sau.ph

Comment

thưc tế thì DOG X-66 pha bằng xăng gì cũng được tùy bạn cái gì dễ và tiện thì mua nhớ là vừa đổ vừa quấy cho đều nhé
                  Đời là một chiếc bậc thang Sự học là một quyển vở không trang cuối cùng

Comment

Nguyên văn bởi maitienloc Xem bài viết
                    thưc tế thì DOG X-66 pha bằng xăng gì cũng được tùy bạn cái gì dễ và tiện thì mua nhớ là vừa đổ vừa quấy cho đều nhé
                    không pha xăng chạy xe được đâu nhé sẽ kết tủa

thông thường Kep DOG X66 bán theo lon ra thị trường , muốn pha loãng bạn hỏi nơi bán keo X66 họ có bán chai dung dịch pha loãng X66 5 ngàn 1 chai 1/2 ...xị
                    khi pha loãng bạn từ từ đổ vào dùng que đánh đều tay đóng nắp chờ vài tiếng là dùng tốt . chổ tui dùng rất nhiều loại keo này
                    nếu dùng chấm chân led bạn có thể mua loại làm sẵn như týp dánh răng võ kẽm tháo đít ta khi dùng hết đổ keo vào dùng tiếp , mối dán nhỏ bạn có thể lắp thêm 1 đoạn ống nhựa khi bóp sẽ cho keo ra tia nhỏ dễ tiếp cận mối dán .

Comment

giúp bạn thấy dễ hình dung nha

Click image for larger version

Name:	X66.JPG
Views:	1
Size:	98.3 KB
ID:	1373037
                      click vào hĩnh to

Comment

mình cũng phá xăng nhưng sao nó lâu định thế nhỉ các bác em làm điện lạnh thỉnh thoảng quân dân tự bảo quản mà

Comment

Dùng A10 xịt khô thì chắc chắn luôn, phủ bo mạch cũng rất tốt.

DĐ : 0984 334 368

Comment

Về tác giả

Collapse

longdtskn Tìm hiểu thêm về longdtskn

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                          X