Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Giúp đỡ nạp chương trình cho led matrix p10 màu đỏ?

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Giúp đỡ nạp chương trình cho led matrix p10 màu đỏ?

chào các bạn các bạn cho mình hỏi, mình làm bảng led matrix p10 màu đỏ chiều rộng: 32X256, tức là 156 tấm, khi mình đấu nối hoàn tất , mình nạp chương trình, mình dùng card điều khiển HD A3, nhưng khi mình nạp bấm send thì nó báo lỗi: " serial port is closed " không nạp chương trình được. ai biết chỉ mình với. cảm ơn. Mail của mình: ngocanh.na90@yahoo.com.vn

Nguyên văn bởi keyboy_na90 Xem bài viết
    chào các bạn các bạn cho mình hỏi, mình làm bảng led matrix p10 màu đỏ chiều rộng: 32X256, tức là 156 tấm, khi mình đấu nối hoàn tất , mình nạp chương trình, mình dùng card điều khiển HD A3, nhưng khi mình nạp bấm send thì nó báo lỗi: " serial port is closed " không nạp chương trình được. ai biết chỉ mình với. cảm ơn. Mail của mình: ngocanh.na90@yahoo.com.vn
    Tôi chưa dùng cái này nhưng câu báo lỗi đó là do cổng com đã bị đóng. Cần kiểm tra lại kết nối.
    Nhà phân phối, đại lý bán biến tần,PLC,HMI,AC Servo... Delta

Mr.Quỳnh 0978706839

Comment

Có thể cổng máy tính chưa nhận cổng COM, nếu là USB to COM (vào Device Manager kiểm tra)
      Hoặc bị 1 chương trình nào đó chiếm (Terminal chẳng hạn, bật Connect rồi quên Disconnect)
      - Mạch nạp vdk 8051, AVR, PIC, EEPROM
      - Linh kiện điện tử cho sinh viên

Comment

Về tác giả

Collapse

keyboy_na90 Tìm hiểu thêm về keyboy_na90

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
      X