Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Help ! Ai giúp em với !

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Help ! Ai giúp em với !

Chả là có cái đồ án !
    Em seach trên mạng đc cái sơ đồ mạch như thế này !
    Mà em nhìn hoài chả hiểu gì !
    Chả biết chỗ nào nối tới chỗ nào !
    Có pro nào giải thích giúp em cái sơ đồ mạch này với !
    Click image for larger version

Name:	untitled.JPG
Views:	1
Size:	33.2 KB
ID:	1416516

Name:	1.JPG
Size:	70.6 KB
ID:	1416517

Name:	2.JPG
Size:	64.4 KB
ID:	1416518

Name:	3.JPG
Size:	36.4 KB
ID:	1416519

cái nè vẽ bằng orcard. mấy cái đánh số là cách đi dây tắt, ko cần nối, nhưng qua layout, máy sẽ hiểu, chúng vẫn dc nối, chúng dc đánh số, thì bạn sẽ hiểu nó nối đến số tương ứbg khác, ví dụ 1 sẽ nối với 1, 2 nối với 2, a với a,
    không tiếp nhận cuộc gọi qua điện thoại vì đi làm toàn tập, tính khí thất thường, hay nóng võ công lại cao

Comment

Nguyên văn bởi 01642555134 Xem bài viết
      cái nè vẽ bằng orcard. mấy cái đánh số là cách đi dây tắt, ko cần nối, nhưng qua layout, máy sẽ hiểu, chúng vẫn dc nối, chúng dc đánh số, thì bạn sẽ hiểu nó nối đến số tương ứbg khác, ví dụ 1 sẽ nối với 1, 2 nối với 2, a với a,
      Mình cũng biết là mấy cái đánh số chung là dây chung ! Nhưng mình nhìn vào vẫn chả hiểu gì cả ! mấy cái conn-sil ... số nó loạn cả lên ! chẳng hiểu cái nào ra cái nào !

Comment

những cái mạch nè ko cùng 1 bản vẽ, mà dc vẽ từ nhìu bản vẽ, ngay cái hình đầu tiên đã thấy sai rùi. bạn thấy mạch nguồn +5v 0v -5v ko tương ứng với cái hình trên trên, cái hình trên nguồn kí hiệu là vcc. chắc do người vẽ kí hiệu sai, nên nhận ko ra
        không tiếp nhận cuộc gọi qua điện thoại vì đi làm toàn tập, tính khí thất thường, hay nóng võ công lại cao

Comment

Về tác giả

Collapse

vannamqn Tìm hiểu thêm về vannamqn

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
        X