Thông báo

Collapse
No announcement yet.

tivi samsung lcd

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• tivi samsung lcd

Mong đc sự quan tâm của ae trong diễn đàn . Vừa có khách gọi đến kiểm tra con samsung lcd bị sét đánh .nhưng thực sự chưa làm con lcd bao giờ mong ae chỉ giáo bệnh như này. Bật máy chạy bình thường .nhưng màn hình đỏ rực như thọt tia ko biết sao nữa chưa mở máy lcd bao giờ thấy ko tự tin .mong ae phán bệnh giúp cám ơn ae trước nhé
    Last edited by Maiquetvpro; 08-11-2013, 22:37.

Tivi samsung lcd 32ich bị sét đánh bây giờ hình tiếng vẫn có nhưng mờ và nền toàn mầu đỏ như đèn hình crt lệch tia ý ae nào đã từng làm xin hãy giúp đỡ cám ơn nhiều

Comment

tivi mà bị sét đánh thì còn gj nữa bác, bác qua bảo hành ma mua bo sử lý thay đi

Comment

Thế đèn hình ko sao ư .và bo đuôi nữa .xin mọi người giúp đỡ

Comment

Hôm nay vác vỉ mạch sử lý lên bảo hành nhưng nv bh lại bảo chết vỉ đuôi đèn (pane) đòi đến 900k cơ ko bít thay có êm ko nữa mệt wá tháo vỉ đó ra có 2 con ic dán nhìu chân lắm các bác ah.không biết nình mua ic thay vào có chạy đc ko ah

Comment

Bài đăng lâu rùi mà chẳng có pác nào giúp đỡ khó khókho

Comment

Nguyên văn bởi Maiquetvpro Xem bài viết
              Bài đăng lâu rùi mà chẳng có pác nào giúp đỡ khó khókho
              tại bài viết của bác hài quá nên ae họ sợ
              trường họp của bác thứ nhất ko biết model máy là gì,,,,
              thứ hai lcd làm gì có bo đuôi
              cần tư vấn alo cho mình,,,ok

Comment

Mình chưa làm máy lcd bao giờ samsung 32b350 nên muốn hỏi ae bệnh màn hình bật lên bị đỏ rực xem tivi và video đều vậy mình ko biết đọc tên vỉ nhỏ ở phía dưới màn hình mà có cáp cắm vào màn hình ý bỏ qua nhé dg cười

Comment

Nguyên văn bởi Maiquetvpro Xem bài viết
                  Mình chưa làm máy lcd bao giờ samsung 32b350 nên muốn hỏi ae bệnh màn hình bật lên bị đỏ rực xem tivi và video đều vậy mình ko biết đọc tên vỉ nhỏ ở phía dưới màn hình mà có cáp cắm vào màn hình ý bỏ qua nhé dg cười
                  Máy bị sét đánh thì bạn nên kiếm bo chính thay thử đi cho chắc cú.mà bạn ở đâu

Comment

Nguyên văn bởi vũ gia Xem bài viết
                    Máy bị sét đánh thì bạn nên kiếm bo chính thay thử đi cho chắc cú.mà bạn ở đâu
                    tôi ở thái bình bạn ah. Tôi đưa lên trạm bảo hành nó bảo chết bo sử lý thay hết 1250.000. Đúng như tôi dự đoán .tôi ko thay ở đó mà ra thợ ở ngoài đổi vỉ đã sửa chữa nó lấy 800.000 về nhà xem thì mới phát hiện ra có cột ở dọc màn hình và ko chạy được av nữa lúc chưa sửa av vẫn chạy tốt. Bê lên làm lại mà 2 hôm nay nó cứ khấy lần thôi oải quá.chỉ vì mình ngu mà mang việc vào thân thôi. Các đại ca có tài liệu up cho đệ xem cho mở mang đầu óc với cám ơn nhiều

Comment

Về tác giả

Collapse

Maiquetvpro Tìm hiểu thêm về Maiquetvpro

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                    X