Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Bác nào giúp được e làm cái Jammer này với, e xin cảm ơn và hậu tạ.

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Bác nào giúp được e làm cái Jammer này với, e xin cảm ơn và hậu tạ.

Em cần làm cái jammer giống như trong link, sử dụng 3 viên pin 9volt, để khi bấm có thể kích sáng được 1 bóng huỳnh quang ạ.
    Bác nào biết làm thì giúp e với nhé, e xin cảm ơn và hậu tạ! Vì e ko hiểu về điện tử nên dù có link cũng ko tự làm đc ạ.
    Đây là link ạ Emp jammer 2014 hack - YouTube
    Nhờ các bác giúp e nhé!

Có bác nào biết ko ạ?

Comment

Chắc cái này khó quá rồi, hic

Comment

chào bác

Nguyên văn bởi songmon Xem bài viết
        Em cần làm cái jammer giống như trong link, sử dụng 3 viên pin 9volt, để khi bấm có thể kích sáng được 1 bóng huỳnh quang ạ.
        Bác nào biết làm thì giúp e với nhé, e xin cảm ơn và hậu tạ! Vì e ko hiểu về điện tử nên dù có link cũng ko tự làm đc ạ.
        Đây là link ạ Emp jammer 2014 hack - YouTube
        Nhờ các bác giúp e nhé!
        cái này em làm được kinh phí rất rẻ khoảng 100k nhưng ko biết có vào múc đích sử dụng của bác hay ko? nếu làm nhu trên youtube để cho sáng bóng đèn thi em làm đc 9v 18v 27v.... ok hết nếu bác thích làm em làm cho gọi cho em 01204055075 o hà nội nhé

Comment

mạch này giống mạch xung(dao động nghẹt) như mấy cái loại khẩn cấp dùng bóng huỳnh quang dùng khi cúp điện chẳng hạn thôi,nhưng mà công suất cái này lớn hơn tí . Search google "schematic 6V energy fluorescent" hay "schematic inverter fluorescent 12V" đại khái là vậy đó

Comment

Về tác giả

Collapse

songmon Tìm hiểu thêm về songmon

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
          X