Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Làm máy quay lén đê...

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Chuyện thường ngày o huyện cái cân đó mà hihihi các bác ghi WC em cứ tưởng Woa shing tan DC chứ nghĩ một lúc mới hiểu webcam hihi . Vấn đền cảm biến Cmos có nhưng bác phải độ lại nma5ch giải mã cơ , bác cứ tưởng thì khổ lắm . Cái này bắc ngay nhà Brisney thì thôi gồi bác ơi !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Comment

Nguyên văn bởi minhaibui Xem bài viết
      Chuyện thường ngày o huyện cái cân đó mà hihihi các bác ghi WC em cứ tưởng Woa shing tan DC chứ nghĩ một lúc mới hiểu webcam hihi . Vấn đền cảm biến Cmos có nhưng bác phải độ lại nma5ch giải mã cơ , bác cứ tưởng thì khổ lắm . Cái này bắc ngay nhà Brisney thì thôi gồi bác ơi !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
      Bác này quê mùa quá, viết là Wc phải hiểu ngay chứ
      mà sao toàn người vào tán phét thế này, chả ai giúp em làm cái máy chết tiệt này hả
      ĐT03_HaUI K9

Comment

Nguyên văn bởi nobitahaudau Xem bài viết
        Bác này quê mùa quá, viết là Wc phải hiểu ngay chứ
        mà sao toàn người vào tán phét thế này, chả ai giúp em làm cái máy chết tiệt này hả
        Nhưng thực ra cũng cơ cực lắm bác!!!Ở bên diễn đàn điện tử cũng có thời cãi nhau rùm beng về vấn đề này rồi còn gì?mà rút cuộc cũng đi vào quên lãng Cái khó là giải mã nó ra thành Analog (DAC) Còn khi mà thành Analog rồi thì kiểu gì cũng làm được.Bạn nên quên đi vấn đề này và đi tìm mua cái Camera như trong máy chụp hình Hàn quốc ấy! Nó cũng khá rẻ và gọn gàng hơn hết !

Comment

tự mình chế lấy, rồi đặt vào nhà kon hàng xóm thì mới vui chứ, còn nếu đi mua thì thuộc loại tội phạm chuyên nghiệp roaj kòn rì
          ĐT03_HaUI K9

Comment

Nguyên văn bởi nobitahaudau Xem bài viết
            tự mình chế lấy, rồi đặt vào nhà kon hàng xóm thì mới vui chứ, còn nếu đi mua thì thuộc loại tội phạm chuyên nghiệp roaj kòn rì
            Vừa đi mua vừa độ chế vậy còn hơn tội phạm chuyên nghiệp nữa.Mà thôi quên đi chứ kg làm nổi đâu,Đã là thiết bị tình báo thì phải siêu nhỏ,ngụy trang tốt mà làm ra rồi có khi cái Camera nó to đùng,lằng nhằng nặng cả ký thì bác để quay Chó mèo còn được chứ đặt vào nhà khác,người ta nhầm với thuốc nổ tự tạo rồi báo cảnh sát,dấu vân tay và hơi của bác nằm trên đó thì bác giải thích làm sao với với các nhà điều tra và ả hàng xóm kia ?

Comment

cái bac' này chán wa' anh em đang hào hứng bác làm em cũng mất cả hi vọng nhòm đứa nhà bên .. chậc .. chậc.. người đâu mà xinh dã man luôn ...

Comment

bác này, nói thế làm tôi cụt cả hứng.nếu sợ to quá thì mình chỉ truyền tín hiệu số của nó về PC nhà mình, vừa xem, vừa ghi hình luôn. nếu đc tôi sẵn sàng chia sẻ nhưng cảnh hoành tráng cho các bác
                ĐT03_HaUI K9

Comment

các bác cứ nghiên cứu đi rồi cho em một bản em cũng cần nó
                  cảm ơn các bác

Comment

nhờ mấy ông bên vdk xem có giúp dc gì không
                    ai cần phá cái gì kô

Comment

Hay quá
                      mình thấy cái này khá hay đó
                      Nếu mà làm dc ca wc ko day hoac là truyen dc ve Tv thì hay quá
                      vì bên cạnh nhà minh cũng có 1 con bé cung xinh nhung ko lam gi` dc mặc dù cái nhà tắm của nó ngay cạnh nhà mình
                      hix hix
                      các bác cố gắng lên để moj người được nhờ hii hii

Comment

Alarm Alarm Alarm !!!

Ác ác sao bi giừ diễn đàn xứt hiện nhìu "be be" quá chời dzị ta

Để xem đuợc webcam qua tivi mà mấy bạn tưởng như "trò chơi" seo trời : nếu muốn làm đuợc cái này mấy bạn phải tìm hiểu cách thức truyền dữ liệu của WC ,sau đó là bắt buộc phải dùng VDK để giải mã chúng ra theo cách thức mà PC đã làm ,sau đó lại phải convert ra tín hiệu AV (tới đây chắc các bạn tạm hiểu rùi )

Nói chung để làm cái này các bác phải nghe khúc nhạc này "trần gian tội lỗi biển khơi mù tối, em ơi em ơi i..." trích nhạc phẩm "Trần gian tội lỗi" sáng tác Trần Thiện Thanh
                        Chính thức phát hành mạch điều khiển LED FireStar1
                        Yêu mến tất cả anh em dientuvietnam.net

Comment

Đi mua loại Webcam dành cho tivi đi mấy bồ! Nhà tôi có 1 con, nó cho ra tín hiệu Analog, cái này chắc ko gọi là webcam được
                          Last edited by sphinx; 25-07-2007, 19:47.
                          PNLab
                          Mạch nạp/debug ULink2, Jlink ARM USB
                          Mạch nạp AVR, PIC, 8051, MSP430 USB
                          Mạch phát triển STM32, ARM9, ARM11
                          more...www.pnlabvn.com

Comment

http://www.megabuy.com.vn/index.php?...sqoia4gj8prm72

Nó là mini camera các bồ ạ!
                            PNLab
                            Mạch nạp/debug ULink2, Jlink ARM USB
                            Mạch nạp AVR, PIC, 8051, MSP430 USB
                            Mạch phát triển STM32, ARM9, ARM11
                            more...www.pnlabvn.com

Comment

Nguyên văn bởi sphinx Xem bài viết
                              Đi mua loại Webcam dành cho tivi đi mấy bồ! Nhà tôi có 1 con, nó cho ra tín hiệu Analog, cái này chắc ko gọi là webcam được
                              Chít thật, bác này đã lắp roaj cơ àh. Ăn mảnh là ko tốt đâu, chia sẻ đi
                              ĐT03_HaUI K9

Comment

Thế thì ai làm về wc ko dây đi cũng dc
                                cai đó mình thấy cũng hay đó

Comment

Về tác giả

Collapse

nobitahaudau Tìm hiểu thêm về nobitahaudau

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X