Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Làm máy quay lén đê...

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Nguyên văn bởi nguyendinhvan Xem bài viết
    Ngoài mấy cái dây nối , mấy cái mạch nguồn cung cấp , mấy cái zac cắm thì chẳng còn cái việc gì mà làm nữa . Cậu định chế tạo ra màn cảm quang CCD chắc ?????? .
    Này !!!!! Nếu sờ tay vào cái ô màu tím hình chữ nhật ở giữa lòng cái ống kính đó ấy mà .>>>> Đi toi vài trăm ngàn đồng như thường .
    Có thằng mở cái đó ở một cái Camera cầm tay bị đền luôn mấy triệu rồi đó .

Còn đối với tớ ấy mà . Bỏ ra trăm ngàn thì xem được cả hình ... 3D luôn ấy chứ . À mà có khi là hình .... 4-5D ấy chứ . Đằng này bỏ ra 5>7 trăm ngàn để xem cái hình Shotlight thì hơi bị đắt quá .
    Muốn xem loại hình ... lổi 3 chiều đó thì ra Hồ tây sẽ có nhiều chuyên gia hướng dẫn cho

Khè khè khè khè !!!!!
    Bác hướng dẫn em mấy cái vụ 3D, 4D đấy luôn đi. Em chưa biết tạo dao động cưỡng bức như thế nào cho hợp lý, bác giúp đc em vụ này thì tốt quá
    ĐT03_HaUI K9

Comment

Tiện đây em cũng hỏi luôn công nghệ phát hiện camera mới nhất bây giờ nó thế nào ý nhỉ, Anh em mình làm máy quay đc thì cũng phải làm đc máy phát hiện chứ
      ĐT03_HaUI K9

Comment

Xem đây mấy chú nhóc :
        http://dientuvietnam.net/forums/show...2510#post52510

đọc xong sẽ biết nên làm cái gì . Công nhận bây giờ SV cũng nhiểu ý tưởng ngon ăn thật .
        Module RF chuyên dụng điều khiển, truyền dữ liệu, thiết kế đề tài, dự án điện tử - chuyển giao công nghệ... ĐT: 0904964977 - email: dientuqueduong@yahoo.com

Comment

xem xong nản luôn. thôi, ko làm nữa, chấm dứt đề tài tại đây, chuyển hướng sang đi thực tế, dùng máy quay cá nhân, tự làm diễn viên, tự quay OK ?
          ĐT03_HaUI K9

Comment

Nguyên văn bởi nobitahaudau Xem bài viết
            chà chà, bác này kinh nhiệm đầy mình, có khi là mod mấy trang đấy cũng nên. Thế ở chợ Đồng Xuân thì mua ở chỗ nào, cái chợ nó rộng thế, đi đến đâu
            cũng hỏi có bán máy quay lén ko, để nó nhìn mặt anh em dưới con mắt thế nào đây. Bác nói rõ ki ốt số mấy đi
            Thật là sự hiểu nhầm đáng tiếc, tui còn chưa đủ tư cách làm thành viên của mấy Forum đó nói chi đến đẳng cấp MOD. Chẳng qua là trước đây hay phải làm giám sát an toàn dùng CCTV camera và phải đi mua, bị "chăn" nhiều vì người bán toàn quảng cáo là Taiwan, Korea nên chịu mua đắt và phải đi tìm các nguồn khác rẻ hơn. Sau thấy China rẻ quá mà dùng cũng chẳng kém gì, có chăng chỉ gia cố thêm phần vỏ bảo vệ cho chắc chắn thì dùng cũng ổn. Bây giờ chuyển sang xài IP camera hết rùi nên ít quan tâm đến món đó nữa. Có chút thông tin chia sẻ và cũng đã cảnh báo trước tới các bác rùi còn gì. Tui thấy luồng này cũng nên stop ở đây kẻo thành buôn chuyện ko hay. Nếu ai có nhu cầu thật sự thì tìm mua chẳng khó gì. Dân buôn bây giờ tiếp thị nhiệt tình lắm, chỉ cần đứng lại ngó xem cũng bị "mời" mua rùi.

Comment

hôm nay tôi xin quay trở lại vấn đề này,hôm qua lang thang vào một trang của nga thấy nó làm được rồi đó sử dụng một con 16f84
              ai cần phá cái gì kô

Comment

CAC BAC RANH DIEN TU WA, XIN CHI GIAO MAY CHIEU A:
                EM CO LAM MAN HINH LCD 2x16 HIEN THI WA MAY TINH NHUNG KO BIET NAP CHO CON PIC 16F84. CAC BAC CHI DUM E NAP CON PIC DO NHU THE NAO? THANKS.

Comment

muốn nạp pic phải có mạch nạp và code cần nạp
                  ai cần phá cái gì kô

Comment

Có biến cái mini camera thành WC đc ko nhỉ?????
                    |

Comment

Về tác giả

Collapse

nobitahaudau Tìm hiểu thêm về nobitahaudau

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                    X