Thông báo

Collapse
No announcement yet.

proteus 7 professional

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• proteus 7 professional

co ai biet cai proteus o chi minh voi sao minh cai cu bi bao loi hoai ha.Moi lan cai xon mo cac file proteus le la no hien len 1 cai roi tat chuong trinh luon ha.Caclan sau mo van vay ban oi.Minh dang lan do an mon hoc 2 ngay 3-1-2009 la noi roi ai biet chi minh nha.Ngan loi cam on luon do

Tôi cũng bị như vậy.

Bác có thể tạm sửa bằng cách đổi tên file thì mở bình thường, nhưng đôi khi cũng bị lại (ta lại đổi tên file tiếp :d).
    ----------------------
    Bể học là mênh mông!

Comment

Doi ten file la sao vay ban "hai_abc" cu th ela nhu the nao ban giup minh dc o sao minh met voi no qua ha.Tram ngan loi cam on luon do

Comment

http://www.megaupload.com/?d=175I7KP9

Đây là Proteus 7, mình cài cái này chạy cũng tốt lắm, khi bạn cài đặt nó đòi LICENCE thì bạn mở file LICENCE.EXE rồi chọn "Find All Key Files", tìm xong rồi bạn chọn Install, bạn copy file Patch.exe vào thư mục cài đặt rồi chạy nó thế là xong.

Comment

Có fải bạn dùng Proteus 7.2 SP6? mình cũng từng bị h tượng này, có thể bản này bị lỗi, hãy tìm bản 7.1SP2 hoặc 6.9SP4 ấy.

Comment

mình dùng Proteus 7[1].1 SP2 có thấy sao đâu.các bạn chỉ cần lên google tìm là thấy mà.còn k thì hãy vào mail của mình mình gởi cho.bản chuẩn 100%(mình cũng up từ mạng về) mail của mình là :chuyentinhchangcodonhy@yahoo.com

Comment

tiện thể mình gởi luôn cho bản hướng dẫn vẽ mạch và vẽ 3D trên Proteus 7[1].1 SP2 luôn

Comment

Về tác giả

Collapse

zzGhostQ7zz Tìm hiểu thêm về zzGhostQ7zz

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
              X