Thông báo

Collapse
No announcement yet.

giúp em với>>rất gấp

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• giúp em với>>rất gấp

các bác giúp em về cách cài đặt số cho mạch đếm dùng eeprom với,con ic nào có chức năng giải mã bàn phím và cách cài đặt cho nó làm việc ra sao?em cần gấp thu 5 phải nộp rui` hicc thanks các bác trước

đặt số đếm

mạch của mình đòi hỏi đặt số đếm từ bàn phím vào mạch đếm lên.yêu cầu:thiết kế mạch đếm lên đặt trước số đếm.số đếm từ bàn phím đặt vào sử dụng ic số.thầy kêu viết chương trình cho eeprom.nhưng mình không được học phần đó nên ko hiểu.ai biết chỉ mình với.mình làm được phần đếm lên sử dụng swit rồi.còn phần bàn phím chưa được.các bạn mail cho mình cũng được.mình không up được file protues lên.
    mail:nguyenviet.tc@gmail.com

Comment

pro đâu hết rùi.acmin giúp em được không.

Comment

mạch giải mã bàn phím số

các bác koi sao nó sai phần nào với.sao đưa vô con 192 ko được.em lấy trên diễn đàn về vẽ mô phỏng lại.
        Attached Files

Comment

ai bit con ic nào để chốt dữ liệu đầu ra của 74147 ko?con đó theo em la ic nhớ 4 bít thui.ai bít chỉ giáo em với

Comment

mạch chốt dữ liệu

anh em xem hộ mạch này sao chốt dữ liệu không được mô phỏng bằng proteus 7.5
            Attached Files

Comment

giai ma phim

cuoi cung thi cung ra anh em dow ve xem nha.giai ma ban phim hoan toan bang ic so.mo phong proteus 7.5___ thay hay thank mieng nha
              Attached Files

Comment

Về tác giả

Collapse

nguyenviettc Tìm hiểu thêm về nguyenviettc

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
              X