Thông báo

Collapse
No announcement yet.

thiết kế cảm biến nhiệt độ 18b20 + vi điều khiển

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• thiết kế cảm biến nhiệt độ 18b20 + vi điều khiển

em đang có một bài tập thiết kế bộ cảm biến nhiệt độ dùng con cảm biến 18b20 và vi điều khiển , bác nào làm rồi hay có code thì cho em xin tham khảo nhé . thanks các bác nhìu !

http://www.dientuvietnam.net/forums/...ds18b20-60638/

Comment

a đã làm cái này chưa ạ?em có thể trao đổi với a 1 số cái wa yh đc ko?vì e cũng đang làm báo cáo về chủ đề này.

Comment

Nguyên văn bởi daovanminh Xem bài viết
        a đã làm cái này chưa ạ?em có thể trao đổi với a 1 số cái wa yh đc ko?vì e cũng đang làm báo cáo về chủ đề này.
        bạn đọc hết file trong đó đi có gì ko hiểu thì hỏi

Comment

tôi có 1 tút này ở đây http://www.dientuvietnam.net/forums/...ds18b20-82047/
          Mãi đi tìm vàng.

Comment

Bác Chung cho em hỏi nha .Em down đươc cái này về nhưng đọc chả hiểu mấy gì kả . Phần lệnh cho DS18b20 thì OK rồi nhưng phần Project thì em chảng hiểu tại sao lai gán chân P0 như vậy .Nói chung bác giải thích giúp em kái phần project nhé . 2 hum nữa phải nộp mà bây giờ còn phải viêt chuyên sang dùng con 4094 nữa chứ . Thanks bac nhé!

Comment

Nguyên văn bởi nguyenhuuson Xem bài viết
              Bác Chung cho em hỏi nha .Em down đươc cái này về nhưng đọc chả hiểu mấy gì kả . Phần lệnh cho DS18b20 thì OK rồi nhưng phần Project thì em chảng hiểu tại sao lai gán chân P0 như vậy .Nói chung bác giải thích giúp em kái phần project nhé . 2 hum nữa phải nộp mà bây giờ còn phải viêt chuyên sang dùng con 4094 nữa chứ . Thanks bac nhé!
              bạn hỏi đoạn lệnh nào.

Comment

em gui vao mail cua bac roi nha . Em khong biet dinh kem o day(ngai qua ).

Comment

Nguyên văn bởi nguyenhuuson Xem bài viết
                  em gui vao mail cua bac roi nha . Em khong biet dinh kem o day(ngai qua ).
                  mạch bạn mắc kì quá vậy, mà bạn hỏi cái gì. Mình chỉ viết code ASM thôi

Comment

uhm . em tuong bac biet code C . du sao thi cung thanks bac nha !

Comment

mung wa , vua lam xong kai mach cam ung nhiet do dung con nay rui , hien thi tren led 7 doan dung 4094 . Bac nao co nhu cau tham khao thi lien he voi em nha (nguyenhuuson1989@gmail.com ) . hix . Dinh pót len day nhung ma khong dinh kem duoc .

Comment

Em đưa lên mediafire rồi đưa link vô đây, sao mà phải vất vả gửi làm gì!
                        CHúc vui

Comment

Bác nào có code mạch điều khiển nhiệt độ viết bằng ngôn ngữ ASM, dùng con DS 18b20 ko cho em với
                          nick yh: boy_nhoc147

Comment

Về tác giả

Collapse

nguyenhuuson Tìm hiểu thêm về nguyenhuuson

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                          X