Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Thông tin chính thức về Hội thảo LabVIEW – ĐHBK HN

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Thông tin chính thức về Hội thảo LabVIEW – ĐHBK HN

Chào cả nhà. Mình chuyển đến mọi người thông tin chính thức về thội thảo LabVIEW tại Trường Đại học Bách Khoa Hà Nội như sau. Để tiện công tác của mọi người nên thời gian sẽ có thay đổi chút ít so với lúc trước xin ý kiến.

Thời gian: Từ 8h Ngày 15/11/2007. Dự kiến sẽ diễn ra trong vòng 4 tiếng.
    Địa điểm: Thư viện Tạ Quang Bửu - ĐHBK HN. Số phòng chính xác sẽ cung cấp sau.
    Nội dung: LabVIEW Hands-On Workshop. Chúng ta sẽ cùng tham gia một buổi khai thác LabVIEW.
    Giải lao: có tiệc trà giữa giờ nghỉ.
    Miễn phí tất cả

Các bạn nếu có nhu cầu thì thu xếp đến dự. Tuy nhiên, các bạn cần gửi cho mình địa chỉ email của các bạn để mình gửi thư đăng ký chỗ. Các bạn chịu khó check mail thường xuyên (cả Inbox và Buck Mail hay Junk Mail) để đăng ký, dựa vào đó mình mới có thể biết được sẽ có bao nhiêu người tham gia còn đặt phòng hội thảo đủ rộng.

Các bạn có thể gửi cho mình địa chỉ email bằng cách comment theo luồng này hoặc email cho mình theo địa chỉ thanhvd-auto@mail.hut.edu.vn.

Chúc thành công.
    Lai như lưu thuỷ hề, thệ như phong
    Bất tri hà xứ lai hề, hà sở chung

Hic. tui di lam ca tuan roi, chi co t7, Cn la duoc nghi. Lich hoi thao co the vao ngay khac không, như vậy có lẽ sẽ có nhiều người tham dự hơn nữa.
    Ethernet-RS232, PIC Webserver, RFID Reader
    CallerID, Cảnh báo BTS, ...
    0988006696
    linhnc308@gmail.com
    http://linhnc308.blogspot.com

Comment

bác linhnc308 nói đúng đó. Kể cả là sinh viên thì cũng chỉ dc nghỉ t7 và cn thôi. Bác Vo_Duy_Thanh xem xét lại đi. Anh em cảm ơn lắm lắm!

Comment

Bác Võ Duy Thanh thân mến em cũng xin đăng ký 1 suất:ym của em anhminh_p31@yahoo.com. Vô cùng cảm ơn các bác
        |

Comment

Cho em đăng kí với. Em chưa biết gì nhiều về Labview nhưng vì học ngành điều khiển nên cũng muốn tìm hiểu.
          Email của em: quangdk1@yahoo.com

Comment

Em cũng xin đăng ký một chỗ :
            Email: pkh_1985@yahoo.com

Comment

Mình đang ở thái nguyên.Học trương Công Nghiệp.mình khá hứng thú với Việc tìm hiểu phần mềm ứng dụng.bạn có thể giúp minh không?
              luc.info0@gmail.com

Comment

Mình cũng o DHKTCN thái nguyên.bạn giúp minh đăng ký 1 chỗ được không.
                name:nguyễn Xuân Tùng
                email:nguyentungtt@gmail.com

Comment

Về tác giả

Collapse

Vo_Duy_Thanh Tìm hiểu thêm về Vo_Duy_Thanh

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                X