Thông báo

Collapse
No announcement yet.

xe đạp điện made in VN

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Chào các bác, em là lính mới...sau bao ngày tìm hiểu đọc đc bài các bác ở đây, em thấu đáo ra nhiều vấn đề về chiếc xe đạp điện cũng như cái khó khi muốn đưa ra 1 sản phẩm thật tốt ở VN lúc này. Với sự đam mê.....em đã quyết định tự làm ra 1 chiếc xe đạp điện cho chính mình ( dù chiếc xe đó có thành công hay ko ) . Vậy em có lời nhờ các bác trên đây cho em xin vài điều để em tự tin hơn tiến tới niềm đam mê . Kính chúc các bác mạnh khỏe và rất mong đc các bác giúp đỡ trong quá trình em.....tự sướng
    Chân thành cảm ơn các bác!

Comment

Nguyên văn bởi Hieunam Xem bài viết
      Chào các bác, em là lính mới...sau bao ngày tìm hiểu đọc đc bài các bác ở đây, em thấu đáo ra nhiều vấn đề về chiếc xe đạp điện cũng như cái khó khi muốn đưa ra 1 sản phẩm thật tốt ở VN lúc này. Với sự đam mê.....em đã quyết định tự làm ra 1 chiếc xe đạp điện cho chính mình ( dù chiếc xe đó có thành công hay ko ) . Vậy em có lời nhờ các bác trên đây cho em xin vài điều để em tự tin hơn tiến tới niềm đam mê . Kính chúc các bác mạnh khỏe và rất mong đc các bác giúp đỡ trong quá trình em.....tự sướng
      Chân thành cảm ơn các bác!
      cũng ko có gì khó lắm đâu bạn. cố lên
      Trần Quang Định
      0932299590

Comment

Nguyên văn bởi dinh.dt Xem bài viết
        cũng ko có gì khó lắm đâu bạn. cố lên
        Thank bác! Rất mong các bác sẽ giúp đỡ chỉ giáo cho em trong suốt quá trình thực hiện. Em dự tính sau khi tìm hiểu và nghiên cứu xong thì đầu tháng 9 em bắt tay vào thi công.

Comment

Về tác giả

Collapse

valentino543 Tìm hiểu thêm về valentino543

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
        X