Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Từ Xe Đạp Thường Thành Xe Đạp Điện!!!!!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Chào các ae trên 4rum!
    Chào chú Lộc! Sau 1 thời gian lên đời bằng động cơ đùm chạy, cháu rất hài lòng về độ khỏe và tăng tốc của động cơ, tuy không dc nhanh nhưng tăng tốc nhanh. Có điều là cái thắng đùm bên trong sau 1 thơi gian sử dụng rồi thì h nó mòn lắm, bóp ko dc ăn nữa. Mặc dù đã vặn hết tầm cho nó sát vào nhưng làm thế thì lại có lúc thắng ko nhả dc về trạng thái nghỉ. Đã mang đi mấy chỗ nhưng họ ko có loại này , chỉ có loại cho xe Trung Quốc hay liên doanh gì đó thôi, lắp ko vừa!
    Vì thế nên cháu muốn hỏi chú Lộc là trong đó chú có loại để thay ko, và mua mới thì mất bao nhiêu tiền, thêm cả tiền chuyển = bưu điện nữa. Cháu nhờ chú mua hộ 1 cái. Đùm của cháu loại 24v/250W motor chổi than!
    Chào chú!
    Trần Đức Sơn

tel:0934691385

Comment

• Nguyên văn bởi cddt061 Xem bài viết
      Chào các ae trên 4rum!
      Chào chú Lộc! Sau 1 thời gian lên đời bằng động cơ đùm chạy, cháu rất hài lòng về độ khỏe và tăng tốc của động cơ, tuy không dc nhanh nhưng tăng tốc nhanh. Có điều là cái thắng đùm bên trong sau 1 thơi gian sử dụng rồi thì h nó mòn lắm, bóp ko dc ăn nữa. Mặc dù đã vặn hết tầm cho nó sát vào nhưng làm thế thì lại có lúc thắng ko nhả dc về trạng thái nghỉ. Đã mang đi mấy chỗ nhưng họ ko có loại này , chỉ có loại cho xe Trung Quốc hay liên doanh gì đó thôi, lắp ko vừa!
      Vì thế nên cháu muốn hỏi chú Lộc là trong đó chú có loại để thay ko, và mua mới thì mất bao nhiêu tiền, thêm cả tiền chuyển = bưu điện nữa. Cháu nhờ chú mua hộ 1 cái. Đùm của cháu loại 24v/250W motor chổi than!
      Chào chú!
      Chào bạn

Loại bố thắng mà dùng cho loại 24v 250w chổi than mua từ chú Lộc loại này nó làm 2 cái càng giống xe honda đó bạn , nếu bạn quen ai chuyên làm bố bồi ( ngoài bắc là côn thì phải ) hay dán bố xe honda nó dán được loại này cho bạn , còn ngoài mấy tiệm bán phụ tùng ko có bán đâu bạn

Comment

• tĩnh ở củ chi vẫn đang chờ bác lộc gửi hàng lên..mong tin bác nguyên bộ 3fa = 2 bộ và môt 3fa+bo dk + hộp đựng acquy

Comment

• [QUOTE=locto;425625]
          Nguyên văn bởi conbonong Xem bài viết
          Xin chào Bác Lộc,

Cháu muốn đặt mua Bác 1 xe đạp xếp điện như hình (1 trong 2 loai trong hình đó). Bằng Nhôm càng tốt (nhôm cho nhẹ). sử dung được 30km/1 lần sạc, tóc độ bình quân 30-35km/h
          Sơn xe màu đỏ đô
          Bác cho xin giá và thời gian giao hang luôn nhé. Kiểm màu bạc thấy thích hơn nên bác cố gắng nếu có thể cấp loại này.
          Có điện thoại cho bác nhưng số bận suốt
          Cảm ơn
          ConboNong
          mobile : 012 12 677 677
          [ATTACH=CONFIG]34455[/ATTACH]
          -----------------------------------------------------------------------------------
          Chiếc xe màu xanh có phuộc trước sau chạy động cơ 24v . Giá là 4 triệu
          Chào Bác
          Chào Bác,

Xe này sườn NHôm không bác vì em cần sườn nhôm?? Bác sơn màu đỏ RED giúp nhé
          Khi nào bác giao hàng được, nhận hàng tại TP HCM nhé bác

Cảm ơn
          ConboNong

Comment

• Nguyên văn bởi cddt061 Xem bài viết
            Chào các ae trên 4rum!
            Chào chú!
            Bác đi xin cái lá côn oto ,hoặc lấy má phanh xe máy tháo cái má của nó ra cắt và mài vừa nó,sau đó dán lại bằng keo 2 thành phần là được
            Tiện đây Bác Lộc cho em xin hình cái xe robo mà Bác nói với em hôm trước nhé
            Mua,bán-sửa chữa XE ĐẠP ĐIỆN
            bán buôn-bán lẻ phụ tùng XDD

ĐT:0947012323

Comment

• Cảm ơn chú Lộc , con nhận được bo rồi bắt vào chạy ngon rồi , hôm trước làm cái chân chống tháo acqui ra cái bo và dây vẩn để trên xe ,cái đầu dương (+) acqui nó chạm sường mà ko hay cứ cấm cúi hàn mấy cái chốt lò xo quên cái mõ hàn nó chạy ngay cái dây âm (-) nó làm 1 cái bùm lửa phung ra từ mạch như cái đầu hàn khí đà lấy cả cái thao nước tạc vào nó mới tắt hịc , chắc thứ 7 con gửi tiền chú

Con đang làm cái áo composite mà chưa ổn chưa có phương án làm cho nó phẳng và uống theo ý mình đang nghiên cứu thêm có thể thứ 7 đẹp trời con tàn tàn xuống chú cafe chơi

Comment

• Hôm đi lấy xe của chú Lộc gởi ở số 10 Nguyễn Bá Học, thấy một chiếc xe điện 3 bánh để kế bên không biết có phải xe chú Lộc gởi lên đặt hàng theo yêu cầu của bác nào trên 4rum không?

Bác quangtung ở Cần Thơ qua chỗ chú Lộc Long Xuyên gần sướng thật, mình muốn đi từ TpHCM xuống Long Xuyên phải rãnh cả ngày mới đi được (phải canh sếp để trốn đi chơi).

Comment

• các bác cho em hỏi nếu dùng động cơ 3 pha + tay ga ma đang đi gặp trời mưa to mà bị ướt tay ga thì có bị lam sao ko ? ( sợ nó tự tặng tốc lắm rồi )
                  Cuộc đời bất công nuôi nhóc lớn >>>>
                  Xã hội khốn lạn dậy nhóc Khôn !
                  **** (^_^)****

Comment

• Nguyên văn bởi banhkeohaiha Xem bài viết
                    các bác cho em hỏi nếu dùng động cơ 3 pha + tay ga ma đang đi gặp trời mưa to mà bị ướt tay ga thì có bị lam sao ko ? ( sợ nó tự tặng tốc lắm rồi )
                    Mưa ước nó chậm mạch trong tay ra nó ko khiển được nữa nó chạy nối ngắn mạch luôn ,à nó chạy mà ko dùng được luôn , bạn làm công tắc để ngắn điện nó phong khi bị hư tay ga . Còn không bạn giấu tay ra vào chổ nào kính rồi chế cái tay ga giống xe honda có dây kéo tay ga mô tơ là an toàn , hơi phức tạp tí nhưng chiệu nghiên cứu là được

Chắc ăn nhất là bạn đem theo cái bọc và cuộn băng keo đen khi nào mua chùm bọc vào quấn băng keo lại chống thấm

Comment

• Nguyên văn bởi banhkeohaiha Xem bài viết
                      các bác cho em hỏi nếu dùng động cơ 3 pha + tay ga ma đang đi gặp trời mưa to mà bị ướt tay ga thì có bị lam sao ko ? ( sợ nó tự tặng tốc lắm rồi )
                      Cách tốt nhất là tháo cái nắp của tay ga ra sau đó dung keo dán kín chỗ con cảm biến lại là ngâm nước ok.Tôi hay dùng keo đốt dán trực tiếp vào chỗ 3 cái chân để hàn dây của con cảm biến
                      Mua,bán-sửa chữa XE ĐẠP ĐIỆN
                      bán buôn-bán lẻ phụ tùng XDD

ĐT:0947012323

Comment

• tay ga thao ra kiểu j vậy bác?
                        em nhì cả buổi trưa mà ko tim ra cách tháo nó ra
                        Cuộc đời bất công nuôi nhóc lớn >>>>
                        Xã hội khốn lạn dậy nhóc Khôn !
                        **** (^_^)****

Comment

• chào chú Lộc, hiện giờ chú có động cơ nào giống trong hình này nhưng công suất cao trên 1000w không ạ....to hơn cũng được

Comment

• Nguyên văn bởi dophutuyen Xem bài viết
                            chào chú Lộc, hiện giờ chú có động cơ nào giống trong hình này nhưng công suất cao trên 1000w không ạ....to hơn cũng được

Bạn tải gì mà cần đến động cơ cả kw vậy? Nhờ rằng xe điện thì ko cho chạy quá 35km/h đấy làm cho lắm ko đang ký lưu hàng công an nó tịch thu là mất trắng

Comment

• Nguyên văn bởi quangtung300 Xem bài viết
                              Bạn tải gì mà cần đến động cơ cả kw vậy? Nhờ rằng xe điện thì ko cho chạy quá 35km/h đấy làm cho lắm ko đang ký lưu hàng công an nó tịch thu là mất trắng
                              Sợ khung sườn và mấy cái đùm, bộ bình của xe chịu không nổi vì vượt quá thiết kế.

Comment

• [QUOTE=conbonong;425779]
                                Nguyên văn bởi locto Xem bài viết

Chào Bác,

Xe này sườn NHôm không bác vì em cần sườn nhôm?? Bác sơn màu đỏ RED giúp nhé
                                Khi nào bác giao hàng được, nhận hàng tại TP HCM nhé bác

Cảm ơn
                                ConboNong
                                Bác Lộc trả lời giúp là con này sườn nhôm hay sắt để em đặt hàng sớm. Mất mấy ngày chờ bác rồi ma k thấy. Có xe còn vi vu nữa chứ.kakaka

Cảm ơn

Comment

Về tác giả

Collapse

locto Tìm hiểu thêm về locto

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X