Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Từ Xe Đạp Thường Thành Xe Đạp Điện!!!!!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi daovanmau Xem bài viết
    em thử mang đến thợ bảo họ cố lắp loại 26cm(em đo thấy nó 28,5 cm cơ)nhưng ông thợ (thợ già) lắc đầu chịu thua.có bác nào ở hà nội lắp thành công chia sẻ em được không.thank!
    28.5cm là loại dành cho đùm thường, vành 24" rồi bạn ơi.
    Bạn ráng ra chỗ nào bán nhiều loại ý, chọn cái loại ngắn hơn đi! Hoặc làm theo bạn này
    Thông tin tôi có đây có lẽ không phù hợp với xe của bạn rồi.
    Cũng cứ đưa lên đây biết đâu lại có ích cho ai đó.

Dùng vành Đài Loan xịn, xe mini 24.
    Dùng nan hoa bông hồng mini 540, đan chéo 8.

Đây là nguyên văn lời của thợ xe đạp, tôi không hiểu lắm nhưng không dám viết thêm.
    Trần Đức Sơn

tel:0934691385

Comment

Bác có bộ đùm, bo, sạc như của em này không ạ (không xe). Đùm này bao nhiêu w, Nhật hay China vậy Bác. Và cuối cùng giá trọn bộ bao nhiêu ship tận Hải Phòng. Thank Bác

Comment

Bác có bộ đùm, bo, sạc như của em này không ạ (không xe). Đùm này bao nhiêu w, Nhật hay China vậy Bác. Và cuối cùng giá trọn bộ bao nhiêu ship tận Hải Phòng cho em. Thank Bác

Comment

• Nguyên văn bởi dinh.dt Xem bài viết
          Ở trong Nam giờ lên tới gần 210k rồi. Bạn mua ở chỗ nào chỉ tôi với?
          chao anhDinh .
          hom nay vao dien dan dinh goi dien thoai hoi a ti viec nhun thay muon qua nen dang pm tren nay vay.
          vao khoang 5 thang trc co 2 bo con den mua cua anh 1 cac sac 12v24ah cho cai xe dap dien sau khi da che tu xe dap tro luc y a.
          a co nho cai xe honda racoon cua e ko . loai nho nhu xe mini y . pin de o phia truoc .nhung hom nay xe ko thay vao dien.ko biet a co the chi ho e cach kt hoac a co nhan sua xe ko? tuy ac quy day ,day dan tot. e chi so cai bo phan che them vao bi hong thou.hoac anh can nhung thong tin gi de ho tro giup e dc thi cho e biet nhe.
          mong tin anh vao ngay mai.
          cam on anh.

Comment

• Click image for larger version

Name:	1111111111111111.jpg
Views:	3
Size:	156.8 KB
ID:	1366645

day là xe cua e ạ

Comment

• bác đặt cái bo mạch chỗ nào vậy bác?

Comment

• Nguyên văn bởi quangvinh06 Xem bài viết
                Bác có bộ đùm, bo, sạc như của em này không ạ (không xe). Đùm này bao nhiêu w, Nhật hay China vậy Bác. Và cuối cùng giá trọn bộ bao nhiêu ship tận Hải Phòng cho em. Thank Bác
                bác đặt cái bo mạch chỗ nào vậy bác?

Comment

• Nguyên văn bởi evilperry Xem bài viết
                  bác đặt cái bo mạch chỗ nào vậy bác?
                  cuối cùng cũng tìm ra được số đo chuẩn cho cái nan hoa (căm) ra là cỡ 24,3 đan chéo 4.như vậy là hoàn thiện chiếc xe.
                  các bác đặt bo điểu khiển ở chỗ nào vậy?em để một cụm lòng thòng cả dây trông không thẩm mĩ lắm.

Comment

• Nguyên văn bởi xedapdien12 Xem bài viết
                    chao anhDinh .
                    hom nay vao dien dan dinh goi dien thoai hoi a ti viec nhun thay muon qua nen dang pm tren nay vay.
                    vao khoang 5 thang trc co 2 bo con den mua cua anh 1 cac sac 12v24ah cho cai xe dap dien sau khi da che tu xe dap tro luc y a.
                    a co nho cai xe honda racoon cua e ko . loai nho nhu xe mini y . pin de o phia truoc .nhung hom nay xe ko thay vao dien.ko biet a co the chi ho e cach kt hoac a co nhan sua xe ko? tuy ac quy day ,day dan tot. e chi so cai bo phan che them vao bi hong thou.hoac anh can nhung thong tin gi de ho tro giup e dc thi cho e biet nhe.
                    mong tin anh vao ngay mai.
                    cam on anh.
                    chào bạn, sau 1 hồi ngẫm nghĩ thì giờ tôi mới nhớ ra. bạn liên lạc lại cho tôi nhé
                    Trần Quang Định
                    0932299590

Comment

cuối cùng cũng tìm ra được số đo chuẩn cho cái nan hoa (căm) ra là cỡ 24,3 đan chéo 4.như vậy là hoàn thiện chiếc xe.
                      các bác đặt bo điểu khiển ở chỗ nào vậy?em để một cụm lòng thòng cả dây trông không thẩm mĩ lắm.
                      Bạn nên đặt ắc quy trong 1 cái hộp để đằng sau gác baga. còn cái hộp điều khiển cũng cho vào đó luôn cho gọn và tránh nước
                      Trần Quang Định
                      0932299590

Comment

Bạn nên đặt ắc quy trong 1 cái hộp để đằng sau gác baga. còn cái hộp điều khiển cũng cho vào đó luôn cho gọn và tránh nước
                        chào anh Định!vâng hộp đựng acquy thì em vẫn để ở chỗ ba gac.nhưng còn bo điều khiển thì do dây từ moto ra ngắn lên không thể tới được.nếu cắt và nối dây thì cũng không đẹp.

Comment

Em đang định độ lại chiếc Ya PAS nam. Tháo động cơ chuyền xích rồi thay = đùm motor trước được ko mấy bác. Nếu không có đùm xdd thì thế = đùm xe máy được không bác?
                          Chiếc Yamaha PAS thì không có cái hộp đựng. vậy bác biết cách nào chế hộp đựng thì chỉ em nha. tks

Comment

• Nguyên văn bởi evilperry Xem bài viết
                            Em đang định độ lại chiếc Ya PAS nam. Tháo động cơ chuyền xích rồi thay = đùm motor trước được ko mấy bác. Nếu không có đùm xdd thì thế = đùm xe máy được không bác?
                            Chiếc Yamaha PAS thì không có cái hộp đựng. vậy bác biết cách nào chế hộp đựng thì chỉ em nha. tks
                            Nếu bạn ko thích động cơ chạy xích thì bạn có thể thay = động cơ đùm cũng được. Còn bạn chế đùm xe máy vào thì có tác dụng j đâu mà chế.
                            Hộp đựng ắc quy thì bạn có thể uốn từ ống nhựa PVC hoặc làm khung bằng sắt cho chắc chắn. bạn đo chiều dài, rộng, cao rồi mang ra mấy ng hàn xì người tta hàn cho là ok ngay
                            Trần Quang Định
                            0932299590

Comment

chào anh Định!vâng hộp đựng acquy thì em vẫn để ở chỗ ba gac.nhưng còn bo điều khiển thì do dây từ moto ra ngắn lên không thể tới được.nếu cắt và nối dây thì cũng không đẹp.
                              Từ motor lên hộp điều khiển chỉ có 8 dây thôi, nếu dùng hộp khiển đa năng thì bỏ 5 dây nhỏ đi, dùng 3 dây to thôi. Có 8 dây thôi mà, có gì đâu mà xấu, thà xấu 1 tí hơn là nước vào
                              Trần Quang Định
                              0932299590

Comment

Từ motor lên hộp điều khiển chỉ có 8 dây thôi, nếu dùng hộp khiển đa năng thì bỏ 5 dây nhỏ đi, dùng 3 dây to thôi. Có 8 dây thôi mà, có gì đâu mà xấu, thà xấu 1 tí hơn là nước vào
                                vâng cảm ơn anh.em cho nó vào hộp cùng với acquy rồi.tối về anh tìm căm kích cỡ của em thì phone em nhé.

Comment

Về tác giả

Collapse

locto Tìm hiểu thêm về locto

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X