Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Từ Xe Đạp Thường Thành Xe Đạp Điện!!!!!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi mr_hip90 Xem bài viết
    e sv nên xa nhà nên không có đồ để làm.bác nào ở thái nguyên mà chế ngon lành cho e xin địa chỉ e qua nhờ giúp
    mà em chưa biết mua đồ ở đâu, ai biết giúp e với nha
    em chế thành công rồi này
    em ở công nghiệp bác ở đâu vậy

Comment

• Nguyên văn bởi lovedream_11 Xem bài viết
      nhờ bác mod một chút nhé! hiện em có con xe đạp điện chế ra để đi chợ nhưng thời gian này không dùng đến để chặt nhà trọ quá! bác nào ở hải Phòng muốn chế xe mà đỡ tốn công tốn tiền thì alo em nhé! xe chế ngon lành chỉ việc chạy thôi! em ở gần sân bay cát bi. sdt 0979795791 qua chạy thử được thì xách về không được thì giao lưu cũng ok. có tấm ảnh đây! [ATTACH=CONFIG]69042[/ATTACH]
      giá nhiêu vậy bạn?

Comment

• Nguyên văn bởi nghientoan Xem bài viết
        giá nhiêu vậy bạn?
        2tr2 bạn ơi
        Khi tôi chết hãy chôn tôi cùng cái VOM và cái mỏ hàn

Comment

• các bác nghĩ sao khi quấn lại một chiếc máy cắc cầm tay nhỉ, nó là động cơ vạn năng mà????
          nó đơn giản mà bạn cứ theo đuổi ắt thành công

Comment

• Nguyên văn bởi vinhk45 Xem bài viết
            em chế thành công rồi này
            em ở công nghiệp bác ở đâu vậy
            em ở sư phạm thế bác chế tât cả bao nhiêu để em chuẩn bị hôm nào em nhờ

Comment

• để lên gác baga Không thì thay bánh sau nhỏ đi!

Comment

• Nguyên văn bởi mambin
                de lên đó thì ngồi đâu bác
                Xe đạp điện kiểu này tốt nhất là không đèo ai bác ạ. Như thế vừa không hại ắc quy vừa đi được xa, còn mà chở gấu thì đi xe máy cho lành

Comment

• Nguyên văn bởi mambin
                  de lên đó thì ngồi đâu bác
                  Nếu bác để lên gacbaga thì bác làm cái khung thật chắc, vậy rồi ngồi lên vô tư
                  Trần Quang Định
                  0932299590

Comment

• Nguyên văn bởi dinh.dt Xem bài viết
                    Nếu bác để lên gacbaga thì bác làm cái khung thật chắc, vậy rồi ngồi lên vô tư
                    Em muốn hỏi bác Định chút là bác đã chế cái sanyo 250w nào vào bánh sau chưa ạ?

Comment

• Nguyên văn bởi kkkk Xem bài viết
                      Em muốn hỏi bác Định chút là bác đã chế cái sanyo 250w nào vào bánh sau chưa ạ?
                      Tôi đã từng làm nhiều rồi bác ạ. Nhưng với điều kiện cái motor đó phải là loại sanyo của xe trợ lực nữ. Loại motor này cùng công suất và điện áp với loại của xe dành cho nam. Nhưng nó có đường kính nhỏ hơn và trọng lượng nặng hơn với vỏ bên ngoài bên ngoài bằng thép
                      Trần Quang Định
                      0932299590

Comment

• Nguyên văn bởi dinh.dt Xem bài viết
                        Tôi đã từng làm nhiều rồi bác ạ. Nhưng với điều kiện cái motor đó phải là loại sanyo của xe trợ lực nữ. Loại motor này cùng công suất và điện áp với loại của xe dành cho nam. Nhưng nó có đường kính nhỏ hơn và trọng lượng nặng hơn với vỏ bên ngoài bên ngoài bằng thép
                        Bác còn loại đấy không ạ? để hm nào em rỗi em chế thử cái?

Comment

• Nguyên văn bởi kkkk Xem bài viết
                          Bác còn loại đấy không ạ? để hm nào em rỗi em chế thử cái?
                          có bác ah. Loại chưa độ chế gì cả
                          Trần Quang Định
                          0932299590

Comment

• Nguyên văn bởi mambin
                            các bác thấy thế nào khi ma động cơ 24v 250w để bánh trước,chở khoang 120kg.xin kinh nghiệm các bác chút
                            không nên,chóng hỏng bình lắm!

Comment

• Comment

• Các bác ơi, em lắp xe ngon lành rồi nhưng lỡ chạy quá tay bị cạn bình quá, tiêu luôn 2 cái bình 20A mất hơn tr, các bác có cách nào để khống chế không cho điện áp bình cạn quá mức không? Em xin cảm ơn!

Comment

Về tác giả

Collapse

locto Tìm hiểu thêm về locto

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X