Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Từ Xe Đạp Thường Thành Xe Đạp Điện!!!!!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi trungkien12 Xem bài viết
    mình muốn mua động cơ chổi than 250w-24v.ko biết kiếm ở đâu mà sao các bạn có nhiều vậy.chỉ mình cách đi tìm được không
    Cái motor ở chợ giời nhiều mà bạn , 24v250w là 350k còn 350w là 450k . Nhưng 350w mình hỏi ở đấy ko có điều khiển .
    Nguyên văn bởi trungkien12 Xem bài viết
    không biết cái lip gì gì đó làm thế nào.các bạn chỉ mình chi tiết được không.bác locto nói khó hiểu quá.
    cả mấy cái nhông nữa.mình mới tìm hiểu nên không biết gì nhiều.mong các bạn giúp đỡ
    Cái nhông sau thì mình cũng đang đi tìm mua mà mãi ko có . hix

Comment

• chào ae. ae cho hỏi 1 bộ động cơ đùm 24v/250w, bo điều khiển. tay ga mua hết bao nhiêu và mau ở đâu uy tín chất lượng?
      thân

Comment

• Nguyên văn bởi hthaibao Xem bài viết
        em dùng đũa dài 22cm bác Sơn ạ. e cũng tự đan xong mang ra thợ căng chứ mang ra thợ ngay ngta cứ lắc đầu ngoay ngoảy
        Cám ơn bạn nhé, chiều mình đi làm về mua đũa rồi tự đan luôn. Chịu mấy thợ sửa xe đạp ở VN, thấy cái j khó khó là chối bay ngay. Chả như ae kỹ thuật, thấy cái j hay hay là cắm đầu vào làm
        Trần Đức Sơn

tel:0934691385

Comment

• Nguyên văn bởi quancao1288 Xem bài viết
          chạy đc 50km/h thì duyệt đấy. mà các bác cho em hỏi đc này là đc 24v/250w mình tăng nguồn lên 36v/350w của bác lộc mà sao to dậy? em thấy mấy cái khác nhỏ hơn cơ mà??? với lại đc đùm trước với đùm sau khác nhau chỗ nào dậy? hum trước nhớ có đọc đc rùi mà h ở trang nào em quên mất, tìm nãy h mà không thấy mong các bác thông cảm
          Chạy được 50kmph thì ngon đấy nhưng mà nguy hiểm, thứ nhất là khung sườn xe ko chịu dc, thứ 2 là phanh ko an toàn, vì lốp xe đạp nhỏ ko bám đường khi phanh chết rất dễ trượt mất lái.
          Bạn nhìn lại đi, đó là 2 cái đùm hoàn toàn khác nhau. Còn đùm trước với đùm sau khác nhau ở chỗ đùm sau có chỗ lắp líp với phanh còn đùm trước thì ko!
          Trần Đức Sơn

tel:0934691385

Comment

• Đùm trướcc là DC 3 pha k chổi than, còn đùm sau là DC 2 pha chổi than, có thể gắn dc líp (có sẵn líp). Đúng chứ nhở các bác?

Comment

• Nguyên văn bởi vjetcc Xem bài viết
              Cái motor ở chợ giời nhiều mà bạn , 24v250w là 350k còn 350w là 450k . Nhưng 350w mình hỏi ở đấy ko có điều khiển .

Cái nhông sau thì mình cũng đang đi tìm mua mà mãi ko có . hix
              24v/ 250w +điều khiển giá nhiêu hả bác?

Comment

• Nguyên văn bởi nguyenthangm Xem bài viết
                Đùm trướcc là DC 3 pha k chổi than, còn đùm sau là DC 2 pha chổi than, có thể gắn dc líp (có sẵn líp). Đúng chứ nhở các bác?
                Động cơ loại không chổi than là loại 3 pha, còn lại có chổi than là loại 1 pha. Chứ ko phải là 2 pha bác ơi
                Trần Quang Định
                0932299590

Comment

• Nguyên văn bởi tractoan Xem bài viết
                  24v/ 250w +điều khiển giá nhiêu hả bác?
                  Động cơ chổi than chợ trời 24v250w là 350k .
                  Điều khiển hôm mình hỏi là 200k .

Comment

bình 7,5ah thì bao nhiêu $$ vậy bạn
                    Last edited by thiên ân; 21-08-2013, 21:25.

Comment

• ae cho hỏi động cơ chổi than với không chổi than cái nào bền hơn cái nào hiẹu suất cao hơn

Comment

• các bác chỉ bảo cho em cách xử lí cho cái lip với.em không hiểu lắm

Comment

động cơ của hãng nào vậy,thời gian bảo hành là bao nhiêu vạy bạn.con zin k?.thank bạn

Comment

• Nguyên văn bởi thiên ân Xem bài viết
                            bình 7,5ah thì bao nhiêu $$ vậy bạn
                            Bình 7.5A là 210k , bình 9AH là 225k , ở trợ giời luôn . Hôm nọ mình với bạn [MENTION=138679]quangminh[/MENTION]2k4 làm 4 bình 9ah . hihi .
                            Nguyên văn bởi thiên ân Xem bài viết
                            động cơ của hãng nào vậy,thời gian bảo hành là bao nhiêu vạy bạn.con zin k?.thank bạn
                            Động cơ của tung của , bảo hành bao nhiêu chắc chả có , hàng chợ giời mà

Comment

• Nguyên văn bởi song_hong
                              [ATTACH=CONFIG]71258[/ATTACH]
                              xe không có giảm sóc à???
                              Nguyên văn bởi vjetcc Xem bài viết
                              Bình 7.5A là 210k , bình 9AH là 225k , ở trợ giời luôn . Hôm nọ mình với bạn [MENTION=138679]quangminh[/MENTION]2k4 làm 4 bình 9ah . hihi .

Động cơ của tung của , bảo hành bao nhiêu chắc chả có , hàng chợ giời mà
                              Vậy chắc lấy của bác Lộc ship trong nam ra dùng cho yên tâm.

Comment

• bác nào cần điều tốc chổi than 24 v/250w (hoặc 36v/250w) +tay gha =180k chưa tính ship hoặc kèm tay phanh thêm 50k
                                các bác cần linh kiện gì pm em
                                ch1 số 132 Đường Mạc Đăng Doanh Anh Dũng Dương Kinh Hải phòng
                                Hotl 01679..582..888, 0976.623.586
                                tk ngân hàng techcombank
                                phạm xuân trường 190.2738.7059.012

Comment

Về tác giả

Collapse

locto Tìm hiểu thêm về locto

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X