Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Từ Xe Đạp Thường Thành Xe Đạp Điện!!!!!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi vjetcc Xem bài viết
    Cái motor ở chợ giời nhiều mà bạn , 24v250w là 350k còn 350w là 450k . Nhưng 350w mình hỏi ở đấy ko có điều khiển .

Cái nhông sau thì mình cũng đang đi tìm mua mà mãi ko có . hix
    Bác cho em cái địa chỉ cái, giá bác mua được rẻ quá, em thấy thích rùi đấy,
    Ko tin vào chính mình
    Tức là bạn đã thất bại một nửa trước khi bắt đầu.

Comment

• Nguyên văn bởi song_hong2 Xem bài viết
      có bác nào biết đấu dây bộ báo lưu luợng bình không nhỉ? bác nào biết giúp với....!!!!
      đấu thẳng vô bình bạn à!

Comment

• đặt bác Lộc ấy, mình cũng có!!!

Comment

• bác nào biết làm cái vỏ đựng bình như Bác Lộc hướng dẫn ko? cái hình bác Lộc hướng dẫn die rồi

Comment

• mình mới tham gia diễn đàn nên không biết giờ bác locto còn bán động cơ nữa không vậy bạn.mình cũng muốn mua đùm 36v.bạn cho m biết với nhé!thanks bạn nhiều!

Comment

• Nguyên văn bởi jimmymtv21 Xem bài viết
              Bác cho em cái địa chỉ cái, giá bác mua được rẻ quá, em thấy thích rùi đấy, liên lạc với em nhé: 0982815078. Thanks!
              MoTor thì cứ đi thẳng vào chợ trời là có , hỏi mấy chỗ đều giá đó cả Nhưng cái nhông sau thì hơi vất vả đấy ! Hix .

Comment

• Nguyên văn bởi hthaibao Xem bài viết

em cho em nó sang màu đen rồi các bác ạ
                bạn làm ơn cho mình hỏi. mình cũng sd dc dum sau như bạn, (dc yamaha 24v/250w, vành xe dịa hinh gan nhu của bạn) nhưng mà không tìm được nan hoa để đan, vậy nan hoa bạn đang sử dụng là loại nào vậy? có thể mua o dâu
                Last edited by stungun; 26-08-2013, 23:40.
                0988 445 085

Comment

• Nguyên văn bởi stungun Xem bài viết
                  bạn làm ơn cho mình hỏi. mình cũng sd dc dum sau như bạn, (dc yamaha 24v/250w, vành xe dịa hinh gan nhu của bạn) nhưng mà không tìm được nan hoa để đan, vậy nan hoa bạn đang sử dụng là loại nào vậy? có thể mua o dâu
                  mình dùng nan loại 22cm.

Comment

bác nào biết làm cái vỏ đựng bình như Bác Lộc hướng dẫn ko? cái hình bác Lộc hướng dẫn die rồi
                    không bác nào giúp sao???

Comment

• Nguyên văn bởi thiên ân Xem bài viết
                      bạn đang dùng động cơ j vậy,mua ơ đâu thế
                      mình còn 2 động cơ đùm sau chổi than 1 cái 36v, 1 cái 24v của nhật còn chạy ngon bạn nào có dùng mình để lại cho 350k, bo đk mình không có nhưng nếu cần mình có thể mua hộ, và đấu sẵn luôn hộ.

Comment

mình còn 2 động cơ đùm sau chổi than 1 cái 36v, 1 cái 24v của nhật còn chạy ngon bạn nào có dùng mình để lại cho 350k, bo đk mình không có nhưng nếu cần mình có thể mua hộ, và đấu sẵn luôn hộ.
                        bạn ở đâu vậy?làm thế nào để liên lạc với bạn đây?

Comment

không bác nào giúp sao???
                          bạn làm như bác locto hướng dẫn ấy.lấy ống PVC hơ lửa rồi nong thanh gỗ vuông vào.tớ cũng chưa làm nhưng thấy bác hướng dẫn thế thấy m có thể làm được nhưng chắc chắn là không đẹp bằng.hi

Comment

• [QUOTE=song_hong2;772593]mình còn 2 động cơ đùm sau chổi than 1 cái 36v, 1 cái 24v của nhật còn chạy ngon bạn nào có dùng mình để lại cho 350k, bo đk mình không có nhưng nếu cần mình có thể mua hộ, và đấu sẵn luôn hộ.[/QUOTE
                            của hãng nào vậy bác.cho sdt đi

Comment

cho sdt đi bác

Comment

cho sdt đi bác

Comment

Về tác giả

Collapse

locto Tìm hiểu thêm về locto

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X