Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Từ Xe Đạp Thường Thành Xe Đạp Điện!!!!!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi paku Xem bài viết
    CÓ bàn động cơ kèm vành ko bác ???
    động cơ gắn nan hoa thôi!!! liền vành khó chế lắm, ý bạn là vành đúc???

Comment

• Nguyên văn bởi nguyenhuuky Xem bài viết
      ơ e tưởng trước hay sau đều lắp được chứ nhỉ?vì cái lip sau là mình phải tự chế mà.
      nó là hai loại khác nhau mà! chế sao đc bạn.

Comment

• hôm nay nghiến răng mua đôi bình mới mất 800k, làm thêm cái còi xe máy cho máu luôn hi

Comment

• Nguyên văn bởi song_hong2 Xem bài viết
          động cơ gắn nan hoa thôi!!! liền vành khó chế lắm, ý bạn là vành đúc???
          Vâng, em muốn mua loại động cơ vành đúc

Comment

nó là hai loại khác nhau mà! chế sao đc bạn.
            vậy ạ.em cũng chưa tìm hiểu kỹ.bác thay acquy rồi xe chạy ngon chứ ạ?

Comment

bác cần loại nào tôi gửi cho!!! 3 pha hay 1 pha? bao nhiêu vol? bao nhiêu w?
              bác cho em hỏi 1 bộ điều khiển động cơ chổi than gồm 1 bo 24v dc 250w, 2 tay phanh, 1 tay ga và 1 cái ốp tay bên kia bác bán bao nhiêu ạ
              01628337724

Comment

• Bạn hỏi chú Hải, cô Liên. Cửa hàng gần cổng BV Bưu điện đấy.
                0912461615
                Nguyên văn bởi jimmymtv21 Xem bài viết
                Bác cho em cái địa chỉ cái, giá bác mua được rẻ quá, em thấy thích rùi đấy, liên lạc với em nhé: 0982815078. Thanks!

Comment

• cho e hỏi ở đà nẵng chổ nào bán động cơ 24v 350w. e tìm mua làm chiếc xe đạp điện mà ko biết mua ở mô.

Comment

• Nguyên văn bởi hthaibao Xem bài viết
                    mình dùng nan loại 22cm.
                    Bạn cho mình hỏi nữa, khi mua mình nói thế nào để họ bán cho mình loại này, vì mình đi mua người ta cứ hỏi vành bao nhiêu thì mới lấy cho, chẳng biết diễn tả thế nào, bảo họ lấy cho loại nan dài 22cm thì họ không có bán, mình mua nhầm 2 bộ rồi nản quá, có dc rồi mà không làm gì đc.
                    0988 445 085

Comment

• mình la thành viên mới ở Quy Nhơn hi tất cả các bác.

Comment

• Nhỏ hơn. 20. Mà sao thế. Co nhiều cách cân mà. Cân 1.cân 4.cân 6. Cân 8vành
                        Nguyên văn bởi stungun Xem bài viết
                        Bạn cho mình hỏi nữa, khi mua mình nói thế nào để họ bán cho mình loại này, vì mình đi mua người ta cứ hỏi vành bao nhiêu thì mới lấy cho, chẳng biết diễn tả thế nào, bảo họ lấy cho loại nan dài 22cm thì họ không có bán, mình mua nhầm 2 bộ rồi nản quá, có dc rồi mà không làm gì đc.

Comment

• Nguyên văn bởi nguyenhuuky Xem bài viết
                          vậy ạ.em cũng chưa tìm hiểu kỹ.bác thay acquy rồi xe chạy ngon chứ ạ?
                          chạy đc 30km bạn àh, thêm 5km đạp cùng nó nữa

Comment

• Nguyên văn bởi đinhnam243 Xem bài viết
                            bác cho em hỏi 1 bộ điều khiển động cơ chổi than gồm 1 bo 24v dc 250w, 2 tay phanh, 1 tay ga và 1 cái ốp tay bên kia bác bán bao nhiêu ạ
                            tay phanh thường hay tay phanh có thêm công tác? nói chung là dưới 200k bạn à!!!

Comment

• có con xe điện chạy đc 36v 350w chổi than chạy êm chỉ cần nối vô bình là chạy, đèn, còi, báo bình, tay ga công tác còn nguyên, xe đạp bình thường, vành nan hoa cùng cỡ xe mini bạn nào có nhu cầu mình để lại 1500k, mai sẽ up hình.

Comment

• bạn ở đâu vậy nhỉ. cho cái địa chỉ đi bạn

Comment

Về tác giả

Collapse

locto Tìm hiểu thêm về locto

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X