Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Từ Xe Đạp Thường Thành Xe Đạp Điện!!!!!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi vungtau88 Xem bài viết
    dạo này bác Lộc làm ăn chán quá ,kiểu như không muốn bán hàng nửa hay sao vậy . Hàng đăt cái nào cũng chẳng có , hen 1 vài ngày , cả tháng gọi lai cũng chẳng lấy hàng . chán

chắc lại phải chuyển sang đầu mối khác thôi
    hàng của bác là nhật bãi và xe cũ mà, lâu lâu cũng hết! trên 4r trao đổi thôi, người thừa bán cho người cần giá nó cũng đỡ đỡ chút!
    Last edited by song_hong4; 10-10-2013, 11:50.

Comment

• Nguyên văn bởi song_hong4 Xem bài viết
      [ATTACH=CONFIG]75781[/ATTACH] [ATTACH=CONFIG]75783[/ATTACH]
      mới đặt đúc đc 1 ít vỏ nhựa đựng bình 12Ah để dọc cọc yên nè các bác!!!
      wow hay thế bác , nếu muốn làm theo ý mình thì thiết kế bằng phần mềm gì vậy bác

Comment

• Nguyên văn bởi dinhthanhlam Xem bài viết
        wow hay thế bác , nếu muốn làm theo ý mình thì thiết kế bằng phần mềm gì vậy bác
        có nhiều cách mà!!! cad cam, solisword,inventer, cad 3d...!
        Last edited by song_hong4; 10-10-2013, 15:53.

Comment

• Thấy các bác chế xe đạp điện hay quá, em cũng vào học kinh nghiệm của cá bác để chế 1 em. Bác Song Hong ỏ chỗ nào Thái Bình đấy, em cũng quê Thái Bình đây.

Comment

• Nguyên văn bởi Traiquelua Xem bài viết
            Thấy các bác chế xe đạp điện hay quá, em cũng vào học kinh nghiệm của cá bác để chế 1 em. Bác Song Hong ỏ chỗ nào Thái Bình đấy, em cũng quê Thái Bình đây.
            mình bên vũ thư, có sđt đó bác! bác ở đâu vậy? hnaof rảnh qua thành phố làm ly cà fe đi bác!!!

Comment

• Nguyên văn bởi song_hong4 Xem bài viết
              mình bên vũ thư, có sđt đó bác! bác ở đâu vậy? hnaof rảnh qua thành phố làm ly cà fe đi bác!!!
              vâng, hôm nào rảnh, em xuống Thành phố em alo cho bác nhé.

Comment

• diễn đàn hnay vắng tanh

Comment

• chào mọi người. có ai biết tỉ số truyền của bộ số xe đạp nhật ba cấp không chỉ em biết với ạ??? cấp 1, 2, 3 khi líp quay 1 vòng thì may ơ quay mấy vòng ạ???
                  thanks mọi ngừoi ạ

Comment

• Nguyên văn bởi quancao1288 Xem bài viết
                    chào mọi người. có ai biết tỉ số truyền của bộ số xe đạp nhật ba cấp không chỉ em biết với ạ??? cấp 1, 2, 3 khi líp quay 1 vòng thì may ơ quay mấy vòng ạ???
                    thanks mọi ngừoi ạ
                    quay thử đi bạn! quay rất chậm thôi, 1 vòng bàn đạp rồi đếm vòng bánh xe, nhớ là ko để bánh xe quay theo quán tính sẽ lần ra thôi, đơn giản ấy mà!!! nếu động cơ thì đếm răng là xong!

Comment

• Nguyên văn bởi 18072012
                      đc có tải vít ga thì kêu cach cạch.... kẹttttttttttttttt. là sao hả các bác, nếu nhấc xe lên mà vít ga ( không tải) thì k kêu .các bác kn nhiều chắc gập qua rồi chứ ah ? mog các bác giúp
                      động cơ có nhông giảm tốc là mòn răng rồi!!! khi có tải răng trượt!!!

Comment

• các bác cho em hỏi lốp xe của em có ghi là 27x1,75 thì vành xe của em cỡ bao nhiêu.

Comment

• ở saigon2 có anh nào bán con hall không nhỉ? hôm trước có đọc qua , bây giờ không nhớ ở trang nào nữa. có ai biết làm ơn lên tiếng giùm!, giá bao nhiêu và giao dịch thế nào? cám ơn.

Comment

• Nguyên văn bởi giakem Xem bài viết
                            ở saigon2 có anh nào bán con hall không nhỉ? hôm trước có đọc qua , bây giờ không nhớ ở trang nào nữa. có ai biết làm ơn lên tiếng giùm!, giá bao nhiêu và giao dịch thế nào? cám ơn.
                            ra hàng sửa chữa xe đạp điện đầy bác ơi, hoặc đại lí bán phụ tùng

Comment

• hàng sửa chửa họ chỉ muốn "sửa" khi nhân thấy tôi là ông già trên năm mươi dầy kinh nghiệm họ liền lảng tránh. thời trẻ tôi là thợ cơ khí, trước 75 học Cao Thắng, họ phán lung tung với trình độ của người tự mò , và kết luận là đưa motor đấy cho họ sửa........

Comment

• Mạo muội hỏi các bác chuyên gia xíu, em có bộ điều khiển dùng tay ga hall, nay em muốn thay nó bằng biến trở có ảnh hưởng gì không, vì nếu theo nguyên lý phân áp thì như nhau phải không ạ, và thay biến trở 5k có ổn không. Vì em chỉ mục đích lắp trên panel để điều khiển thui, nên muốn dùng biến trở, mong các bác tư vấn, board 48V BLDC tay điều khiển Hall muốn thay bằng biến trở- Email: haiau693@gmail.com, cám ơn các anh nhiều

Comment

Về tác giả

Collapse

locto Tìm hiểu thêm về locto

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X