Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Từ Xe Đạp Thường Thành Xe Đạp Điện!!!!!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• thanks bác nhưng mình đấu vào xe đạp điện thì cũng có loại chip gắn cho xe đ điện à

Comment

• chào các bác.
      em có bộ acquy (3 bình 12v-14ah), tay phanh, sạc 36v, tay ga, đầu đèn 36v. em mới mua của 1 bác trên diễn đàn về định lắp để đi làm, nhưng nay công việc thay đổi em không có nhu cầu nữa nên để lại cho bác nào cần. em chưa lắp nên tất cả vẫn còn mới nguyên. số liên lạc của em 01639063628.
      moto và bo điều khiển em định để lại nhưng nếu bác nào cần thì em để lại tất đủ bộ luôn, về các bác chỉ việc lắp lên là xong.

Comment

• Nguyên văn bởi Traiquelua Xem bài viết
        chào các bác.
        em có bộ acquy (3 bình 12v-14ah), tay phanh, sạc 36v, tay ga, đầu đèn 36v. em mới mua của 1 bác trên diễn đàn về định lắp để đi làm, nhưng nay công việc thay đổi em không có nhu cầu nữa nên để lại cho bác nào cần. em chưa lắp nên tất cả vẫn còn mới nguyên. số liên lạc của em 01639063628.
        moto và bo điều khiển em định để lại nhưng nếu bác nào cần thì em để lại tất đủ bộ luôn, về các bác chỉ việc lắp lên là xong.
        Giá bao nhieu?

Comment

• em ở Hà Nội, bác nào cần thì mật thư cho em nhé. đưa giá lên đây min mot chém em chít.

Comment

• Nguyên văn bởi Traiquelua Xem bài viết
            em ở Hà Nội, bác nào cần thì mật thư cho em nhé. đưa giá lên đây min mot chém em chít.
            Inbox giá nhé. T ben dong anh

Comment

• Nguyên văn bởi nhatlongnh88 Xem bài viết
              e biết có chỗ còn gần chục con này bác nào cần thì về nam định e dẫn đi mua
              hic đợi tin bác này dài cả cổ luôn!
              đang máu quá đây mà ko biết mua ở đâu. lắp con chợ trời nhìn thô lắm, nản

Comment

• cậu ơi...cậu biết chế xe đạp thường thành xe đạp điện không á???

Comment

• có ai biết chế xe đap thường thành xe đạp điện mà ở hà nội không

Comment

• các bác cho em hỏi... cảm biến chạy trợ lực là chỗ nào ạ...
                    Click image for larger version

Name:	Still0068.JPG
Views:	1
Size:	37.5 KB
ID:	1390763
                    Click image for larger version

Name:	Still0068.JPG
Views:	1
Size:	37.5 KB
ID:	1390763
                    Last edited by 0985441671; 25-12-2013, 20:47.

Comment

• Nguyên văn bởi 0985441671 Xem bài viết
                      các bác cho em hỏi... cảm biến chạy trợ lực là chỗ nào ạ...
                      [ATTACH=CONFIG]80544[/ATTACH]
                      [ATTACH=CONFIG]80544[/ATTACH]
                      khổ cái bác này hỏi cái cảm biến mãi, úp cái hình thì bé tí, bác cứ nhìn chỗ đĩa đùi xe đó có con gì mà 3 dây nối tới sát sát đĩa là cảm biến, còn ko có là nó ko có

Comment

• bác dinhdt biết nguyên lý và đấu nối cái cục pin này ko ạ , e mua thì nó đã như này mà ko biết đấu như nào

Comment

• Nguyên văn bởi s0ng_h0ng Xem bài viết
                          khổ cái bác này hỏi cái cảm biến mãi, úp cái hình thì bé tí, bác cứ nhìn chỗ đĩa đùi xe đó có con gì mà 3 dây nối tới sát sát đĩa là cảm biến, còn ko có là nó ko có
                          bác đã về chưa nhỉ hay còn bên căm vậy

Comment

• Nguyên văn bởi doctor Xem bài viết
                            hic đợi tin bác này dài cả cổ luôn!
                            đang máu quá đây mà ko biết mua ở đâu. lắp con chợ trời nhìn thô lắm, nản
                            4 hôm nữa mới có người đi , nếu bác lấy thì a lô cho e , e gửi cho . còn bác nào ở hà nội thích moto như của cụ locto ở trang 1 thì gọi cho e , e gửi 1 thể , lên yên sở nhé
                            thì gọi cho e 0944887387 nhanh tay số lượng có hạn

Comment

• Nguyên văn bởi nhatlongnh88 Xem bài viết

bác dinhdt biết nguyên lý và đấu nối cái cục pin này ko ạ , e mua thì nó đã như này mà ko biết đấu như nào
                              ủa, cứ tưởng bên trong nó có quả pin to vuông chứ nhỉ???!!!

Comment

• Nguyên văn bởi s0ng_h0ng Xem bài viết
                                ủa, cứ tưởng bên trong nó có quả pin to vuông chứ nhỉ???!!!
                                ko bên trong nó cứ // 5 củ rồi nối tiếp 11 dãy như vậy , nhưng giữa các lần nối tiếp lại có 1 sợi dây nhỏ đưa ra 1 vỉ e ko biết dây nhỏ đấy để làm gì

Comment

Về tác giả

Collapse

locto Tìm hiểu thêm về locto

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X