Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Từ Xe Đạp Thường Thành Xe Đạp Điện!!!!!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi dinh.dt Xem bài viết
    cell pin này thì đường kính giống nhau, chỉ khác nhau về trọng lượng thôi.điện dung tỉ lệ thuận với trọng lượng của cell pin. bác đấu pin phải giống hệt như đấu ắc quy. nếu áp ko bị sụt thì phải chạy chứ
    vâng e đấu nối tiếp 13 quả vào, cắm vào đèn báo k sáng, ga k chạy thế mí lạ

Comment

• :-)

Ban xem coi tiep xuc moi han giua cac vien pin co tiep xuc duoc voj nhau k

Comment

• bác ơi mô tơ của bác loại gì thế, có phải sanyo 36v350w ko? bình loại gì thế bác? nếu được bác cho em cái giá nhé. tks bac!

Comment

• pin 18650 hàng china của bạn dung lượng thực dưới 1ah nếu bạn ngồi lên xe vê ga sẽ tụt áp ngay nên ko thể chạy dc, bạn thử nhấc bánh lên vặn ga thử xem, khi vặn kiểm tra áp của bo điều khiển sẽ thấy áp sụt dã man.

Comment

• bac nhatlongnh88 ơi bác còn mô tơ Nhật Bmb ko? giá cả thế nào bác? e muốn lấy một con về chế. hjhj chán động cơ đùm roài.

Comment

• Nguyên văn bởi bien_bg1996 Xem bài viết
              vâng e đấu nối tiếp 13 quả vào, cắm vào đèn báo k sáng, ga k chạy thế mí lạ
              Có phải bác lấy 2 dây đen ,đỏ của khiển đấu vào pin rồi bật khóa ko, như vậy ko đc là đúng rồi . Bác phải lấy 2 dây trực tiếp ở bộ ac quy ấy , cắt ra khỏi ac quy rồi đấu vào pin . Em đảm bảo với bác là xẽ được

Comment

• Nguyên văn bởi chinhnguyen Xem bài viết
                bac nhatlongnh88 ơi bác còn mô tơ Nhật Bmb ko? giá cả thế nào bác? e muốn lấy một con về chế. hjhj chán động cơ đùm roài.
                Bác ở đâu nếu ở hà nội thì e có thể gửi cho bác "sáng mùng 4 e lên bán đảo linh đam ,nếu bác nào cần thì mai gọi cho em , em manng lên cho"

Comment

• cho e xin cai so dt cua bac voiii

Comment

• Nguyên văn bởi nhatlongnh88 Xem bài viết
                    Bác ở đâu nếu ở hà nội thì e có thể gửi cho bác "sáng mùng 4 e lên bán đảo linh đam ,nếu bác nào cần thì mai gọi cho em , em manng lên cho"
                    Gio ko tim dc xe dap gap. Nan qua. Mo to cua b chay phe phe

Comment

• Nguyên văn bởi chinhnguyen Xem bài viết
                      cho e xin cai so dt cua bac voiii
                      0944887387

Comment

• Nguyên văn bởi namnet Xem bài viết
                        Tôi có dư 1 bộ (động cơ - khiển nằm trong động cơ - tay ga , líp ngược , hộp đựng động cơ -12V 12A ) .xe đạp gấp cũng có . Nếu ban cần gọi 0199 8582 432. Đùm chạy

(Japan ) 36V 450W ...
                        bác cho cái hình với giá em nó nhé! tks bác!

Comment

• [QUOTE=bien_bg1996;826255]vâng e đấu nối tiếp 13 quả vào, cắm vào đèn báo k sáng, ga k chạy thế mí lạ[/mua mấy cái pin làm chi bác ơi, nếu pin xin thì nó đắt, mà pin rẻ thì nó đểu lắm chả dùng đc, mà sạc ko đúng cách nó phồng hết pin lên ấy, hàn thiếc ko cẩn thận nóng quá nó nổ cái bét....

Comment

• Help! Ơ bến tre ai biet cho ban binh 12 v7.5ah giup minh voi!thank

Comment

• bác nào có bo 350w và 500w của động cơ 24v có chổi than k nhỉ báo giá cho e xin với ạ
                              hoặc báo giá cho e vào địa chỉ fb bên dưới với ạ
                              e cần ngay bây giờ ạ
                              https://www.facebook.com/profile.php...32&ref=tn_tnmn

Comment

• ae trên d đàn cho mình hỏi có ai biết chổ nào bán pin HKBiKe 24v.10ah . giá bao nhiêu chỉ giùm xin cám ơn trước

Comment

Về tác giả

Collapse

locto Tìm hiểu thêm về locto

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X