Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Từ Xe Đạp Thường Thành Xe Đạp Điện!!!!!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi namdc1 Xem bài viết
    hịc cái khiển này chỗ e mua rẻ thối ra mà có dùng được đâu, mua 5 con bán theo bộ động cơ cho khách xong ng ta đổi lại, còn 1 mớ ở nhà đó. với em thì động cơ nào ko dùng được daao thì e mới tìm cái khiển khác.
    @ Dũng: cậu ở đâu vào chốt cái đi, có nhõn mỗi cái khiển hay mấy cái, thay cái khác chạy nó ra sao.
    cái khiển này e lắp 2 cái, có gắng đấu hall nhưng ko đc nên e chỉ đấu 3 dây nó chạy bình thường, nên giao cho khách luôn. khách thì ở xa mà nay thì e lên hn rồi chẳng có thời gian kiểm tra nên ko biết là nó đi đến bao nhiêu vôn thì cắt, e lắp bình là 14ah mà ng sủ dựng là ng già thì thoảng mới đi gần nên chưa biết đc nó thế nào

Comment

em gặp là bị luôn sợ đến giờ ko dùng nó nữa. chỉ có Daao là chưa bị gì bao giờ, trừ tr hợp đấu ngược nguồn..
      e trước có con daao ko may đấu ngược nguồn chạy vẫn ngon may vãi
      Last edited by ttd_gt; 14-03-2014, 20:40.

Comment

• co bac nao da tung dung bo da nang Ago chua cho y kien nhan xet danh gia voi! em thay no nho gon hon DAAO nhiu ma chay thay cung ok

Comment

• chao cac bac.! chi giao dum e cho nao co nguon hang be dong co che xe dap dien gia re .e moi tham gia dien dan thôi nen chua biet nhieu.thanks

Comment

• Nguyên văn bởi ttd_gt Xem bài viết
            e trước có con daao đấu ngược nguồn chạy vẫn ngon may vãi
            Cũng chưa đấu ngược bao giờ nhưng thấy bảo đấu ngược cũng ko sao, chắc ngược lâu mói bị? Tóm lại cũng ko liều để đấu ngược thử, nếu cứ ngược mà toi ko biết bọn bảo hành nó chịu sao nổi nhỉ, ví dụ mua chục con về đấu ngược 10 con, nếu hỏng thì sao bọn nó dám bảo hành nhỉ.

Comment

• dùm động cơ đùm lắp bánh bao nhiêu in thì hợp nhỉ các bác
              01628337724

Comment

• Nguyên văn bởi đinhnam243 Xem bài viết
                dùm động cơ đùm lắp bánh bao nhiêu in thì hợp nhỉ các bác
                Tùy từng loại đc mà bác, bánh vành nhỏ thì khỏe nhưng đi chậm, bánh vành to thì yếu hơn nhưng đi nhanh, vành to còn dễ đan nan hoa hơn nữa!

Comment

• Nguyên văn bởi ttd_gt Xem bài viết
                  e trước có con daao ko may đấu ngược nguồn chạy vẫn ngon may vãi
                  nếu ko nhầm thì con đấy lấy chỗ mình..

Comment

• Nguyên văn bởi đinhnam243 Xem bài viết
                    dùm động cơ đùm lắp bánh bao nhiêu in thì hợp nhỉ các bác
                    các bác muốn biết hợp loại nào thì chỉ có người phá dỡ xe nhật biết được thôi, các bác mua động cơ về thì quả nào chả như quả nào, động cơ tháo ở xe 24 ra thì lắp 24 là hợp, tháo xe 26 ra thì lắp 26 hợp. vành bé thì khỏe thật còn vành to hơn vành chuẩn của nó thì chạy nó sẽ bị quá tải, nếu tải nhẹ thì nó chạy nhanh hơn tí, còn tải nặng thì nó sẽ ì..
                    động cơ sanyo bánh sau và động cơ china thì bao giờ cũng có số hiệu điện áp và kích cỡ vành chuẩn.

Comment

• Nguyên văn bởi s0ng_h0ng Xem bài viết
                      Cũng chưa đấu ngược bao giờ nhưng thấy bảo đấu ngược cũng ko sao, chắc ngược lâu mói bị? Tóm lại cũng ko liều để đấu ngược thử, nếu cứ ngược mà toi ko biết bọn bảo hành nó chịu sao nổi nhỉ, ví dụ mua chục con về đấu ngược 10 con, nếu hỏng thì sao bọn nó dám bảo hành nhỉ.
                      Hôm lấy cái vỏ bên bác về e cũng đấu ngược , nó đánh cụt 1 chân zắc nhưng khiển thì ko xao

Comment

nếu ko nhầm thì con đấy lấy chỗ mình..
                        con đấy e lấy chỗ bác lộc. Trước e toàn lấy chỗ bác Lộc có ông a hay ra vào nam nên nhờ ông ấy lấy cho, sau ông ấy ko đi nữa mới bắt đầu lấy của các bác ngoài bắc

Comment

• Nguyên văn bởi nhatlongnh88 Xem bài viết
                          Hôm lấy cái vỏ bên bác về e cũng đấu ngược , nó đánh cụt 1 chân zắc nhưng khiển thì ko xao
                          trc vo tình mình cũng nhầm 1 lần nhưng ko sao chắc đấu lâu hoặc nó có mạch bảo vệ chăng?

Comment

• em thiết nghĩ chúng ta nên nghiên cứu chuyển sang dùng pin thay cho acquy thôi, e mới tìm được CHUYEN PHAN PHOI PIN NUOI NGUON - PIN PLC/CNC - PIN SAC CONG NGHIEP - PIN LITHIUM

Comment

• Nguyên văn bởi free_man102 Xem bài viết
                              em thiết nghĩ chúng ta nên nghiên cứu chuyển sang dùng pin thay cho acquy thôi, e mới tìm được CHUYEN PHAN PHOI PIN NUOI NGUON - PIN PLC/CNC - PIN SAC CONG NGHIEP - PIN LITHIUM
                              bác ah, thấy trên đó báo giá 475k/ cell pin 3,7V 10ah, vậy để chạy được xe điện 36V thì cần khoảng 5 triệu chưa biết có sạc hay chưa.

Comment

• Nguyên văn bởi s0ng_h0ng Xem bài viết
                                trc vo tình mình cũng nhầm 1 lần nhưng ko sao chắc đấu lâu hoặc nó có mạch bảo vệ chăng?
                                Chiều mai bác có nhà ko e sang có tý việc

Comment

Về tác giả

Collapse

locto Tìm hiểu thêm về locto

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X