Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Từ Xe Đạp Thường Thành Xe Đạp Điện!!!!!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi nhatlongnh88 Xem bài viết
    Chiều mai bác có nhà ko e sang có tý việc
    Mai có b ah!

Comment

• các a cho e hỏi. e có con động cơ 3 pha 250w 24v bị hỏng. đem ra thợ họ bảo chết 1 con cảm biến. hĩ nhưng k biết thay là con j vào ???. ae cho e hỏi với ạ (

Comment

• Nguyên văn bởi 9xvt Xem bài viết
        các a cho e hỏi. e có con động cơ 3 pha 250w 24v bị hỏng. đem ra thợ họ bảo chết 1 con cảm biến. hĩ nhưng k biết thay là con j vào ???. ae cho e hỏi với ạ (
        Nếu ko có cảm biến thì thay khiển đa năng vào khỏi phải dùng cảm biến nữa, cơ mà ko cẩn thận thợ nó nhòe mình chứ chả hỏng cảm biến gì đâu.

Comment

• Nó là cảm biến hall bạn nhé. Nếu trên đó không thay được xuống đây mình thay hộ giá 50K 1 em cảm biến

Comment

• em lắp theo mạch này,nhưng không biết nối tay ga với mạch như thế nào ạ.tay ga có 3 màu là.đỏ.đen.xanh.Click image for larger version

Name:	5-Luoc do dieu khien dc motor (1).jpg
Views:	4
Size:	78.2 KB
ID:	1393244
            Hưng yên

Comment

• e cần 1 mặt để bắt líp nữa. cái của e n bị gãy. anh có k.

Comment

• Nguyên văn bởi 9xvt Xem bài viết
                e cần 1 mặt để bắt líp nữa. cái của e n bị gãy. anh có k.
                gọi cho tôi, tôi chỉ cho cách đo cảm biến

Comment

• Nguyên văn bởi 201289 Xem bài viết
                  em lắp theo mạch này,nhưng không biết nối tay ga với mạch như thế nào ạ.tay ga có 3 màu là.đỏ.đen.xanh.[ATTACH=CONFIG]83992[/ATTACH]
                  cái này có mấy chục k mà bác cũng chịu lắp ráp nhỉ!

Comment

em lắp theo mạch này,nhưng không biết nối tay ga với mạch như thế nào ạ.tay ga có 3 màu là.đỏ.đen.xanh.[ATTACH=CONFIG]83992[/ATTACH]
                    Bác up cái hình bé tí thế chả nhìn thấy gì, biết là cái mạch này bác Lộc post rồi nhưng tìm lại chả.thăy đâu ... còn nếu bác muốn chayj được thì bỏ chân 10 đi. Ráp y chang sẽ ko chạy
                    Last edited by namdc1; 17-03-2014, 22:23.

Comment

• Nguyên văn bởi namdc1 Xem bài viết
                      Bác up cái hình bé tí thế chả nhìn thấy gì, biết là cái mạch này bác Lộc post rồi nhưng tìm lại chả.thăy đâu ... còn nếu bác muốn chayj được thì bỏ chân 11 đi. Ráp y chang sẽ ko chạy
                      cái mạch của bác lộc đây

Comment

• Nguyên văn bởi s0ng_h0ng Xem bài viết
                        cái này có mấy chục k mà bác cũng chịu lắp ráp nhỉ!
                        Em cũng định mua mà nó đòi 180k.vãi cả cái giá,lên em làm luôn sẵn có IC, FET,lên chỉ làm mạch nữa thôi.hôm qua em tìm hiểu trên mạng giờ mạch chạy ok rồi.
                        Hưng yên

Comment

• Nguyên văn bởi namdc1 Xem bài viết
                          Bác up cái hình bé tí thế chả nhìn thấy gì, biết là cái mạch này bác Lộc post rồi nhưng tìm lại chả.thăy đâu ... còn nếu bác muốn chayj được thì bỏ chân 11 đi. Ráp y chang sẽ ko chạy
                          chân 11 là chân suất sung sao lại bỏ đi bác?em thay giá trị R5 giờ ok rồi bác.mạch đây bác.Click image for larger version

Name:	5-Luoc do dieu khien dc motor.jpg
Views:	4
Size:	78.2 KB
ID:	1393279
                          Hưng yên

Comment

chân 11 là chân suất sung sao lại bỏ đi bác?em thay giá trị R5 giờ ok rồi bác.mạch đây bác.[ATTACH=CONFIG]84042[/ATTACH]
                            Chúc mừng bác nhé! Tự làm đc là vui rồi, chỗ bác sẵn linh kiện ko? Bác nc làm cái mạch báo bình 24v nữa mình đặt hàng!hi

Comment

• Nguyên văn bởi s0ng_h0ng Xem bài viết
                              Chúc mừng bác nhé! Tự làm đc là vui rồi, chỗ bác sẵn linh kiện ko? Bác nc làm cái mạch báo bình 24v nữa mình đặt hàng!hi
                              Em chịu thôi em có học hành gì đâu bác ơi, làm cái để chơi thôi ạ.em biết làm gì đâu.mạch thì em nhờ a thành trên diễn đàn vẽ hộ à.mạch báo bình để e hỏi xem cái mạch báo bình 12v của a thành bên inverter xem có chỉnh được 24v ko.
                              Hưng yên

Comment

chân 11 là chân suất sung sao lại bỏ đi bác?em thay giá trị R5 giờ ok rồi bác.mạch đây bác.[ATTACH=CONFIG]84042[/ATTACH]
                                XIN lỗi lâu ko nhìn đến quên, là chân 10 chứ ko phải 11

Comment

Về tác giả

Collapse

locto Tìm hiểu thêm về locto

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X