Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Từ Xe Đạp Thường Thành Xe Đạp Điện!!!!!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi s0ng_h0ng Xem bài viết
    xe lắc tay lùi đc rồi! Cần gì số lùi bác! Mình làm ko thay đổi kết cấu của xe mà
    Moteur 2 chiều bác à .!

Comment

• Nguyên văn bởi dhai Xem bài viết
      Moteur 2 chiều bác à .!
      làm vậy phức tạp bác ah!

Comment

• chỉ cụ thể dây nào ra dây nào luôn bác. chứ em gà lắm chả biết dây nào là dây khóa nên mới hỏi !
        Nguyên văn bởi hamhochoi007 Xem bài viết
        tay ga bác nối như thường thôi, dây mầu đỏ bác nối vào dây khóa, dây mầu vàng bác nối vào nguồn (24, 36, hoặc 48v...)

Comment

• Nguyên văn bởi hamhochoi007 Xem bài viết
          tay ga bác nối như thường thôi, dây mầu đỏ bác nối vào dây khóa, dây mầu vàng bác nối vào nguồn (24, 36, hoặc 48v...)
          có lọai báo nguồn đa năng à b???

Comment

• Nguyên văn bởi 0985441671 Xem bài viết
            chỉ cụ thể dây nào ra dây nào luôn bác. chứ em gà lắm chả biết dây nào là dây khóa nên mới hỏi !
            e chỉ cụ thể dây rồi mà bác

Comment

• Nguyên văn bởi 0985441671 Xem bài viết
              [ATTACH]84742[/ATTACH]
              [ATTACH]84743[/ATTACH]
              [ATTACH]84744[/ATTACH]
              giúp em nối cái tay ga +pin + khóa .
              dây đỏ của tay ga đấu với dây đỏ nguồn (đỏ to)
              dây vàng của tay ga đấu với dây đỏ trắng (nhỏ, gần dây đỏ nguồn)
              3 dây ga đấu vào 3 dây tay ga là ok bác

Comment

có lọai báo nguồn đa năng à b???
                có loại có 36-48 bác ạ

Comment

• Bác s0ng h0ng cho tôi hỏi : khi Bác gắn động cơ vô bánh trước , rồi khi xe chạy Bác có nghĩ là tay lái sẽ gật gù theo không hay Bác có cách khác ?

Vì tôi cũng có làm cho người đi xe lăn ( chỉ lắp 1 động cơ chạy tới lui đều được )

Comment

xe lắc tay lùi đc rồi! cần gì số lùi bác! mình làm ko thay đổi kết cấu của xe mà
                    Bác s0ng h0ng cho tôi hỏi : Nếu Bác gắn động cơ vô bánh trước , rồi khi xe chạy thì tay lái có gật gù theo không ?

Vì tôi cũng có làm cho người đi xe lăn ( lắp 1 động cơ chạy tới lui đều được đâu có số đâu Bác )

Comment

Bác s0ng h0ng cho tôi hỏi : Nếu Bác gắn động cơ vô bánh trước , rồi khi xe chạy thì tay lái có gật gù theo không ?

Vì tôi cũng có làm cho người đi xe lăn ( lắp 1 động cơ chạy tới lui đều được đâu có số đâu Bác )
                      Em thấy trọng lực dồn quá nhiều về đằng sau đâm ra nó nhẹ đầu thành ra nó mí lắc chứ bác, mình cân bằng trọng lực vừa đủ cho 2 bánh thì hết mà bác

Comment

Em thấy trọng lực dồn quá nhiều về đằng sau đâm ra nó nhẹ đầu thành ra nó mí lắc chứ bác, mình cân bằng trọng lực vừa đủ cho 2 bánh thì hết mà bác
                        ý mình hỏi khác Bác ơi : tức là khi xe lăn muốn lăn bánh thì phải dùng tay để lắc tay lái tới lui (gật gù á).
                        Giả sử Bác kéo xe lăn (lắc tay) giúp 1 người đang ngồi thì trục cặp bánh sau nó làm gật gù vô lăng (tay lái) đó Bác

Chứ Mình đã ráp thì thấy an toàn rồi .

CHẮC MÌNH DÙNG TỪ XE LĂN NÊN LÀM BÁC HIỂU KHÁC Ý MÌNH , ĐÚNG LÀ XE LẮC TAY
                        Last edited by dhai; 04-04-2014, 08:31.

Comment

ý mình hỏi khác Bác ơi : tức là khi xe lăn muốn lăn bánh thì phải dùng tay để lắc tay lái tới lui (gật gù á).
                          Dả sử Bác kéo xe lăn (lắc tay) giúp 1 người đang ngồi thì trục cặp bánh sau nó làm gật gù vô lăng (tay lái) đó Bác

Chứ Mình đã ráp thì thấy an toàn rồi .

CHẮC MÌNH DÙNG TỪ XE LĂN NÊN LÀM BÁC HIỂU KHÁC Ý MÌNH , ĐÚNG LÀ XE LẮC TAY
                          ờ thôi chết! vấn đề này chưa nghĩ tới! bác khác phục kiểu gì vậy? hay cắt bỏ đi làm thành xe điện ko à!

Comment

thế bác mua luôn khoan chạy pin ý, giá cả cũng đa dạng mà bác
                            giá nó khoảng bao nhiêu hả bác.có kho tiền triệu hả bác
                            không có điều kiện mua nên em tính chế.

Comment

• Nhờ các Anh giúp em đấu dây với....

trong hình : 1 : ( đỏ- đen )dây gì ko biết... dây đen chung mát, dây đỏ ko chung lữa...có dùng để làm gì ?
                              2: (đỏ-đen) dây vào acqui...đấu vào ổ khóa như thế nào ?
                              3: (đen-trắng-xanh dương) dây tay gas...
                              4: ( vàng-đen) dây thắng.... đấu như thế nào để chia ra 2 tay 2 bên ?
                              5: (vàng-xanh lá ) dây vào động cơ
                              6: (vàng-đen-đỏ-xanh lá ); dây vào cảm biến...
                              của em đang bị hư 2 con tụ... mai mua về thay... Mong được các anh giúp đỡ, xin cám ơn !!!

Comment

• Nguyên văn bởi aloha_br Xem bài viết
                                Nhờ các Anh giúp em đấu dây với....

trong hình : 1 : ( đỏ- đen )dây gì ko biết... dây đen chung mát, dây đỏ ko chung lữa...có dùng để làm gì ?
                                2: (đỏ-đen) dây vào acqui...đấu vào ổ khóa như thế nào ?
                                3: (đen-trắng-xanh dương) dây tay gas...
                                4: ( vàng-đen) dây thắng.... đấu như thế nào để chia ra 2 tay 2 bên ?
                                5: (vàng-xanh lá ) dây vào động cơ
                                6: (vàng-đen-đỏ-xanh lá ); dây vào cảm biến...
                                của em đang bị hư 2 con tụ... mai mua về thay... Mong được các anh giúp đỡ, xin cám ơn !!!
                                bác tính mở tiệm sửa xe điện hay sao mà mổ tung cả con khiển ra thế hi

Comment

Về tác giả

Collapse

locto Tìm hiểu thêm về locto

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X