Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Từ Xe Đạp Thường Thành Xe Đạp Điện!!!!!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi s0ng_h0ng Xem bài viết
    con chổi bmb thì tầm 250k con 3fa 450k, bác chơi con 3fa cho rẻ, con bmb yếu xìu
    ơ con 3 pha của bác ntn nhể ? cho e xin cái hình với

Comment

• Nguyên văn bởi phamngochai Xem bài viết
      trở 3w nóng là đúng,còn ly do ko chay là bác để điện trở dò áp mẫu từ dây khóa về chưa chuẩn
      đo điện áp mẫu khi cấp 21v = 2,8v là chuẩn
      làm thế nào để chuyển xuống 24v vậy bác Ngochai ơi, e k hiểu ý của bác bác có thể hướng dẫn ae đc k ạ

Comment

• Nguyên văn bởi bien_bg1996 Xem bài viết
        ơ con 3 pha của bác ntn nhể ? cho e xin cái hình với
        nó là con máy panasonic đó bác

Comment

Các bạn thỉnh thoảng cho vài cái hình các loại động cơ cho anh em tiện theo dõi ạ! mà bạn ở đâu Thái Bình thế? mình ở Kiến Xương!

Comment

• Nguyên văn bởi nghientoan Xem bài viết
            Các bạn thỉnh thoảng cho vài cái hình các loại động cơ cho anh em tiện theo dõi ạ! mà bạn ở đâu Thái Bình thế? mình ở Kiến Xương!
            Mình gần phà sacao vũ vân vũ thư
            Bác rảnh qua e chơi, mấy bưa nưa em đi làm rồi

Comment

• Bác nào cần bmb e để cho 350k phí gửi các bạn chịu , e còn chục con bmb nữa

Comment

e k thấy hình

Comment

• Nguyên văn bởi nhatlongnh88
                  Dư 1 con đùm 36v 3f có cả vành nan hoa săm lốp còn dùng ngon đường kính cả lốp là 60cm đường kính động cơ là 19cm , rổ rá là 600k cả phí gửi "khuyến mại cả bánh trước đồng bộ và phanh đùm" hình thức thanh toán nhận hàng , gửi tiền nhà xe up p up up p up up p up up p up up p up up p up up
                  bác ở đâu ?, bác cho xin cái hình với ạ

Comment

• gửi các bác xem mấy món khiển, 12v, 24v, 36v báo bình 12v, 24v, 36v 48v

Comment

Mình gần phà sacao vũ vân vũ thư
                      Bác rảnh qua e chơi, mấy bưa nưa em đi làm rồi
                      Vâng! khi nào hè về nếu bác còn ở nhà thì qua! con BMB chạy 36v thì tốc độ được bao nhiêu ạ bác?

Comment

• Nguyên văn bởi nghientoan Xem bài viết
                        Vâng! khi nào hè về nếu bác còn ở nhà thì qua! con BMB chạy 36v thì tốc độ được bao nhiêu ạ bác?
                        Con đó máy chổi 24v ko lên đc 36v lên sợ toi, nó yếu lên tốc độ cao quá ko tốt, bác cần em để rẻ lại cho mua về chế mà nhìu việc quá ko làm đc! cục 3fa chạy tít mà đỡ tốn nhưng cái khiển của nó giá ngang con BMB rồi, con động cơ cũng ngon, nói chung ĐẮT SẮT RA MIẾNG mà, mà sao các bác ko chơi con này

hoặc con này
                        Last edited by s0ng_h0ng; 07-05-2014, 17:42.

Comment

• Nguyên văn bởi THINH_TINH Xem bài viết
                          con bmb kia e mua của bác nam đã dựng xong 1 xe rồi giờ muốn làm 1 xe nữa. con bmb kia mua 500k cả khiển chắc là hơi chát 1 tý được cái bác ấy nhiệt tình nên cũng ks.
                          3fa motor lại bé tý như con bmb thì cũng khổ.
                          Click image for larger version

Name:	image.jpg
Views:	1
Size:	106.8 KB
ID:	1395325 của bác đây

Comment

Con đó máy chổi 24v ko lên đc 36v lên sợ toi, nó yếu lên tốc độ cao quá ko tốt, bác cần em để rẻ lại cho mua về chế mà nhìu việc quá ko làm đc! cục 3fa chạy tít mà đỡ tốn nhưng cái khiển của nó giá ngang con BMB rồi, con động cơ cũng ngon, nói chung ĐẮT SẮT RA MIẾNG mà, mà sao các bác ko chơi con này

hoặc con này
                            Hiện tại mình đang làm xe chế.và mình đang lấy hàng trong nam. Mình cần motơ 3f gắn ngoài. Công suất 400w trở lên. Hàng nhật nhé. Cho mình hình, giá trọn bộ. Có web giới thiệu sản phẩm càng tốt.

Comment

• Nguyên văn bởi luxubua2 Xem bài viết
                              Hiện tại mình đang làm xe chế.và mình đang lấy hàng trong nam. Mình cần motơ 3f gắn ngoài. Công suất 400w trở lên. Hàng nhật nhé. Cho mình hình, giá trọn bộ. Có web giới thiệu sản phẩm càng tốt.
                              Theo mình biết đc 3fa gắn ngoài chỉ có chế từ máy trợ lực 24v250w, loại 400w mà b bảo là loại gì vậ

Comment

• Nguyên văn bởi namdc1 Xem bài viết
                                bác tham khảo cách làm của bác Hiếu gần đây đã làm nhưng là cục máy 3 pha
                                http://www.dientuvietnam.net/forums/...tml#post847147
                                [ATTACH=CONFIG]85813[/ATTACH]
                                còn này thông số sao ạ? chạy max được bao nhiêu km/h ạ?

Comment

Về tác giả

Collapse

locto Tìm hiểu thêm về locto

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X