Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Từ Xe Đạp Thường Thành Xe Đạp Điện!!!!!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi luxubua2 Xem bài viết
    Bản dựng thứ 2 này cũng còn xấu nên tôi chưa sơn đó bác. Bản dựng thứ 3 đã xong và tôi thấy vừa ý hơn vì xe đã gọn lại
    vậy thì e lại đề nghỉ bác up ảnh phiên bản thứ 3 cho ae thèm, hoặc sơn vô up càng tốt

Comment

• Nguyên văn bởi bien_bg1996 Xem bài viết
      vậy thì e lại đề nghỉ bác up ảnh phiên bản thứ 3 cho ae thèm, hoặc sơn vô up càng tốt
      Đang trong giai đoạn kết thúc. Sẽ có bản hoàn thiện cho bác xem

Comment

Đang trong giai đoạn kết thúc. Sẽ có bản hoàn thiện cho bác xem
        lắp cái cọc yên với cái yên vào ngồi bác ah. đứng mỏi chân chết

Comment

• . Càng trước mới sơn

Comment

• Nguyên văn bởi namdc1 Xem bài viết
            lắp cái cọc yên với cái yên vào ngồi bác ah. đứng mỏi chân chết
            Làm lần 3 này thì có yên đó bác

Comment

• Nguyên văn bởi giadong9x Xem bài viết
              Sau bao lâu ấp ủ.nay đã tiến hành lên khung cho chiếc xe.lên gần xong cái khung rồi.thấy phấn khích các bác à.mai đi vay tiền mua ắc quy xem có chạy được không.
              Bác up hình nhanh nhanh đi. Có gì thì anh em ý kiến thay đổi từ đầu cho đỡ tốn kém. Đừng như em, thay đổi tới lui, vừa xấu vừa tốn

Comment

• Mình cũng đang có ý định tự dựng một con xe đạp điện đi làm thay con cho con xe máy yamaha uống xăng như nước của mình. Các bác có mẫu nào hay úp lên cho mình tham khảo với nha. Thanks!
                Linh Kiện ĐIỆN TỬ 4U
                - Website: www.dientu4u.com
                - Đ/c: 59, Ngõ 120, Trần Cung, B.Từ Liêm, Hà Nội

Comment

• Nguyên văn bởi dientu4u Xem bài viết
                  Mình cũng đang có ý định tự dựng một con xe đạp điện đi làm thay con cho con xe máy yamaha uống xăng như nước của mình. Các bác có mẫu nào hay úp lên cho mình tham khảo với nha. Thanks!
                  bác cần mẫu động cơ nào alo em nhá, đc xe cũ cũng ko đắt lắm, còn mẫu xe bác xem cái càng xe này xem có chế cháo đc ko Click image for larger version

Name:	unnamed (1).jpg
Views:	1
Size:	32.1 KB
ID:	1396375

Comment

Mình cũng đang có ý định tự dựng một con xe đạp điện đi làm thay con cho con xe máy yamaha uống xăng như nước của mình. Các bác có mẫu nào hay úp lên cho mình tham khảo với nha. Thanks!
                    . Em này đi bác

Comment

• .

Comment

Vào chữ kí của mình đi có đủ loại xe để bạn tham khảo. mình mua hàng chỗ dientu for you rồi đó.alo mình nhé

Comment

Bác up hình nhanh nhanh đi. Có gì thì anh em ý kiến thay đổi từ đầu cho đỡ tốn kém. Đừng như em, thay đổi tới lui, vừa xấu vừa tốn
                          em cũng muốn lắm nhưng giờ không có gì chụp ảnh.với máy tính ở nhà không có mạng.không up hình được.nếu tối có thể chạy thử được thì em sẽ tìm cách up hình để các bác tư vấn.

Comment

• Nguyên văn bởi namdc1 Xem bài viết
                            Vào chữ kí của mình đi có đủ loại xe để bạn tham khảo. mình mua hàng chỗ dientu for you rồi đó.alo mình nhé
                            Dc trước và sau của bác cái nào đề pa manh hơn. Có cần đạp phụ khi đề pa ko. Với vành 600 thì tốc độ tối đa là bao nhiêu. Dc trợ lực của tôi yếu quá. Ko biết dc đùm 24v có mạnh hơn ko
                            Last edited by luxubua2; 20-06-2014, 23:14.

Comment

• Đã hoàn thành 90%

Comment

Dc trước và sau của bác cái nào đề pa manh hơn. Có cần đạp phụ khi đề pa ko. Với vành 600 thì tốc độ tối đa là bao nhiêu. Dc trợ lực của tôi yếu quá. Ko biết dc đùm 24v có mạnh hơn ko
                                động cơ bánh sau nó chạy bánh răng thép, chạy 36V tốc độ vành 26 là 40km.h, không cần đạp phụ vì nó lôi đi ầm ầm , các bác chạy 24V muốn khỏe thì chỉ có lắp vành nhỏ thôi, lắp vành to thì phải 36V mới chạy khỏe được

Comment

Về tác giả

Collapse

locto Tìm hiểu thêm về locto

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X