Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Từ Xe Đạp Thường Thành Xe Đạp Điện!!!!!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi 201289 Xem bài viết
    anh cho em hỏi bề rộng và chiều dài của động cơ này là bao nhiêu vậy,giá dc nay anh mua bao nhieu tiền vậy?
    Luôn tiền vận chuyển và điều tốc thì em này 1.150, em mua ở trong Nam nha bác, đường kính 20cm bề rộng 11cm chưa gắn líp tầng nha bác, gắn líp thì thêm 3 hay 4 cm nữa.

Comment

• Nguyên văn bởi phung hung Xem bài viết
      bác lắp vào xe gì tốc độ được bao nhiêu vậy. em cũng muốn mua dc này về lắp
      Em gắn vào xe bánh nhỏ. Đường kính bánh 25cm. Tốc độ 28km/h. Em dùng tỉ số truyền 24/14. Con này có trớn rồi thì chạy mát trời ông địa. Còn đề pa thì yếu xìu. Em mà lên 28/14 là nó yếu liền nên đành phải chấp nhận 28km/h

Comment

anh cho em hỏi bề rộng và chiều dài của động cơ này là bao nhiêu vậy,giá dc nay anh mua bao nhieu tiền vậy?
        Xe bác dạo này sao rồi. Có làm đẹp em nó lại chưa

Comment

• Nguyên văn bởi luxubua2 Xem bài viết
          Xe bác dạo này sao rồi. Có làm đẹp em nó lại chưa
          e đang cắt hết ra chế lại,lắp thêm thụt trước nữa.e đang hỏi con dc giống bác của bác songhong.
          Last edited by 201289; 17-07-2014, 10:21.
          Hưng yên

Comment

• Nguyên văn bởi s0ng_h0ng Xem bài viết
            động cơ này em nhiều lắm, líp đơn, líp tầng, ko nhông có nhông các kiểu.....
            anh ơi sao em hỏi anh bảo hết rồi ạ .sdt 9996 ý ạ.hết màu đen hay gì ạ
            Hưng yên

Comment

Em gắn vào xe bánh nhỏ. Đường kính bánh 25cm. Tốc độ 28km/h. Em dùng tỉ số truyền 24/14. Con này có trớn rồi thì chạy mát trời ông địa. Còn đề pa thì yếu xìu. Em mà lên 28/14 là nó yếu liền nên đành phải chấp nhận 28km/h
              Bác phải dùng dc chổi than kéo ngoài thì mới khỏe

Comment

Nếu bác dùng dc này cho xe ko phai xe đạp thì em khuyên bác ko nên dùng. Vì nó chỉ mạnh hơn dc 250w 1 ít thôi, nếu bác có đạp phụ phần khởi động và tăng tốc thì mới phát huy thế mạnh tốc độ cao của nó. Và đặc biệt em đang bực mình là dc này phải có trớn nó mới chạy nha bác. Cái này em cực kỳ bực mình. Khi mua xong ráp vào chạy ko đc thì em mới biết, phải đẩy nhẹ xe một cái rồi nó mới chạy vì nó chỉ có 3 dây, ko có hall
                lạ nhỉ, động cơ 3 pha lại ko có hall hay là họ cắt đi ý chứ, phải có hall thì khởi động mới ko bị trượt và mạnh đc

Comment

em định gắn nan hoa vào vành 26 thế này chắc yếu lắm.nhưng bù lại chắc vận tốc tăng lên nữa. mà bác chạy 36v à?

Comment

• Nguyên văn bởi phung hung Xem bài viết
                    em định gắn nan hoa vào vành 26 thế này chắc yếu lắm.nhưng bù lại chắc vận tốc tăng lên nữa. mà bác chạy 36v à?
                    Em chạy 36. Mà em nói rồi, nếu có đạp phụ là nó chạy bá phát

Comment

• Nguyên văn bởi ttd_gt Xem bài viết
                      lạ nhỉ, động cơ 3 pha lại ko có hall hay là họ cắt đi ý chứ, phải có hall thì khởi động mới ko bị trượt và mạnh đc
                      Chính xác đó bác. Bi giờ mà em còn tức trào máu cái vụ ko hall. Xe em có bàn đạp đâu

Comment

e đang cắt hết ra chế lại,lắp thêm thụt trước nữa.e đang hỏi con dc giống bác của bác songhong.
                        Bác có ý tưởng về xe chưa. Em nó như thế nào, xài bánh gì

Comment

• Nguyên văn bởi s0ng_h0ng Xem bài viết
                          Pin đó 24v10ah giá tầm 2,2 cả sạc, 36v đắt hơn tí
                          Bác có bán pin đó ko?

Comment

• [QUOTE=luxubua2;878219]Chính xác đó bác. Bi giờ mà em còn tức trào máu cái vụ ko hall. Xe em có bàn đạp đâu[/QUOTE
                            thế bác thay dc khác đi. để lại cái dc này cho em.hehe

Comment

Chính xác đó bác. Bi giờ mà em còn tức trào máu cái vụ ko hall. Xe em có bàn đạp đâu
                              thế bác thay dc khác đi. để lại cái dc này cho em.hehe

Comment

• Nguyên văn bởi ttd_gt Xem bài viết
                                Động cơ đời mới bây giờ cũng ko dùng hall bác ah. Nhưng những loại đó ít lắm. Em gặp có vài con thôi. Bọn nó vẫn chạy chuẩn và êm dịu. Thường gặp ở những dòng xe trợ lực cao cấp của TQ. Còn động cơ cũ hầu như loại nào cũng có Hall cả
                                Trần Quang Định
                                0932299590

Comment

Về tác giả

Collapse

locto Tìm hiểu thêm về locto

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X