Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Từ Xe Đạp Thường Thành Xe Đạp Điện!!!!!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi nguyenhuuky Xem bài viết
    vâng. e cảm ơn bác! nhún trước của bác cũng thế phải ko ạ?
    Đúng vậy bác ợ.

Comment

• Nguyên văn bởi s0ng_h0ng Xem bài viết
      nhưng con xe máy điện của nó nặng 130kg mà động cơ có 1000w tốc độ tầm 57km/h đó, mình tính bỏ hết râu ria đi, mà bác có biết 4 con acquy 20ah tầm bn kg ko nhỉ, kết cái giảm sóc xe win quá, động cơ 800w hay 1000w thì cũng có, cơ bản 600w mà đc thì đỡ ăn điện hơn, tầm 35-40km/h là ngon rồi,với 550v/p nếu tính không tải là 59kh/h chưa giảm tốc cũng đc
      Chủ yếu là bác thích với sản phẩm bác làm ra là được rồi. Với dc như thế thì bác sẽ được cái này và mất cái kia. Tốc độ thì yếu đề pa. Nhà bác dc đầy, ko được thì bác thay dc mới. 20ah thì bác lên 1000w luôn đi. Thiếu chút có sao đâu đừng chạy hết ga là được rồi. Làm đi bác, cho anh em xem xe mới nào.

Comment

• Nguyên văn bởi luxubua2 Xem bài viết
        Dc và điều tốc giá 1.150 tay ga 50 hộp đèn công tắc 150, sạc 150. Số điện thoại 0982852755
        Là loại động cơ đen đen giống của bác ạ?

Comment

• Nguyên văn bởi buinhulac09 Xem bài viết
          các bác chỉ cho em địa chỉ và giá của Dynamotor + bo và tay ga điều khiển bán tại hà nội với, dạo này rảnh rỗi muốn chế linh tinh ạ
          Tôi ở HN bác nhé. Bác có nhu cầu gì cứ inbox, tôi sẽ đáp ứng
          Trần Quang Định
          0932299590

Comment

• Nguyên văn bởi namdc1 Xem bài viết
            hà nội bán đắt anh ạ.
            ai nói đắt hả bác
            Trần Quang Định
            0932299590

Comment

• Nguyên văn bởi nghientoan Xem bài viết
              Là loại động cơ đen đen giống của bác ạ?
              Đúng rồi bác.

Comment

• các bác cho e hỏi động cơ sanyo đan vào vành 24" là nan bao nhiêu, đan chéo mấy ạ, e tìm các kiểu mà k loại nào đc

Comment

• Nguyên văn bởi bien_bg1996 Xem bài viết
                  các bác cho e hỏi động cơ sanyo đan vào vành 24" là nan bao nhiêu, đan chéo mấy ạ, e tìm các kiểu mà k loại nào đc
                  Bác dùng dc như thế nào ợ. Có hình ko bác.

Comment

nhưng con xe máy điện của nó nặng 130kg mà động cơ có 1000w tốc độ tầm 57km/h đó, mình tính bỏ hết râu ria đi, mà bác có biết 4 con acquy 20ah tầm bn kg ko nhỉ, kết cái giảm sóc xe win quá, động cơ 800w hay 1000w thì cũng có, cơ bản 600w mà đc thì đỡ ăn điện hơn, tầm 35-40km/h là ngon rồi,với 550v/p nếu tính không tải là 59kh/h chưa giảm tốc cũng đc
                    bác kéo tỉ lệ 1:1 hay sao mà được 59km/h.xe em không tải thì được 50km/h.nhưng khi lên có tải thì chỉ được khoảng gần 40km/h thôi.mà 4 con 20Ah chelway là 28kg đó bác.xe em 80kg cả bình

Comment

1 bình tầm 6Kg, 4 bình là 24 Kg thêm ít dây nối thành 25kg
                      Trần Đức Sơn

tel:0934691385

Comment

• Nguyên văn bởi luxubua2 Xem bài viết
                        Bác dùng dc như thế nào ợ. Có hình ko bác.
                        24cm chéo 6

Comment

• Nguyên văn bởi dinh.dt Xem bài viết
                          Tôi ở HN bác nhé. Bác có nhu cầu gì cứ inbox, tôi sẽ đáp ứng
                          bác có bộ đổi điện từ 24,36, xuống 12 ko

Comment

• Bác nào biết ở Thái Bình chỗ nào bán led 5w không ợ.hay là sip đến Thái Bình mà giá phải chăng không ah.em muốn mua 1 đôi để làm đèn mà tìm không được

Comment

• Nguyên văn bởi giadong9x Xem bài viết
                              Bác nào biết ở Thái Bình chỗ nào bán led 5w không ợ.hay là sip đến Thái Bình mà giá phải chăng không ah.em muốn mua 1 đôi để làm đèn mà tìm không được
                              led siêu sáng hả bác? led 5w phải mua cả driver kèm the ko thì tèo, giá của em nó ko hề rẻ, ở thái bình có lẽ ko có, em ở thái bình sục sạo suốt ngày

Comment

• Nguyên văn bởi mr_bui Xem bài viết
                                bác có bộ đổi điện từ 24,36, xuống 12 ko
                                cái này ở chỗ nào chả có, b ở gần đâu mua đó cho tiện

Comment

Về tác giả

Collapse

locto Tìm hiểu thêm về locto

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X