Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Từ Xe Đạp Thường Thành Xe Đạp Điện!!!!!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi s0ng_h0ng Xem bài viết
    led siêu sáng hả bác? led 5w phải mua cả driver kèm the ko thì tèo, giá của em nó ko hề rẻ, ở thái bình có lẽ ko có, em ở thái bình sục sạo suốt ngày
    em định mua cả driver, chóa, lúp luôn thể,thấy trên mạng thì tầm 100k cho 1em đủ như trên,em định mua về làm đèn cho em xe mà chưa mua được.hix

Comment

• Nguyên văn bởi giadong9x Xem bài viết
      em định mua cả driver, chóa, lúp luôn thể,thấy trên mạng thì tầm 100k cho 1em đủ như trên,em định mua về làm đèn cho em xe mà chưa mua được.hix
      Trên chợ rời led 10w có 35 hay 40k gì đó mình có mua 1 lần.chiều mai có có bác nào đi chợ rời ko?
      Hưng yên

Comment

24cm chéo 6
        chéo 6 liệu có đan đc k bác, e thấy nó mắc mấy cái đoạn xoáy ốc vỏ động cơ

Comment

• Nguyên văn bởi bien_bg1996 Xem bài viết
          22 dan thang di bac. e dan roi, hoi thieu ti nhung van dc

Comment

• Nguyên văn bởi chinhnguyen Xem bài viết
            22 dan thang di bac. e dan roi, hoi thieu ti nhung van dc
            vậy là chéo 2 hử bác

Comment

24cm chéo 6, 22cm chéo 4, đũa xe 22cm hơi khó mua, làm mãi rồi

Comment

• Các bác làm xe mà ko post hình cho hào hứng.

Comment

• Nguyên văn bởi 201289 Xem bài viết
                  Trên chợ rời led 10w có 35 hay 40k gì đó mình có mua 1 lần.chiều mai có có bác nào đi chợ rời ko?
                  em ở mãi thái bình cơ bác à.chứ đi được chợ trời thì nói gì nữa.hix

Comment

• Nguyên văn bởi giadong9x Xem bài viết
                    em ở mãi thái bình cơ bác à.chứ đi được chợ trời thì nói gì nữa.hix
                    Ra chợ bo ấy b! E k chắc lắm, nhờ b nào ở hn mua cho

Comment

Ra chợ bo ấy b! E k chắc lắm, nhờ b nào ở hn mua cho
                      chợ bo không có bác à,cũng đang tìm người để nhờ mua hộ đây bác à

Comment

ăn nhằm gì, hồi mới làm xe, em còn đan 10 vì ko kiếm được đũa đấy

Comment

• em chủ yếu chơi xe oto mo hình nhưng vì bận việc nên chuyển qua chơi xe đạp.em mới chơi nên ko biết gì nê hỏi các tiền bối mấy câu.xe của em depa bị giật giật cứ phải đap mồi cái rồi mới chaywj.khi chạy thì rrats khỏe.kéo khoảng 60% ga thì lại bị trượt và giat giạt.theo như em hiểu thì đó lag hiện tượng trượt hel.em muốn thay hen khác có được ko.và mua ở đâu.có mấy cái hình up thư lên cho các bác xem thư giúp em nhé.
                          đâu tiên là em độ con xe này nhưng đi dc 2 ngày thì bị bọn nó nhảy mất

em phuc thù mua hản cái xe mới 100% vềddoojj với ý tưởng là dữ nguyên công nang của cái xe đạp tứ là vẫn nhảy số bình thường vì thế em độ moto ở giữa,gio ko có môt nào mỏng để đút vào giữa nên em đã tháo môt đùm sau ra lấy ruột bên trong của nó để làm

em phải chế cái bi một chiều vào ổ đĩa giữa để khi moto quay thì ko kéo chân mình đi và khi cần đạp thì vẫn đạp dc bình thường

lắp động co vào thì em nó thế này

pin là phần quan trọng nên em đã mua cục pin HK cho yên tâm

xe chạy với số bé nhất khi có đà tốc độ đạt dc 58km/h và quãng đường đi dc khi đi bình thuòng dc 40km.xe có thể lên hoặc xuống số theo tưng điều kiện đường nên gia tốc rất tốt

đây là bản thô vì em chưa kip làm hộp đậy moto lại vì còn phải tháo ra sửa.anh nào biết cách khắc phụ bệnh trượt khi depa thì giúp em với

Comment

• Nguyên văn bởi tuhanoi Xem bài viết
                            em chủ yếu chơi xe oto mo hình nhưng vì bận việc nên chuyển qua chơi xe đạp.em mới chơi nên ko biết gì nê hỏi các tiền bối mấy câu.xe của em depa bị giật giật cứ phải đap mồi cái rồi mới chaywj.khi chạy thì rrats khỏe.kéo khoảng 60% ga thì lại bị trượt và giat giạt.theo như em hiểu thì đó lag hiện tượng trượt hel.em muốn thay hen khác có được ko.và mua ở đâu.có mấy cái hình up thư lên cho các bác xem thư giúp em nhé.

em phuc thù mua hản cái xe mới 100% vềddoojj với ý tưởng là dữ nguyên công nang của cái xe đạp tứ là vẫn nhảy số bình thường vì thế em độ moto ở giữa,gio ko có môt nào mỏng để đút vào giữa nên em đã tháo môt đùm sau ra lấy ruột bên trong của nó để làm

em phải chế cái bi một chiều vào ổ đĩa giữa để khi moto quay thì ko kéo chân mình đi và khi cần đạp thì vẫn đạp dc bình thường

xe chạy với số bé nhất khi có đà tốc độ đạt dc 58km/h và quãng đường đi dc khi đi bình thuòng dc 40km.xe có thể lên hoặc xuống số theo tưng điều kiện đường nên gia tốc rất tốt

đây là bản thô vì em chưa kip làm hộp đậy moto lại vì còn phải tháo ra sửa.anh nào biết cách khắc phụ bệnh trượt khi depa thì giúp em với
                            Con của mình đi 2 năm mãi thì chả sao, Nhưng hôm trước thằng em mượn đi cũng bị hỏng! mới đầu xe cũng giật thế, sau khi vào đà rồi thì đi bình thường. nhưng khi kéo hết ga thì lại bị giật(mình nghi là cu cậu đi không quen, hoảng hốt vặn quá tay )! cuối cùng thay tay ga phát hết luôn! bạn thử không đạp mồi mà vê đi vê lại tay ga xem có khác gì không?

Comment

• xe của em kể cả tháo dây hel ra hay cắm dây hel vào thì cũng như nhau.đã mua bộ điều khiển khác về mà moto ko chạy chỉ giật giật mặc du đã đổi đi đổi lại 3 dây nguồn của moto mà cũng ko dc.mọi người bảo em động cơ đó là của nhật nên kén bộ điều khiển.người thì bảo bị hỏng hel phải thay hel.các anh giúp em để cho em nó hoạt động hòn hảo với

Comment

• Nguyên văn bởi tuhanoi Xem bài viết
                                em chủ yếu chơi xe oto mo hình nhưng vì bận việc nên chuyển qua chơi xe đạp.em mới chơi nên ko biết gì nê hỏi các tiền bối mấy câu.xe của em depa bị giật giật cứ phải đap mồi cái rồi mới chaywj.khi chạy thì rrats khỏe.kéo khoảng 60% ga thì lại bị trượt và giat giạt.theo như em hiểu thì đó lag hiện tượng trượt hel.em muốn thay hen khác có được ko.và mua ở đâu.có mấy cái hình up thư lên cho các bác xem thư giúp em nhé.

phục tài chế của bác thật, mà cái bi 1 chiều thông số ntn vậy bác, em chưa nhìn nó kỹ bao giờ, nó là cái líp hả bác? Bác phải chế mấy cái nhông tất cả à? em rất khoái kiểu chế này mà bây giờ thấy bác làm đc khoái quá! bác ở đâu khi nào em qua xem với, nhất là cái chỗ líp 1 chiều truyền động để đùi xe ko quay theo ý, cho em vs mọi người xem kỹ đc ko??? bác dùng khiển đa năng hay khiển có mắt?
                                Last edited by s0ng_h0ng; 01-08-2014, 22:51.

Comment

Về tác giả

Collapse

locto Tìm hiểu thêm về locto

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X