Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Từ Xe Đạp Thường Thành Xe Đạp Điện!!!!!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi s0ng_h0ng Xem bài viết
    nguyên lý tính như lúc nãy ấy, gấp 1,5 xe mini
    Mà xe mini dùng tỉ số bao nhiêu bác? Đường kính bánh 600cm luôn hả bác.

Comment

• Ko air cost nhi

Comment

• anh tim trên tambao.com có loại bánh như thế sip về đến nhà khoảng 1.8 triệu.tiền bánh thì rẻ tiền cước vận chuyển mới đắt.

Comment

• Nguyên văn bởi tuhanoi Xem bài viết
          anh tim trên tambao.com có loại bánh như thế sip về đến nhà khoảng 1.8 triệu.tiền bánh thì rẻ tiền cước vận chuyển mới đắt.
          cả vành, lốp, săm à bác ơi, à tambao.com là trang web nào mà em tìm ko đc nhỉ?
          Last edited by s0ng_h0ng; 04-08-2014, 10:48.

Comment

cả vành, lốp, săm à bác ơi, à tambao.com là trang web nào mà em tìm ko đc nhỉ?
            Chắc là taobao.com bác ah.

Comment

bugy của em là 1/10 đúng ko.nếu món chạy lâu hết pin thì phai dùng pin lipo 5000mah dòng sả 30 đến 40c như của anh nè.hoăc loại 2800amh nhỏ gon hơn

chứ nếu chạy ác quy 6v thì esc tức là điều tốc sẽ ko làm việc vì nó ko cho phép chạy dưới 7v.cục pin 1800ah của em lúc sạc đầy nó lên đến 8.4v đấy chứ ko phải là 7.2 đâu.em để ác quy lên xe vừa ko đủ điện áp vừa nặng sẽ làm cho trong tâm của xe ko cân khi chạy ko ổn định.anh còn mấy cục lipo định để thỉnh thoảng tess tốc độ xe đạp điện mang ra dung vì nó nhẹ va dòng sả cao hon pin xe đap nhiều.nếu thích anh để rẻ cho mà chơi nhung phai có sạc chuyên dụng đi theo moies sac dc em pin lipo dc
              pin này chuyên dùng cho máy bay mô hình đây mà, pin còn bay đc ko bác?

Comment

• Nguyên văn bởi ttd_gt Xem bài viết
                pin này chuyên dùng cho máy bay mô hình đây mà, pin còn bay đc ko bác?
                pin này mình chuyên chơi oto mo hình,pin còn ngon nhưng do ko chơi oto nữa nên để lại thỉnh thoảng cho vào xe đạp tess tốc độ vì pin này khủng nên tess thì khoi phải nghĩ

Comment

pin này mình chuyên chơi oto mo hình,pin còn ngon nhưng do ko chơi oto nữa nên để lại thỉnh thoảng cho vào xe đạp tess tốc độ vì pin này khủng nên tess thì khoi phải nghĩ
                  Em gắn cái bình 6v 4ah vào buggy 1/10 và nó chạy bác ợ. Em mừng quá. Có 150k mà chơi thoải mái. Xe hơi nặng nhưng ko sao, em chỉ chạy vòng vòng cho vui.

Comment

• em vừa tháo xe đạp điện còn dư 2 bình 12a mới dùng 2 tháng, bác nào cần alo em bán lại 500k 2 bình sđt 01628337724 hà nội
                    01628337724

Comment

• chào tất cả mọi người . em đang gặp phải bo điều khiển xe đạp điện này khó quá không biết đầu ra vào tín hiệu của nó như thế nào. hôm nay nhận mạch mai bắt đầu phải lắp rồi mà bây giờ chưa đâu vào đâu. ai biết chỉ dùm em cách xác định : dây ga, đây phanh, đây ngắt, dây nguồn như thế nào không ? em đang cần gấp quá, cám ơn mọi người nhiều ![IMG]file:///C:/Users/zizibibi/Desktop/%E1%BA%A3nh%20linh%20ki%E1%BB%87n%20xe%20%C4%91%E1 %BA%A1p%20%C4%91i%E1%BB%87n/IMG_3316.JPG[/IMG]
                      [IMG]file:///C:/Users/zizibibi/Desktop/%E1%BA%A3nh%20linh%20ki%E1%BB%87n%20xe%20%C4%91%E1 %BA%A1p%20%C4%91i%E1%BB%87n/IMG_3319.JPG[/IMG][IMG]file:///C:/Users/zizibibi/Desktop/%E1%BA%A3nh%20linh%20ki%E1%BB%87n%20xe%20%C4%91%E1 %BA%A1p%20%C4%91i%E1%BB%87n/IMG_3317.JPG[/IMG]

Comment

nếu bác ở hn thì cho em xin giá và thông tin pin nhé, e thì e chơi máy bay mô hình

Comment

• Các bác có đồ chơi mô hình thích ghê, em cũng thích mấy cái đó lắm mà chưa được thử bao giờ.

Comment

em đang độ 1 loạt máy 3 fa( không phải máy chổi than đâu nhé) kéo nhông gá bên phanh và cả bên líp nữa! chắc vài ngày nữa mới hoàn chỉnh gia công toàn bộ, nếu bác cần khi nào xong em alo, máy 3fa nó ăn điện nhẹ, à mà bác chơi đồ cổ à? thể loại gì vậy, gần nhà em có đưa hay chơi xe đạp cổ với đồ cổ cũ nhiều lắm mà em ko biết gì hi
                            bác cho xin 500 hình nhe , à mà ko phải chơi đồ cổ mà là người cổ đó bác kakaka
                            D Đ 0988737123
                            nguoi_nha_que_ra_thanh_pho

Comment

• Nguyên văn bởi tuandoco Xem bài viết
                              bác cho xin 500 hình nhe , à mà ko phải chơi đồ cổ mà là người cổ đó bác kakaka
                              có cả ng cổ cơ à! hi. vài này nữa xong em úp cho, đang thử nghiệm, máy 3fa, lắp bên tai hay bên phải đều đc! ăn acquy nhẹ, tốc độ good, nhìn "rân chơi" hi

Comment

• đã đạt tiền mua em chopper với giá 5 triệu 1 con anh em nào cần mua thì cứ alo mình sẽ giúp.dự án trước mắt sẽ độ thụt trước và sau cho em nó cùng bộ động cơ 1000w đạt tại vị trí giữa xe và có thể lên dc 3 số.sau khi chạy ổn định sẽ làm thêm cái thùng xe nhỏ nhỏ ơ bên cạnh như kiểu xe ba banh của công an ngay xưa.mục đích để cho cậu con trai ngồi đi chơi cùng và có thể tháo ra tháo vào khi ko cần thiết.mai xe về sẽ úp lên cho anh em xem thử

Comment

Về tác giả

Collapse

locto Tìm hiểu thêm về locto

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X