Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Từ Xe Đạp Thường Thành Xe Đạp Điện!!!!!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi song_hong2 Xem bài viết
    con xe mới làm nè các bác, 2 con đông cơ kia đã có ng đặt làm hàng rồi, sr các bác nha, bao giờ có lại báo các bác[ATTACH=CONFIG]73105[/ATTACH]
    Xe nhìn đơn giản nhỉ ? Bạn dùng bình acquy gì mà nhìn to thế ? Chạy có tít ko bạn ?

Comment

• Có bác nào lắp động cơ đùm sau (đc có kèm cả phanh và líp) vào xe mini nhật bãi chưa. Em đang định mua về lắp cho bà cô mà đang tính ko biết lắp đc ko vì mini nhật bãi có hộp xích sợ vướng vào đùm sau ko lắp đc

Comment

• Nguyên văn bởi vjetcc Xem bài viết
        Xe nhìn đơn giản nhỉ ? Bạn dùng bình acquy gì mà nhìn to thế ? Chạy có tít ko bạn ?
        làm thế cho gọn mưa gió ko phải lo nghĩ! ac quy 7.5Ah đó,chạy tít mù, có điều kéo ga mạnh đột ngột dễ làm bánh truợt và xe ko giảm sóc nên đi khá sóc nếu chạy nhanh=> phù hợp đường phố . do để đứng lên nhìn to chứ nhìn thực tế bế tẹo ấy!!! đi mua mà ko có đèn 24v
        Last edited by song_hong2; 29-08-2013, 00:50.

Comment

• Nguyên văn bởi hthaibao Xem bài viết
          Có bác nào lắp động cơ đùm sau (đc có kèm cả phanh và líp) vào xe mini nhật bãi chưa. Em đang định mua về lắp cho bà cô mà đang tính ko biết lắp đc ko vì mini nhật bãi có hộp xích sợ vướng vào đùm sau ko lắp đc
          thay chắn xích khác là ok mà

Comment

• Nguyên văn bởi hthaibao Xem bài viết
            Có bác nào lắp động cơ đùm sau (đc có kèm cả phanh và líp) vào xe mini nhật bãi chưa. Em đang định mua về lắp cho bà cô mà đang tính ko biết lắp đc ko vì mini nhật bãi có hộp xích sợ vướng vào đùm sau ko lắp đc
            thay chắn xích khác là ok mà

Comment

• Nguyên văn bởi dinh.dt Xem bài viết
              Ai bán hàng thì chẳng cần lợi nhuận. Miễn làm sao để a e bỏ tiền ra thật đáng đồng tiền bát gạo. Dù có đắt thế nào thì tôi ko biết nhưng đã gọi là anh e kỹ thuật thì hàng phải đảm bảo kỹ thuật và bảo hành đầy đủ. Giá cả các bác ko nên chê ai đắt ai rẻ. Cứ chỗ nào ngon - bổ - rẻ thì các bác mua. Rẻ mà không bổ không ngon thì nên tránh các bác ạ
              mình thấy rẻ thôi thì nói để mọi người tham khảo mà, chứ mỗi người bán 1 loại mà!!!

Comment

• Bác nào có động cơ kèm vành bánh 16" thanh lý hoặc bán rẻ hú em tiếng nhé

Comment

• Bác hỏi xem bà chị bác có động cơ kèm vành nào ngon bổ rẻ hú em tiếng

Comment

0983818955, nhắn tin nha bạn, vì đang mải làm con xe nên ít nghe lắm, mấy nay bà xá kêu quá trời, mà làm không quen mệt quá, ah mà bà chị mình bán phụ tùng xe điện thấy mấy cái bo đk ba pha bán có 200k, bo 1 pha 120k ,sạc 120k, tay ga 40k,kóa điện 25 k...mà sao các bác trên diễn đàn bán đắt thế nhỉ,...hehe quảng cáo giùm bà chị cái
                    CÓ bàn động cơ kèm vành ko bác ???

Comment

con xe mới làm nè các bác, 2 con đông cơ kia đã có ng đặt làm hàng rồi, sr các bác nha, bao giờ có lại báo các bác[ATTACH=CONFIG]73105[/ATTACH]
                      bác làm xe xong rồi ạ.sao bác ko lắp ở đùm sau chạy cho an toàn hơn.

Comment

• Nguyên văn bởi nguyenhuuky Xem bài viết
                        bác làm xe xong rồi ạ.sao bác ko lắp ở đùm sau chạy cho an toàn hơn.
                        động cơ này lắp đằng truớc mà, mua phải ac quy đểu đi đc có 10km, chán!!!

Comment

• ở hà nội có bác nào bán bộ điều khiển động cơ dc không
                          Last edited by đinhnam243; 29-08-2013, 18:03.
                          01628337724

Comment

động cơ này lắp đằng truớc mà, mua phải ac quy đểu đi đc có 10km, chán!!!
                            ơ e tưởng trước hay sau đều lắp được chứ nhỉ?vì cái lip sau là mình phải tự chế mà.

Comment

• Nguyên văn bởi đinhnam243 Xem bài viết
                              ở hà nội có bác nào bán bộ điều khiển động cơ dc không
                              bác cần loại nào tôi gửi cho!!! 3 pha hay 1 pha? bao nhiêu vol? bao nhiêu w?

Comment

• Nguyên văn bởi đinhnam243 Xem bài viết
                                ở hà nội có bác nào bán bộ điều khiển động cơ dc không
                                bác cần loại nào tôi gửi cho!!! 3 pha hay 1 pha? bao nhiêu vol? bao nhiêu w?

Comment

Về tác giả

Collapse

locto Tìm hiểu thêm về locto

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X