Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Từ Xe Đạp Thường Thành Xe Đạp Điện!!!!!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi truongdk Xem bài viết
    mình có một bộ gồm động cơ 3 pha 36 vol đùm sau chạy bánh răng hết điện đạp cực nhẹ có líp và phanh +điều tốc +tay gha + xạc +tay phanh + báo bình 36vol giá 1tr5 ,chưa tính ship bạn cần alo mình
    kiểm tra kỹ hộ mjnh nhé.ko đc lại gửi đi gửi lại phức tạp.thanks nhìu

Comment

• biên lai chuyển tiền đây nèhttps://plus.google.com/113904007147...artnerid=gplp0

Comment

• Nguyên văn bởi thangtrang24 Xem bài viết
        ,bạn gửi khác ngân hàng nên họ chuyển phải mất 1 đến 2 ngày ,chậm ngang chuyển hàng ,,m gửi cho bạn gồm có xạc +báo bình+ động cơ +điều tốc+lip sơ cua +tay phanh+2 tay gha dùng cho thoải mái +vỏ bình+khóa cho bạn thích lắp vào đâu thì lắp,đồ gì ko đúng gửi lại m chịu hoàn toàn phí ship
        các bác cần linh kiện gì pm em
        ch1 số 132 Đường Mạc Đăng Doanh Anh Dũng Dương Kinh Hải phòng
        Hotl 01679..582..888, 0976.623.586
        tk ngân hàng techcombank
        phạm xuân trường 190.2738.7059.012

Comment

,bạn gửi khác ngân hàng nên họ chuyển phải mất 1 đến 2 ngày ,chậm ngang chuyển hàng ,,m gửi cho bạn gồm có xạc +báo bình+ động cơ +điều tốc+lip sơ cua +tay phanh+2 tay gha dùng cho thoải mái +vỏ bình+khóa cho bạn thích lắp vào đâu thì lắp,đồ gì ko đúng gửi lại m chịu hoàn toàn phí ship
          ok.thanks bạn nhìu.chỗ mình có mỗi ngân hàng AGRIBANK thui mà.

Comment

• Dạo này toàn thấy mua bán và kế hoạch làm xe, không biết bác nào làm thành công ngon lành chưa show hàng cho anh em chiêm ngưỡng phát.
            (^_^) hoangnv.3i@gmail.com

Comment

• Nguyên văn bởi hoang_3i Xem bài viết
              Dạo này toàn thấy mua bán và kế hoạch làm xe, không biết bác nào làm thành công ngon lành chưa show hàng cho anh em chiêm ngưỡng phát.
              haizzz!!! làm xe dùng bình 7ah thì dễ bố trí nhưng mau hết điện! còn 12ah thì dùng khá ổn nhưng bố trí bình acquy cho đẹp và hợp lý là quá khó!!! để sau thì ko cân xe, để trước thì chỉ từng người hợp...

Comment

• Em có con moto 5KW định chế ôtô điện không biết bác nào có bộ điều khiển , hoặc chế được không giúp em

Comment

bộ này muốn đi đc xa thì nên sài mấy mình ác quy vậy bạn,mua loại nào thì phù hợp với kái bình đựng của bác bán cho e,và rẻ nữa.bác tư vấn cho e.thanks (đợi hàng về nóng ruột wa )

Comment

bộ này muốn đi đc xa thì nên sài mấy mình ác quy vậy bạn,mua loại nào thì phù hợp với kái bình đựng của bác bán cho e,và rẻ nữa.bác tư vấn cho e.thanks (đợi hàng về nóng ruột wa )
                    bạn mua bình 12vol 12ah hoặc 12v 14ah kiểu như thế này Ắc quy Xe Đạp Điện giá rẻ | Muare.vn cộng đồng thương mại điện tử mua loại globe hoặc loại trung quốc cũng được ,bạn ra mấy cửa hàng aquy hỏi nhé ,globe chỗ mình bán chuẩn chỉ có 375k một bình thôi
                    tk ngân hàng techcombank

Comment

• Nguyên văn bởi viengachdo Xem bài viết
                      Em có con moto 5KW định chế ôtô điện không biết bác nào có bộ điều khiển , hoặc chế được không giúp em
                      động cơ của bạn không chổi than hay có chổi than ,bạn chụp ảnh lên cho ae xem rồi giúp bạn
                      tk ngân hàng techcombank

Comment

bạn mua bình 12vol 12ah hoặc 12v 14ah kiểu như thế này Ắc quy Xe Đạp Điện giá rẻ | Muare.vn cộng đồng thương mại điện tử mua loại globe hoặc loại trung quốc cũng được ,bạn ra mấy cửa hàng aquy hỏi nhé ,globe chỗ mình bán chuẩn chỉ có 375k một bình thôi
                        bạn mua ở đâu mà rẻ thế? mua hộ mình mấy cái được không? có bác nào biết mấy cái lôc khi mình tháo cái lắp ac quy khô ra là thấy nó để làm gì ko? em hỏi ngu tí...đổ acid vào có sao không các bác????

Comment

• Nguyên văn bởi song_hong4 Xem bài viết
                          bạn mua ở đâu mà rẻ thế? mua hộ mình mấy cái được không? có bác nào biết mấy cái lôc khi mình tháo cái lắp ac quy khô ra là thấy nó để làm gì ko? em hỏi ngu tí...đổ acid vào có sao không các bác????
                          khi bình ắc quy khô của bác kém bác đổ vào mỗi lỗ ít nước cất rồi đem sạc, sẽ dùng thêm được 1 thời gian đó

Comment

• Nguyên văn bởi dmllinh Xem bài viết
                            khi bình ắc quy khô của bác kém bác đổ vào mỗi lỗ ít nước cất rồi đem sạc, sẽ dùng thêm được 1 thời gian đó
                            Phải là ắc quy nước mới có mấy lỗ chiêm nước cất chứ ắc quy khô làm gì có lỗ nào đâu mà đổ nước cất?

Comment

• Nguyên văn bởi ruanchangsan Xem bài viết
                              Phải là ắc quy nước mới có mấy lỗ chiêm nước cất chứ ắc quy khô làm gì có lỗ nào đâu mà đổ nước cất?
                              Ắc quy khô thật sự thì chỉ thường trong lĩnh vực thông tin liên lạc vì nó đắt tiền và cần độ chính xác cao. Còn ắc quy Globe khô mà chúng ta hay dùng lắp xe đạp điện thì bản chất là ắc quy bán khô, nghĩa là chỉ châm dung dịch 1 lần duy nhất trước khi xuất xưởng. Vậy nên nếu cạy lắp lên thì dưới đó vẫn có 6 lỗ đấy
                              Trần Quang Định
                              0932299590

Comment

• Mấy bác cho hỏi xài bo 500w cho động cơ 350w bình thường chứ, nó có mạnh thêm chút nào không..

Bo daao có loại 36v500w không vậy....

Comment

Về tác giả

Collapse

locto Tìm hiểu thêm về locto

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X