Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Từ Xe Đạp Thường Thành Xe Đạp Điện!!!!!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi vjetcc Xem bài viết
    .

Xe này ngồi ga mạnh cái bốc đầu thật đấy , Mình lắp 36V đi được ~ 30km/h , bình thường thì được tầm 28km/h
    chà chà, thế có khi bác nào đi giỏi có thể bốc đầu đi 1 bánh được đấy nhỉ

Comment

• Nguyên văn bởi namdc1 Xem bài viết
      động cơ kia chạy max 36v được 30km.h bác ah
      con này có nhông k mà sao vanh nhỏ mà tít nhỉ

Comment

• Nguyên văn bởi đinhnam243 Xem bài viết
        xe em không bị sao, chả là em đang tìm mua cái nhông lắp vào moto trong hình này
        ca này thì e ko làm được . Bác thử ra chợ Giời lần mò xem. E ko có nhiều thời gian nên ko đi lần được
        Trần Quang Định
        0932299590

Comment

• @ Đinhnam: Nhông trong hình, có phải nhông nhỏ, loại chạy xích cam k bạn? Nếu đúng thế, bạn thử a nhô cho chú Hải chợ Giời HN chuyên mô tơ chạy xích cam: 091246.1615 ,
          hoặc sâu trong chợ có nhà chuyên nhông xích công nghiệp, thử hỏi họ xem sao.
          CH bán xe trợ lực bãi, nằm trên phố Kim Mã thấy một bác cũng hay lúi húi sửa, mông má...
          Last edited by Alnico; 14-02-2014, 15:22.

Comment

• Cái này là dùng xích xe dap ma.

Comment

• Nguyên văn bởi Alnico Xem bài viết
              @ Đinhnam: Nhông trong hình, có phải nhông nhỏ, loại chạy xích cam k bạn? Nếu đúng thế, bạn thử a nhô cho chú Hải chợ Giời HN chuyên mô tơ chạy xích cam: 091246.1615 ,
              hoặc sâu trong chợ có nhà chuyên nhông xích công nghiệp, thử hỏi họ xem sao.
              CH bán xe trợ lực bãi, nằm trên phố Kim Mã thấy một bác cũng hay lúi húi sửa, mông má...
              bác có biết chỗ bán puli cho dây đai răng không.em đang tìm hiểu cái đó xem thế nào.giá mà rẻ thì làm cái đó có khi lại hay,nhẹ mà êm

Comment

• Nguyên văn bởi giadong9x Xem bài viết
                bác có biết chỗ bán puli cho dây đai răng không.em đang tìm hiểu cái đó xem thế nào.giá mà rẻ thì làm cái đó có khi lại hay,nhẹ mà êm
                nó nhẹ và êm thật nhưng đường xá bẩn làm bẩn dây đai sẽ nhanh hỏng...

Comment

• chuẩn men, còn bác 9x muốn tìm thì kiếm một số xe cào cào vành 26 của nhật có xe dùng dây đai đó, hiếm lắm, tỉ số truyền tầm 5-6:1

Comment

• Nguyên văn bởi dinh.dt Xem bài viết
                    ca này thì e ko làm được . Bác thử ra chợ Giời lần mò xem. E ko có nhiều thời gian nên ko đi lần được
                    Cái này dùng xích xe đạp bạn ah.

Comment

• Nguyên văn bởi đinhnam243 Xem bài viết
                      xe em không bị sao, chả là em đang tìm mua cái nhông lắp vào moto trong hình này
                      bữa trước mới chế cho bác thương binh gần nhà con động cơ này vào xe lắc tay 3 bánh, chạy cực khỏe dùng ngay líp xe đạp, xích xịn, tiếc là chế xong bác này mang về luôn nên ko có cái ảnh nào, làm trong 1 ngày là xong

Comment

• Nguyên văn bởi namdc1 Xem bài viết
                        chuẩn men, còn bác 9x muốn tìm thì kiếm một số xe cào cào vành 26 của nhật có xe dùng dây đai đó, hiếm lắm, tỉ số truyền tầm 5-6:1
                        em cũng thấy mấy cái xe đạp đó nên nảy ra ý tưởng dùng nó xem sao

Nguyên văn bởi s0ng_h0ng Xem bài viết
                        nó nhẹ và êm thật nhưng đường xá bẩn làm bẩn dây đai sẽ nhanh hỏng...
                        em thấy có xe đạp có nên chắc cũng không nhanh quá, với lại xe mo to với xe máy cũng có mà, họ tải nặng và đi nhiều hơn
                        mình chế xe điện đi lại không quá xa nên chắc cũng không đến nỗi lắm

Comment

• Nguyên văn bởi giadong9x Xem bài viết
                          em thấy có xe đạp có nên chắc cũng không nhanh quá, với lại xe mo to với xe máy cũng có mà, họ tải nặng và đi nhiều hơn
                          mình chế xe điện đi lại không quá xa nên chắc cũng không đến nỗi lắm
                          Xe máy cũng có sử dụng dây đai thay xích, nhưng là số ít vì nó không tiện dụng cũng như độ bền không cao, chỉ đẹp và lạ thôi. Bác xem ở đường link XE ĐẠP GẤP TOPBIKE ADIRT
                          Trần Quang Định
                          0932299590

Comment

• Nguyên văn bởi dinh.dt Xem bài viết
                            Xe máy cũng có sử dụng dây đai thay xích, nhưng là số ít vì nó không tiện dụng cũng như độ bền không cao, chỉ đẹp và lạ thôi. Bác xem ở đường link XE ĐẠP GẤP TOPBIKE ADIRT
                            vậy hả bác.cơ mà những thứ liên quan đến có đắt không bác.như puli của nó ý, chứ dây đai thì bán nhiều lắm
                            quan trọng là giá cả. nếu nó rẻ thì em thử xem sao, còn đắt đỏ thì chịu thôi

Comment

• Nguyên văn bởi s0ng_h0ng Xem bài viết
                              up cho bác vài loại hộp đựng acquy em chế để bác nghiên cứu [ATTACH]82380[/ATTACH] cái đựng 3 ác quy 7,5ah hoặc 9ah
                              [ATTACH]82381[/ATTACH] cái này đựng 4 ác quy 7,5ah hoặc 3 cái và 1 cái điều khiển , hộp dài hơn 30cm tí ( thừa thì cắt) hoặc 2 ác quy 12ah và khiển [ATTACH]82384[/ATTACH]
                              [ATTACH]82382[/ATTACH] để đứng
                              [ATTACH]82383[/ATTACH] đựng 2 ácquy 7,5ah và điều khiển.... để nằm ngang sau xe
                              Minh tính làm cái hộp đựng 3 ắcquy 12vol 7.5a thì cần ống pvc fi bao nhiêu,lõi gỗ để nong dài rộng như nào nhỉ......mình tính chu vi ống 110,còn cái lõi gỗ hỏi cậu đây...
                              .......SPKTNĐ////tandatvip@gmail.com...........

Comment

• Bác có đèn rời cho xe đạp điện không...loại thời trag nhỏ gọn mà hsuat cao ấy,có báo dubg lượng dùg lcd k??
                                .......SPKTNĐ////tandatvip@gmail.com...........

Comment

Về tác giả

Collapse

locto Tìm hiểu thêm về locto

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X