Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Từ Xe Đạp Thường Thành Xe Đạp Điện!!!!!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi đinhnam243 Xem bài viết
    mấy bác làm xe đạp điện có lắm đùm số cho em xin hình tham khảo với
    Hình như bạn nhầm lẫn máy bài trên mọi người đề cập đến cái này bạn lại hình dung môtơ đùm có số. Món này thực chất chức năng giống cái đề moayơ thôi

Comment

• Nguyên văn bởi 0985441671 Xem bài viết
      [ATTACH]82829[/ATTACH]
      [ATTACH]82828[/ATTACH]
      bác nào có bình ác quy pasasonic loại này ko để e 3 bình hoặc bình giống như này mak` loại khác cũng đc ... chả hiểu sao 3 bình này mới mua 2 tháng.. trước kia sạc lần đi 30km giờ sạc đầy đi đc 10km.
      bác mua bình bao nhiêu tiền mà biết
      mua của bác namdt hải phòng bình 9Ạ là 300k còn 12a 430k
      chỗ e bọn nó chặt chém bình cũ 400k 12ah kìa không mua vì sợ chưa đảm bảo dùng tạm bình 5AH của chú ruột vậy
      210k * 4= 840k đi ngon lành cành đào đc 20km thì hết điện ít đi chắc phải năm rưỡi

Comment

• Nguyên văn bởi quangvinh06 Xem bài viết
        Hình như bạn nhầm lẫn máy bài trên mọi người đề cập đến cái này bạn lại hình dung môtơ đùm có số. Món này thực chất chức năng giống cái đề moayơ thôi
        K xem đc hình bác ah

Comment

• Nguyên văn bởi contra123456 Xem bài viết
          bác mua bình bao nhiêu tiền mà biết
          mua của bác namdt hải phòng bình 9Ạ là 300k còn 12a 430k
          chỗ e bọn nó chặt chém bình cũ 400k 12ah kìa không mua vì sợ chưa đảm bảo dùng tạm bình 5AH của chú ruột vậy
          210k * 4= 840k đi ngon lành cành đào đc 20km thì hết điện ít đi chắc phải năm rưỡi
          nếu ở hn thì ra chợ trời ấy, thấy binh 7,5ah có 205k, ...

Comment

• Nguyên văn bởi s0ng_h0ng Xem bài viết
            nếu ở hn thì ra chợ trời ấy, thấy binh 7,5ah có 205k, ...
            cho troi ban binh 7.5 Ah gia 205k la hang lom bac oi.ke ca globe cung co hang nhai do

Comment

• Nguyên văn bởi chinhnguyen Xem bài viết
              cho troi ban binh 7.5 Ah gia 205k la hang lom bac oi.ke ca globe cung co hang nhai do
              e mua bình xịn nhưng toàn đi xe đạp lên đi làm sợ bọn nó cắt dây điên là vừa bác mua mua vậy dùng thứ bình xem đợt ở mạo khê quảng ninh của ông THIỆU vivazile hàng dỏm hòng 7.5AH đã mua 9ah làm chuyếm hải phòng sang bác namdt mua 4 bình 9ah đi cho 35km luôn

Comment

• Nguyên văn bởi contra123456 Xem bài viết
                e mua bình xịn nhưng toàn đi xe đạp lên đi làm sợ bọn nó cắt dây điên là vừa bác mua mua vậy dùng thứ bình xem đợt ở mạo khê quảng ninh của ông THIỆU vivazile hàng dỏm hòng 7.5AH đã mua 9ah làm chuyếm hải phòng sang bác namdt mua 4 bình 9ah đi cho 35km luôn
                đọc cmt của bác này mà muốn lủng não luôn @@

Comment

• Nguyên văn bởi chinhnguyen Xem bài viết
                  em nghĩ còn nguyên nhân nữa là do sạc dởm, trước em có chế cái sạc nhưng rút cuộc chai mất accu, giờ mua hẳn cái sạc tuy đắt nhưng đc cái an tâm
                  01628337724

Comment

• Chế thì bác phải đo dòng sạc 0.8 a là ok

Comment

• Nguyên văn bởi giadong9x Xem bài viết
                      đọc cmt của bác này mà muốn lủng não luôn @@
                      e đo sạc sôi cả acu nữa chắc 3ah mà rẩt nóng ?? 3 tháng sau vứt bình đi là phải
                      còn biến áp không biết thời gian cắt

Comment

• ácquy globe ngta dùng mấy năm rồi, đểu có xịn có, 7,5ah 205k là giá chuẩn đó, mình dùng 2 năm, sạc mua mà chả sao

Comment

ácquy globe ngta dùng mấy năm rồi, đểu có xịn có, 7,5ah 205k là giá chuẩn đó, mình dùng 2 năm, sạc mua mà chả sao
                          3 bình 7,5a chạy 36v thì đi đc khoảng nhiêu bác nhỉ? E đọc nhiều mà hại não quá -_-

Bác cho giá e 1 bộ kit đầy đủ trừ bình vô inbox hộ e vs

Comment

ácquy globe ngta dùng mấy năm rồi, đểu có xịn có, 7,5ah 205k là giá chuẩn đó, mình dùng 2 năm, sạc mua mà chả sao
                            2 năm thì đúng là vô đối, dùng thì vẫn dùng được nhưng còn đi được bao xa hay 1 ngày đi chợ vài trăm mét xong về nhà dựng đó, mai đi chợ tiếp.
                            ngày nào cũng chạy 15-20km xem dùng được bao lâu mới đáng bàn bác ah, nếu như vậy mà thọ được 1 năm thì đã là bền lắm rồi.
                            Last edited by namdc1; 22-02-2014, 09:42.

Comment

• Nguyên văn bởi namdc1 Xem bài viết
                              2 năm thì đúng là vô đối, dùng thì vẫn dùng được nhưng còn đi được bao xa hay 1 ngày đi chợ vài trăm mét xong về nhà dựng đó, mai đi chợ tiếp.
                              ngày nào cũng chạy 15-20km xem dùng được bao lâu mới đáng bàn bác ah, nếu như vậy mà thọ được 1 năm thì đã là bền lắm rồi.
                              oạch.có 1 năm hả bác, thế mà em tính làm bình 20Ah 1 năm lại vứt đi thì chết em
                              hơn 2tr vậy là 1 ngày mất toi 6k rồi

Comment

• Xăng tăng giá 300 đồng một lít - VnExpress Kinh Doanh
                                nghe được tin này càng có động lực làm xe điện các bác à

Comment

Về tác giả

Collapse

locto Tìm hiểu thêm về locto

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X