Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Từ Xe Đạp Thường Thành Xe Đạp Điện!!!!!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi s0ng_h0ng Xem bài viết
    vỏ này thì thiếu gì, bác ở mạn chùa keo thái bình phải không, loại 4 bình hay 3 bình? mới cũ em đều kiếm cho bác đc
    Vỏ 4 bình bác à ,e mượn 1 cái vỏ xe honda vào thì cũng vừa luôn , bác kiếm hộ e cái vỏ được thì pm em sang nhà bác lấy nhé

Comment

• E có dư 1 motor đùm sau 36v 3f + vành, nan hoa, săm lốp đầy đủ, bác nào cần pm e sẽ sang tên đổi chủ luôn

Comment

• Nguyên văn bởi nhatlongnh88 Xem bài viết
        E có dư 1 motor đùm sau 36v 3f + vành, nan hoa, săm lốp đầy đủ, bác nào cần pm e sẽ sang tên đổi chủ luôn
        bác úp hình cho mọi người xem cái đc nó ntn, còn vụ cái vỏ thì làm cái mới hẳn nha bác!

Comment

bác úp hình cho mọi người xem cái đc nó ntn, còn vụ cái vỏ thì làm cái mới hẳn nha bác!
          Ko quan trọng phải đẹp lắm đâu bác à, nên cũ nếu vừa thì tốt, nhà bác có sẵn ko để 1 hai hôm nữa em sang nhà bác chơi , rõ gần nhưng mà cách con sông hồng nên biết nhau lâu mà chưa có dịp gặp

Comment

Ko quan trọng phải đẹp lắm đâu bác à, nên cũ nếu vừa thì tốt, nhà bác có sẵn ko để 1 hai hôm nữa em sang nhà bác chơi , rõ gần nhưng mà cách con sông hồng nên biết nhau lâu mà chưa có dịp gặp
            cái này ít khi thay nên cần thì em mua hộ bác 1 cái, oánh xe đáp điện sang ae giao lưu tí, con đó mua 900k là đc rồi đó nhìn còn khá mới, quan trọng có chạy ko thôi

Comment

cái này ít khi thay nên cần thì em mua hộ bác 1 cái, oánh xe đáp điện sang ae giao lưu tí, con đó mua 900k là đc rồi đó nhìn còn khá mới, quan trọng có chạy ko thôi
              Còn chạy ngon bác à hôm qua e mượn bình của xe honda lắp vào chạy ngon mọi thứ vẫn bình thường , hình thức còn khá mới

Comment

Còn chạy ngon bác à hôm qua e mượn bình của xe honda lắp vào chạy ngon mọi thứ vẫn bình thường , hình thức còn khá mới
                vậy là đc, mua xe mới giờ cũng trên dưới chục củ mà, thêm em ác quy vào nữa là ngon

Comment

• thank các bác báo giá!
                  chuyển lên hà lội thì giá cả như nào nhỉ?
                  pm em phát nữa em chuyển xiền.

Comment

• Nguyên văn bởi contra123456 Xem bài viết
                    bác mua đắt lòi mà xe e mua của ông giả gần ngã tư toán toan hải phòng 500k ngon lành cành đào nhưng nghịch dại lợn lành thành què toi luôn thêm 500k sửa chữa
                    kinh, em mới mua 2 chiếc trong tây ninh 2tr8 các bác ạ. huhu

Comment

• Mình vừa mua chiếc asama cũ ,thay luôn bình mới cho nó rồi nhưng sao thấy xe chạy vẫn còn chậm quá (chỉ khoảng 100-80 so với lúc xài bình cũ). Có nên thay luôn tay ga cho xe ko mấy bác tại mình thấy tay ga nó yếu yếu sao đó. Mấy bác cho mình hỏi ngoài vấn đề bình điện,tay ga thì còn có nguyên nhân nào làm cho xe chạy chậm nữa ko?

Comment

• Nguyên văn bởi quancao1288 Xem bài viết
                        kinh, em mới mua 2 chiếc trong tây ninh 2tr8 các bác ạ. huhu
                        bác xem còn bình ko => mệt lắm đó đợt này e cày xiền mua bình 4 * 9ah vi vu tầm 35km mới sạc lại là ok rùi
                        thú thiệt em ko có máy đo tốc đô áng chừng cao nhất là 32km thui
                        e thêm tiền bình 1 chại quá ngon

Comment

• Nguyên văn bởi vitieubaoz Xem bài viết
                          Mình vừa mua chiếc asama cũ ,thay luôn bình mới cho nó rồi nhưng sao thấy xe chạy vẫn còn chậm quá (chỉ khoảng 100-80 so với lúc xài bình cũ). Có nên thay luôn tay ga cho xe ko mấy bác tại mình thấy tay ga nó yếu yếu sao đó. Mấy bác cho mình hỏi ngoài vấn đề bình điện,tay ga thì còn có nguyên nhân nào làm cho xe chạy chậm nữa ko?
                          Xem loại đc chổi hay ko, nếu có chổi thì do khiển đã bị thay loại yếu hơn, mua con khiển công suất cao hơn là ok, ko phải do tay ga. Em này mình hay làm nên biết.

Comment

Hình e nó đây ạ khuyến mại cả bánh trước luôn ạ

Comment

Xem loại đc chổi hay ko, nếu có chổi thì do khiển đã bị thay loại yếu hơn, mua con khiển công suất cao hơn là ok, ko phải do tay ga. Em này mình hay làm nên biết.
                              Bác có ở SG ko mình đem lại bác làm luôn. Hay bác biết ai ở SG chuyên sửa xe đạp điện thì chỉ chỗ giúp mình với.

Comment

• Nguyên văn bởi vitieubaoz Xem bài viết
                                Bác có ở SG ko mình đem lại bác làm luôn. Hay bác biết ai ở SG chuyên sửa xe đạp điện thì chỉ chỗ giúp mình với.
                                Bác ngó cái dây đc xem nếu 2 sợi là loại có chổi, loại này khi mua về đa số khiển đa thay nên chạy yếu, thuốc cho loại này là kiếm con khiển công suất cao thôi...

Comment

Về tác giả

Collapse

locto Tìm hiểu thêm về locto

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X