Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Từ Xe Đạp Thường Thành Xe Đạp Điện!!!!!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi nhatlongnh88 Xem bài viết

Hình e nó đây ạ khuyến mại cả bánh trước luôn ạ
    em này chổi than à bác?

Comment

• Nguyên văn bởi s0ng_h0ng Xem bài viết
      em này chổi than à bác?
      3fa bác ah, e dùng bo đa năng nên cắt 5 đầu dây cảm ứng
      Hôm nay e làm tạm cái hộp bằng comphosit để có xe vài hôm nữa em sang nhà bác, mà bác cứ lấy cái hộp bình với sạc 48v12a cho e nhé

Comment

• Bác nam gửi cho em các hình nhé. Gửi tn cho bác ko đc. Vovanhau87@gmail.com . Dạo này đang bận quá sang tháng mới làm đc. Nhà em ở bắc thăng long bác à. Cảm ơn các bác đã quan tâm.

Comment

Hình e nó đây ạ khuyến mại cả bánh trước luôn ạ
          Hic con này bánh bao nhiêu đấy? Mà cắt dây rồi thì đấu lại làm sao đây? Cái vụ này chịu rồi.

Comment

• bác Hậu Check mail nhé, e với bác cùng mèo 87

Comment

Bác ngó cái dây đc xem nếu 2 sợi là loại có chổi, loại này khi mua về đa số khiển đa thay nên chạy yếu, thuốc cho loại này là kiếm con khiển công suất cao thôi...
              Mình thấy tay ga có 2 dây,chắc là đc chổi đúng ko bác? Xe mình xài 3 bình 12ah (14ah) thì nên thay mạch khiển loại này vậy bác?

Comment

• Ở tphcm thì mua bộ khiển cho xe đạp điện ở đâu và giá cả thế nào vậy mấy bác?
                Last edited by vitieubaoz; 24-02-2014, 08:53.

Comment

• Nguyên văn bởi doctor Xem bài viết
                  Hic con này bánh bao nhiêu đấy? Mà cắt dây rồi thì đấu lại làm sao đây? Cái vụ này chịu rồi.
                  E thấy ghi trên lốp là 24, còn dây e cắt 5phân ngoài đầu thôi còn những 50phân trong cái vỏ dây đen kia cơ mà

Comment

• Nguyên văn bởi vitieubaoz Xem bài viết
                    Mình thấy tay ga có 2 dây,chắc là đc chổi đúng ko bác? Xe mình xài 3 bình 12ah (14ah) thì nên thay mạch khiển loại này vậy bác?
                    tay ga có 2 dây thì có khi là loại triết áp nhỉ
                    xe bác động cơ bao nhiêu thì xài điều khiển đó, chứ liên quan gì đến bình hả bác

Comment

• Bác xem lại dây ga đi có khi vấn đề nằm ở đó rồi, e xa quá chứ ko giúp b 1tay rồi , nó có 3 sợi cơ mà bác làn dây ga ấy có 3 sợi đen xanh đỏ nhá, triết áp cũng có 3 dây chứ nhỉ?

Comment

Bác ngó cái dây đc xem nếu 2 sợi là loại có chổi, loại này khi mua về đa số khiển đa thay nên chạy yếu, thuốc cho loại này là kiếm con khiển công suất cao thôi...

Nguyên văn bởi nhatlongnh88 Xem bài viết
                        E thấy ghi trên lốp là 24, còn dây e cắt 5phân ngoài đầu thôi còn những 50phân trong cái vỏ dây đen kia cơ mà
                        Bác cho em sdt cho dễ ll, bác sag em chơi alo em trc 1 hôm nha, em hay đi lắm

Comment

• Nguyên văn bởi namdc1 Xem bài viết
                          bác Hậu Check mail nhé, e với bác cùng mèo 87
                          gửi lại đi bạn ơi? check rồi ko thấy j?
                          hay bạn gửi hình lên đây luôn cũng đc? mình sang tháng mới rảnh rang để làm cho bà già cái xe đc.
                          Last edited by doctor; 24-02-2014, 13:31.

Comment

cho mình hỏi ngu tý! loại 3 pha 36v dùng bo đa năng sao lại cắt 5 cái dây kia đi nhỉ? tất cả có 8 dây. cắt 5 thì vẫn còn 3 dây pha chứ?

Comment

Nguyên văn bởi doctor Xem bài viết
                              cho mình hỏi ngu tý! loại 3 pha 36v dùng bo đa năng sao lại cắt 5 cái dây kia đi nhỉ? tất cả có 8 dây. cắt 5 thì vẫn còn 3 dây pha chứ?
                              Bo đa năng ko dùng năm dây kia.

Comment

• Nguyên văn bởi doctor Xem bài viết
                                còn 3 dây đó bác, nhìn kỹ thì nó vẫn 2 dây 2 màu xanh với 1 dây trắng hay sao ấy

Comment

Về tác giả

Collapse

locto Tìm hiểu thêm về locto

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X