Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Từ Xe Đạp Thường Thành Xe Đạp Điện!!!!!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi giadong9x Xem bài viết
    con động cơ nó ăn dòng hơn 13A thì đảo chiều cũng không đơn giản đâu bác
    mua con rơ le chịu dòng đó cũng không rẻ lắm đâu
    13a là lúc chạy nhanh, khi đảo chiều là lúc xe dừng dòng nhỏ chứ ae nhể.

Comment

• Nguyên văn bởi s0ng_h0ng Xem bài viết
      13a là lúc chạy nhanh, khi đảo chiều là lúc xe dừng dòng nhỏ chứ ae nhể.
      le đảo chiều chỉ áp dụng khi 2 bánh dùng riêng 2 đông cơ hoặc dẫn động 1 bánh còn 1 đc công xuất lớn mà muốn dẫn động 2 bánh thì buộc phải visai và số lùi , e thấy xe rác dùng 1 động cơ kéo xích 1 bánh mà vẫn chở trên 5 tạ là bình thường

Comment

Bác dùng đc 36v bánh sau cho khỏe! Chỗ em có cả sau và trc có thể bác cần.
        cảm ơn bác tư vấn.nếu em xài con bánh sau bác có thể chế luôn nhông cho em dc ko.de khi về em chỉ việc lắp vào là xong.vs lai em có yêu cầu nho nhỏ ntn:3 cai dây từ hộp điều khiển ra mô tơ bọn khựa nó làm hơi nhỏ.bác có chế cho em thành dây 4mm dc ko ạ.chế vậy cho chắc ăn.nhưng xài 36v thì giá 3 cái bình acquy 12A hơi chát.để em xin tiền con vợ đã

Comment

• Nguyên văn bởi hoangxmc Xem bài viết
          cảm ơn bác tư vấn.nếu em xài con bánh sau bác có thể chế luôn nhông cho em dc ko.de khi về em chỉ việc lắp vào là xong.vs lai em có yêu cầu nho nhỏ ntn:3 cai dây từ hộp điều khiển ra mô tơ bọn khựa nó làm hơi nhỏ.bác có chế cho em thành dây 4mm dc ko ạ.chế vậy cho chắc ăn.nhưng xài 36v thì giá 3 cái bình acquy 12A hơi chát.để em xin tiền con vợ đã
          con đc lắp đùm sau mà sao phải chế nhông, acquy chơi 3 con 9ah hoặc 7,5 ah là đc rồi

Comment

• Nguyên văn bởi nhatlongnh88 Xem bài viết
            le đảo chiều chỉ áp dụng khi 2 bánh dùng riêng 2 đông cơ hoặc dẫn động 1 bánh còn 1 đc công xuất lớn mà muốn dẫn động 2 bánh thì buộc phải visai và số lùi , e thấy xe rác dùng 1 động cơ kéo xích 1 bánh mà vẫn chở trên 5 tạ là bình thường
            theo cách em làm ko visai mà vẫn tiến lùi vô tư, tiếc là hôm bác sang chơi lại quên cái chủ đề này

Comment

theo cách em làm ko visai mà vẫn tiến lùi vô tư, tiếc là hôm bác sang chơi lại quên cái chủ đề này
              Khi nào bác rảnh vẽ cái hình cho em tham khảo với ạ

Comment

Comment

• Nguyên văn bởi hongtuan@1 Xem bài viết
                  ok. Nó hơi rườm ra nhưng dễ làm, dễ mua đồ.

Comment

ok. Nó hơi rườm ra nhưng dễ làm, dễ mua đồ.
                    Đag chờ visai kiểu mới của bak

Comment

• Nguyên văn bởi thiên ân Xem bài viết
                      Đag chờ visai kiểu mới của bak
                      visai đâu cái đó hiểu đc nguyên lý của nó đã khó chứ chưa nó làm, chả biết các bác đã xem cái visai của oto chưa mà đòi làm,

Comment

visai đâu cái đó hiểu đc nguyên lý của nó đã khó chứ chưa nó làm, chả biết các bác đã xem cái visai của oto chưa mà đòi làm,
                        Nguyên lý thì dễ nhưng tìm đc thợ tiện giỏi để làm thì khó , mình mà có máy tiện thì mình làm cái visai mini để làm xe điện 4 bánh

Comment

• Nguyên văn bởi nhatlongnh88 Xem bài viết
                          Nguyên lý thì dễ nhưng tìm đc thợ tiện giỏi để làm thì khó , mình mà có máy tiện thì mình làm cái visai mini để làm xe điện 4 bánh
                          Bác chế đc xe gắn đc ở gầm xe chưa?
                          Hôm về bác đi đường kia có gầng ko?

Comment

Bác chế đc xe gắn đc ở gầm xe chưa?
                            Hôm về bác đi đường kia có gầng ko?
                            Xa hơn nhưng đường dễ đi bác à
                            Mấy hôm nay e bận chưa có thời gian chế xe , hôm nào song e up lên

Comment

• sao em thấy xe đạp điện chế lắp động cơ đùm lại lắp bánh trước, bánh sau không được sao các bác?
                              01628337724

Comment

• Nguyên văn bởi đinhnam243 Xem bài viết
                                sao em thấy xe đạp điện chế lắp động cơ đùm lại lắp bánh trước, bánh sau không được sao các bác?
                                nếu công suất nhỏ thì xét về lực kéo có lợi hơn lực đẩy, xét về chế cháo thì bánh trc dễ làm hơn, làm cho nhiều loại xe hơn,bánh trc độnh cơ nhật, bánh sau thì nhiều chủng loại, xe khác nhau làm cũng khác

Comment

Về tác giả

Collapse

locto Tìm hiểu thêm về locto

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X