Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Từ Xe Đạp Thường Thành Xe Đạp Điện!!!!!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi huanmonster Xem bài viết
    Cảm ơn Bạn, Mình cũng đang kiếm cái ổ khóa khác có nắp chặn nước mưa rồi cho em nó lên nằm trên đề mình cắm xuống cho tiện, Hee.
    không thì bác dùng loại tay ga có khóa, thế cho gọn !

Comment

• Nguyên văn bởi hamhochoi007 Xem bài viết
      không thì bác dùng loại tay ga có khóa, thế cho gọn !
      Cảm ơn bạn. ít bữa làm lại. hiện chưa thực hiện được. hee. Định kiếm cái ổ khóa xe máy chế vào cho nó chất

Comment

• có bác nào làm đc sanyo cho bánh 20" này chưa cho hỏi tốc độ max đc bao nhiêu???
        Click image for larger version

Name:	IMG221_zpse9ec230b.jpg
Views:	1
Size:	214.6 KB
ID:	1393720
        Last edited by s0ng_h0ng; 01-04-2014, 21:59.

Comment

• Nguyên văn bởi s0ng_h0ng Xem bài viết
          có bác nào làm đc sanyo cho bánh 20" này chưa cho hỏi tốc độ max đc bao nhiêu???
          [ATTACH=CONFIG]84701[/ATTACH]
          21km.h bác ah

Comment

có bác nào làm đc sanyo cho bánh 20" này chưa cho hỏi tốc độ max đc bao nhiêu???
            [ATTACH=CONFIG]84701[/ATTACH]
            banh 20'' chi 20km do lai thoi bac ah.ma con dog co cua bac mua o dau moi the?e dag can 2 con moi chat nhu nay.bac nao co inbox gia cho e nhe!

Comment

• Nguyên văn bởi giadong9x Xem bài viết
              Mấy bác cho em hỏi ngoài lề tí
              cái đề xe máy công suất bao nhiêu W vậy.em định chế cái máy khoan cầm tay.
              cho troi ban khoan mini che san motor 12v co 80k bac ra do mua cho nhah.khoan tit lam khoan nhom thi hoi bi ngot

Comment

• Nguyên văn bởi chinhnguyen Xem bài viết
                banh 20'' chi 20km do lai thoi bac ah.ma con dog co cua bac mua o dau moi the?e dag can 2 con moi chat nhu nay.bac nao co inbox gia cho e nhe!
                mới tinh thì chỉ có hàng china thì mới 100% bác ạ

Comment

• Nguyên văn bởi chinhnguyen Xem bài viết
                  chỗ mình còn vài chục quả sanyo nhật này còn mới hơn nữa bác cần alo em

Comment

• Nguyên văn bởi namdc1 Xem bài viết
                    21km.h bác ah
                    tính làm cái xe ba bánh cho ông gần nhà nhưng vẫn lăn tăn cái vụ xe nó nhẹ đầu sợ trượt bánh với bánh 20" này thì khỏe phải biết, đang nghĩ đưa cả phần acquy về phía trên cho đầu nặng, ko biết bác nào làm cho xe ba bánh tay lắc chưa nhỉ, cái vụ tốc độ hỏi cho biết thôi chứ xe ba bánh cũng chỉ cần 15-17km/h là nhanh rồi,

Comment

tính làm cái xe ba bánh cho ông gần nhà nhưng vẫn lăn tăn cái vụ xe nó nhẹ đầu sợ trượt bánh với bánh 20" này thì khỏe phải biết, đang nghĩ đưa cả phần acquy về phía trên cho đầu nặng, ko biết bác nào làm cho xe ba bánh tay lắc chưa nhỉ, cái vụ tốc độ hỏi cho biết thôi chứ xe ba bánh cũng chỉ cần 15-17km/h là nhanh rồi,
                      Chào các A C E !

Mình có lắp 1 động cơ 36VDC _450w (3 bình 12V_12Ah ) cho xe lăn lắc tay 3 bánh "Kiến Tường" .

Mình cảm thấy rất an toàn dù đưa hộp accu ra gần bánh trước hay lùi về gần trục bánh sau_đưa ra sau ít hao điện hơn .

Chỉ có 1 lưu ý từ thực tế của mình là không nên thay đổi khoảng cách trục phuộc trước với trục 2 bánh sau quá 5cm (tức là kéo dài khoảng cách so với thiết kế ban đầu) , vì khi lái nó rất dễ đảo qua phía mặt lề đường thấp làm nặng tay lái .

Tối qua tới nay khó up hình lên diễn đàn quá.

Comment

• Nguyên văn bởi dhai Xem bài viết
                        Chào các A C E !

Mình có lắp 1 động cơ 36VDC _450w (3 bình 12V_12Ah ) cho xe lăn lắc tay 3 bánh "Kiến Tường" .

Mình cảm thấy rất an toàn dù đưa hộp accu ra gần bánh trước hay lùi về gần trục bánh sau_đưa ra sau ít hao điện hơn .

Chỉ có 1 lưu ý từ thực tế của mình là không nên thay đổi khoảng cách trục phuộc trước với trục 2 bánh sau quá 5cm (tức là kéo dài khoảng cách so với thiết kế ban đầu) , vì khi lái nó rất dễ đảo qua phía mặt lề đường thấp làm nặng tay lái .

Tối qua tới nay khó up hình lên diễn đàn quá.
                        động cơ lắp bánh trước mà có thay đổi kết cấu của xe đâu b! em hỏi là đc 24v 250ư thì chạy có ok không và có bị trượt ko vì phần đầu xe ba bánh lắc có vẻ nhẹ

Comment

Sao k up hình cả con xe đi b! Chạy thử chưa, đc bn km/h, khỏe ko b? Con này em mua ở trợ trời 600 nhà phương thọ, b mua ở đâu vậy, bn? con này cũng hay cái là dễ lắp nhưng mà lắp vậy mất chỗ phanh ở sau, đc để ở ngoài nên nhìn hơi chất chơi tí...
                          mình nghĩ cái líp ở bánh xe bé quá nên nó tải nặng và nóng thôi. gắn cái líp to vào xem có cải thiện không
                          nó đơn giản mà bạn cứ theo đuổi ắt thành công

Comment

• Máy anh ơi cho em hỏi chút... cái xe đạp điện của em, động cơ DC chổi than 36V, khi chạy phát ra tiếng hú lớn... em có tháo ra xem thì than vẫn còn, bạc đạn ko bị hư... thử ko ở ngoài thì chạy êm... khi đưa vào cái đùm xe, gắn bố thắng vào thì chạy nó hú lớn....
                            1 lỗi nữa là khi em bật chìa khóa là xe nó chạy luôn, tay gas ko có tác dụng nữa...

Mong Các anh hướng dẫn em cách khắc phục với...

Comment

• Xin cám ơn nhiều ạ !

Comment

• Nguyên văn bởi 0985441671 Xem bài viết
                                bác nào có hóa chất tẩy sơn hiệu quả cho xe đạp ko... giờ đang chết 1 chiếc xe thường thành xe đạp điện trong quá trình lấy giấy nhám ra cào sơn tân trang lại mak lâu wa.. bác nào có hóa chất tẩy sơn inboxx cho em nha nhanh và gon
                                chạy ra tiệm sơn.bác kêu bán chai sult tẩy sơn.về lấy cọ quét hóa chất lên .5 phút sau lấy bàn chải sắt chà sơ qua là sạch sẽ kaka

Comment

Về tác giả

Collapse

locto Tìm hiểu thêm về locto

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X