Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Từ Xe Đạp Thường Thành Xe Đạp Điện!!!!!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nếu sử dụng đùm trước có lắp được phanh đĩa không bác S0ng-H0ng!

Comment

• Nguyên văn bởi danchoi9xx Xem bài viết
      vành xgame có 64 lỗ. còn đùm động cơ của bác 18 lỗ, e nhầm thành 36 ^^
      72 lỗ chứ nhỉ, trước đếm 1 lần rồi hay sao ấy! lắp đc bánh sau ấy bác!!!!

Comment

• Nguyên văn bởi minh44tl Xem bài viết
        Nếu sử dụng đùm trước có lắp được phanh đĩa không bác S0ng-H0ng!
        ko lắp đc bác à

Comment

• Nguyên văn bởi mr_bui Xem bài viết
          Dc này có giảm tốc rồi 330v/p.bác muốn nâng hạ vật năng là nặng khoảng bao nhiêu ạ.em cũng có 1 cái như vậy,bác ở đâu
          Em ở Bình Dương bác ah, 330v/phút tính ra vẫn còn nhanh nên chắc phải qua thêm 1 cái nhông nữa. Em nâng cái cửa sập hơi nặng bác ah, không biết bao nhiêu kg nhưng bằng tol khung sắt hộp dài 4,5m cao 3m. Bác ở đâu nhắn tin giúp em số điện thoại liên lạc. thank bác.

Comment

• Nguyên văn bởi s0ng_h0ng Xem bài viết
            hnao ra hanoi b vs e ra chỗ bán xe gấp kiếm con chơi nhá, nếu b rảnh
            a lên thì cứ alo, e mà trên hn thì e đi ngay, dạo này đang làm đò án nên e cũng hay ở quê

Comment

• Nguyên văn bởi minh44tl Xem bài viết
              Nếu sử dụng đùm trước có lắp được phanh đĩa không bác S0ng-H0ng!
              Lắp được đấy, nhưng phải độ chế thêm lỗ, hay khuyên để lắp đĩa phanh
              Trần Đức Sơn

tel:0934691385

Comment

• Nguyên văn bởi lamvn Xem bài viết
                Em ở Bình Dương bác ah, 330v/phút tính ra vẫn còn nhanh nên chắc phải qua thêm 1 cái nhông nữa. Em nâng cái cửa sập hơi nặng bác ah, không biết bao nhiêu kg nhưng bằng tol khung sắt hộp dài 4,5m cao 3m. Bác ở đâu nhắn tin giúp em số điện thoại liên lạc. thank bác.
                E là dc đó không dùng được,em có 1 dc 24v nhưng không biết công suất bao nhiêu khả năng tầm 800w không có chân bắt giá,giảm tốc xuống còn 30v/phút.

Comment

• Nguyên văn bởi mr_bui Xem bài viết
                  E là dc đó không dùng được,em có 1 dc 24v nhưng không biết công suất bao nhiêu khả năng tầm 800w không có chân bắt giá,giảm tốc xuống còn 30v/phút.
                  Chân bắt giá có thể qua các tiệm cơ khí họ làm đai bắt, hoặc hàn luôn chân đế vào vỏ động cơ được mà!
                  Trần Đức Sơn

tel:0934691385

Comment

• con của mình có 64 lỗ thôi :v vậy đan kiểu gì bây giờ @@
                    Chỗ bác sonhong có dv ship hàng ra hn khi nhận hàng thì trả tiền k nhỷ

Comment

con của mình có 64 lỗ thôi :v vậy đan kiểu gì bây giờ @@
                      Chỗ bác sonhong có dv ship hàng ra hn khi nhận hàng thì trả tiền k nhỷ
                      vẫn làm vậy bác à

Comment

• hnay đếm lại 68lo các bác à.@@ xe htrc e bán 2m9 giờ lại làm con khác, bác s.hog có đc ngon gửi e 1 con

Comment

hnay đếm lại 68lo các bác à.@@ xe htrc e bán 2m9 giờ lại làm con khác, bác s.hog có đc ngon gửi e 1 con
                          bác cần bánh sau hay trc?

Comment

• Nguyên văn bởi s0ng_h0ng Xem bài viết
                            bác cần bánh sau hay trc?
                            em cần con bánh sau cho nó khỏe

Comment

• các bác cho e hỏi cái này với, e có 1 con xe k chạy đc, chỉ quay đc 1 vòng rồi lịm rồi quay 1 vòng rồi lim cứ thế, e kiểm tra cứ tưởng chết bo đk, thay bo đk vào cũng k đc, thay cái mới khác cũng thế, e thay cả 3 cảm biến rồi nhưng k khá hơn, bình vẫn tốt, đấu tắt k qua tay ga, mỗi lần nó quay thì áp bình sụt xuống còn có 42v hoặc nhỏ hơn nữa, e đang nghi cháy động cơ, k biết có đúng k, các bác nào có kinh nghiệm giúp e với

Comment

• Nguyên văn bởi bien_bg1996 Xem bài viết
                                các bác cho e hỏi cái này với, e có 1 con xe k chạy đc, chỉ quay đc 1 vòng rồi lịm rồi quay 1 vòng rồi lim cứ thế, e kiểm tra cứ tưởng chết bo đk, thay bo đk vào cũng k đc, thay cái mới khác cũng thế, e thay cả 3 cảm biến rồi nhưng k khá hơn, bình vẫn tốt, đấu tắt k qua tay ga, mỗi lần nó quay thì áp bình sụt xuống còn có 42v hoặc nhỏ hơn nữa, e đang nghi cháy động cơ, k biết có đúng k, các bác nào có kinh nghiệm giúp e với
                                Bạn kiểm tra thật kỹ lại nguồn nhé. còn tay ga có nhiều loại bo đấu tắt nó ko chạy. Còn động cơ mà bạn nghi ngờ thì tháo ra xem cuộn dây có bị om nhiệt ko?Cảm biến bác thay đã chuẩn chưa? Cái này bác nên đo kiểm để tránh mất thời gian thay những thứ khác
                                Trần Quang Định
                                0932299590

Comment

Về tác giả

Collapse

locto Tìm hiểu thêm về locto

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X