Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Từ Xe Đạp Thường Thành Xe Đạp Điện!!!!!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• các bác thử làm theo con này nè

hoặc con này cho dễ

Comment

• Nguyên văn bởi luxubua2 Xem bài viết
      Mới lên cho em nó bộ đùm và hàm răng mới 60 răng

bánh kiểu ntn ở đâu bán các bác nhỉ
      e tìm cả chỗ e mà nó k có
      ở HN chỗ nào bán vậy các bác

Comment

• Chào bác Locto: e định gắn dc cải tạo của bác cho cái xe bánh nhỏ, bánh nó là 16 inches, còn chiếc lớn định nhờ bác kiếm dùm cai board báo pin trong bình nó bị cháy rồi nên k báo dc pin nữa, nếu bác có bộ nút dk trên tay lái thi lấy dùm luôn vì bấm riết nó bị rách rồi

Comment

• Nguyên văn bởi bien_bg1996 Xem bài viết
          ra mấy hàng sắt ý bác, chỗ em bán 150k/ cái cả săm lốp vành chưa ổ bi

Comment

Bác mà chơi bánh này thì mua vỏ và ruột xe thôi. Còn đùm xe thì nên độ như của em chạy mới phê. Để cái đùm theo xe chạy nhìn chán lắm. Nó cứ lảo đảo bực mình

Comment

Bác mà chơi bánh này thì mua vỏ và ruột xe thôi. Còn đùm xe thì nên độ như của em chạy mới phê. Để cái đùm theo xe chạy nhìn chán lắm. Nó cứ lảo đảo bực mình
              vậy là chỉ để săm lốp thôi à bác ?, còn cái vành sắt phải mang đi tiện à bác ?

Comment

vậy là chỉ để săm lốp thôi à bác ?, còn cái vành sắt phải mang đi tiện à bác ?
                Chính xác. Nhưng chi phí hơi cao. Đổi lại, cảm nhận của em là tuyệt vời ông mặt trời.xe không còn cảm giác lỏng lẻo vì không còn rung lắc. Nhìn vào bánh xe quay rất chất không còn cảm giác cùi bắp khi xài vành cũ.

Comment

Chính xác. Nhưng chi phí hơi cao. Đổi lại, cảm nhận của em là tuyệt vời ông mặt trời.xe không còn cảm giác lỏng lẻo vì không còn rung lắc. Nhìn vào bánh xe quay rất chất không còn cảm giác cùi bắp khi xài vành cũ.
                  phôi tiện của bác là inox à bác, sao nhìn bóng sáng thế, hay là sắt, sơn inoxx nhỉ ?

Comment

• Nguyên văn bởi s0ng_h0ng Xem bài viết
                    bác hỏi chủ nhân xe này đi, có khi giờ ổng chán muốn bán lại đó, còn nếu cần em có động cơ gần giống con này đó
                    Động cơ của bác sông hồng gần giống chiếc này có kéo được bộ vành bánh cho honda dream ko ạ

Comment

phôi tiện của bác là inox à bác, sao nhìn bóng sáng thế, hay là sắt, sơn inoxx nhỉ ?
                      Em dùm đùm nhôm thắng đĩa của xe honda.ở giữa em dùng phôi nhựa cứng tiện làm cốt đỡ vành của lốp, khoét lỗ vòi. Rồi xài. 2 bộ đùm mua hết 2xị2, Cục phôi nhựa đường kính 110 mm. Dài 120 mm, mua hết 1xi3 công tiện 2 bộ đùm + bát bắt nhộng 60 răng + bát bắt thắng đĩa hết 3xi5. Vậy tổng cộng làm 2 cặp bánh có vỏ, đĩa xích, thắng đĩa hết 1tr2

Comment

• Nguyên văn bởi hunglv.kc Xem bài viết
                        Động cơ của bác sông hồng gần giống chiếc này có kéo được bộ vành bánh cho honda dream ko ạ
                        bác làm bộ này chạy cho nó gấu động cơ 500w chạy lôp không xăm giống lốp xe ga, hoặc lắp xăm vô tư , tốc độ lên đến 60km/h 48 vol kèm điều tốc tay ga bánh trước dây điện đóm đèn còi , hum qua nghịch làm xịt mất nấc lên 60km/h, 2 nấc còn lại vẫn chạy bt tốc độ chỉ đến gần 50km/h giá 1tr8 giảm còn 1tr3 cho ae mua điều tốc mới hoặc để thế dùng chả ảnh hưởng

Up hinh, up hinh nhanh, up hinh len mang, up hinh len blog, up hinh facebook, up hinh fb, up hinh len web, up hinh dep
                        Up hinh, up hinh nhanh, up hinh len mang, up hinh len blog, up hinh facebook, up hinh fb, up hinh len web, up hinh dep
                        các bác cần linh kiện gì pm em
                        ch1 số 132 Đường Mạc Đăng Doanh Anh Dũng Dương Kinh Hải phòng
                        Hotl 01679..582..888, 0976.623.586
                        tk ngân hàng techcombank
                        phạm xuân trường 190.2738.7059.012

Comment

ra mấy hàng sắt ý bác, chỗ em bán 150k/ cái cả săm lốp vành chưa ổ bi
                          Em đang cần 36v 450w bác có loại nào cho em xem hình

Comment

em chỉ có loại 350uw thôi! 500w thì mới tinh, mà bác ko biết phân biệt thì chả nhận ra loại 500w hay 350w đâu, 350ư chạy đã nhanh thấy mẹ rồi hi, bữa trước mới bán con 350w 48v có 4lít

Comment

em chỉ có loại 350uw thôi! 500w thì mới tinh, mà bác ko biết phân biệt thì chả nhận ra loại 500w hay 350w đâu, 350ư chạy đã nhanh thấy mẹ rồi hi, bữa trước mới bán con 350w 48v có rẻ ề thôi

Comment

em chỉ có loại 350uw thôi! 500w thì mới tinh, mà bác ko biết phân biệt thì chả nhận ra loại 500w hay 350w đâu, 350ư chạy đã nhanh thấy mẹ rồi hi, bữa trước mới bán con 350w 48v có rẻ ề thôi
                                Thì em tin người bán nên mới hỏi có loại đó ko, bác thấy con trợ lực của em đó. 24 v 250w. Cho chạy lên 36v thì tầm 300w yếu xìu

Comment

Về tác giả

Collapse

locto Tìm hiểu thêm về locto

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X