Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Từ Xe Đạp Thường Thành Xe Đạp Điện!!!!!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• LỐP sh CÓ CÙNG CỠ VÀNH VS LỐP XE NOVO LX, 17'' THÌ PHẢI

Comment

• Nguyên văn bởi tuhanoi Xem bài viết
      mình ko biết vành lắp cho lốp SH là cỡ bao nhiêu nhưng chắc một điều đó là có loại vành lắp dc lốp SH vào vì bên cạnh nhà mình có cái xe 3 bánh chở hàng của thuong binh họ đã lắp lốp SH mà.mình có hỏi với giá vành không khoang 170k.lốp 50k (lôp cũ lmua ở cửa hàng sửa xe máy)
      vậy hả bác, thế mà em không biết, đi hỏi thì thấy toàn tiền triệu mặc dù là đồ cũ nên không dám nghĩ đến, hix

Nguyên văn bởi s0ng_h0ng Xem bài viết
      LỐP sh CÓ CÙNG CỠ VÀNH VS LỐP XE NOVO LX, 17'' THÌ PHẢI
      chính xác thì nó dùng vành 16in bác à,

Comment

• Nguyên văn bởi giadong9x Xem bài viết
        vậy hả bác, thế mà em không biết, đi hỏi thì thấy toàn tiền triệu mặc dù là đồ cũ nên không dám nghĩ đến, hix

chính xác thì nó dùng vành 16in bác à,
        lốp SH mới cũng chỉ khoange gần 1 triệu thôi.còn loại lốp cũ mà họ thay ra thì chỉ bán với giá cao su thôi vì thế chỉ 50K đến 100k là nhiều có khi quen biết họ cho không ấy chứ.mua vành lan hoa lắp vào cho vừa nhẹ vừa rẻ.nhưng phải cho săm vào đấy nhé.

Comment

• Chào bác Sông Hồng có vài thứ em đang cần ko biết bác co ko em mua!
          cái thứ nhất : cái hôp acquy
          Hình:

Cái thứ 2: Nhìn cái yên xe lộ ra mỏng tơi nhìn hơi kì. cần bộ áo cho sường yên + nệm yên!
          Hình :

Cái thứ 3: cái đầu đèn của xe và cái đặc biệt hơn nữa đầu đen còi phải to
          Hình:

Comment

• Chào bác Sông Hồng có vài thứ em đang cần ko biết bác co ko em mua!
            cái thứ nhất : cái hôp acquy
            Hình:

Cái thứ 2: Nhìn cái yên xe lộ ra mỏng tơi nhìn hơi kì. cần bộ áo cho sường yên + nệm yên!
            Hình :

Cái thứ 3: cái đầu đèn của xe và cái đặc biệt hơn nữa đầu đen còi phải to
            Hình:

Comment

• Comment

• Nguyên văn bởi anhtuan71 Xem bài viết
                cái vỏ này hiệu xe đạp điện có bán! cái đèn có nhưng không giống loại này, còi thì kêu như nhau, nếu muốn còi to như còi xe máy thì mua còi sắt đa năng của xe đạp điện, cái yên sau xe 1 là hàn hẳn cái khung to ra, 2 là nếu ko chở ai thì bỏ đi cho chất

Comment

• Nguyên văn bởi anhtuan71 Xem bài viết
                  cái vỏ này hiệu xe đạp điện có bán! cái đèn có nhưng không giống loại này, còi thì kêu như nhau, nếu muốn còi to như còi xe máy thì mua còi sắt đa năng của xe đạp điện, cái yên sau xe 1 là hàn hẳn cái khung to ra, 2 là nếu ko chở ai thì bỏ đi cho chất

Comment

• Mình đang chế 1 bé mini để đi chợ, định lắp thêm khóa điện, mua loại 3 dây, có 3 chế độ on, off, P. Bác nào chỉ cho cách lắp với...

Comment

• các bác cho em hỏi động cơ dc 24v 350w ko có răng giảm tốc giá
                      bao nhiu vậy
                      nó đơn giản mà bạn cứ theo đuổi ắt thành công

Comment

• có bác nào trong sg đang thể hiện niềm đam mêm mà cần người phì phà cafe choi cho đỡ chán không cho địa chỉ mình qua với. mới thử nghiệm hết 8 chai mà h thành đống sắt mất
                        dự là đang tính làm con chooper như bác tuhanoi mà h hết kinh phí mất, em thì ra trường rồi mà tìm việc làm chưa ra nên tranh thủ vọc trước để làn sau khỏi phỉa mất tiền ngu

Comment

• Nguyên văn bởi quancao1288 Xem bài viết
                          có bác nào trong sg đang thể hiện niềm đam mêm mà cần người phì phà cafe choi cho đỡ chán không cho địa chỉ mình qua với. mới thử nghiệm hết 8 chai mà h thành đống sắt mất
                          dự là đang tính làm con chooper như bác tuhanoi mà h hết kinh phí mất, em thì ra trường rồi mà tìm việc làm chưa ra nên tranh thủ vọc trước để làn sau khỏi phỉa mất tiền ngu
                          8 chai đó đâu mất hết đc, ít ra cũng gỡ lại được mấy móc, sắt vụn và kinh nghiệm, ...

Comment

• Nguyên văn bởi chickenkts Xem bài viết
                            Mình đang chế 1 bé mini để đi chợ, định lắp thêm khóa điện, mua loại 3 dây, có 3 chế độ on, off, P. Bác nào chỉ cho cách lắp với...
                            Đỏ nối + acquy, đen nối - acquy. Còn 1 dây cam hay vàng nối dây ở board điều khiển.
                            Nguyên văn bởi quancao1288 Xem bài viết
                            có bác nào trong sg đang thể hiện niềm đam mêm mà cần người phì phà cafe choi cho đỡ chán không cho địa chỉ mình qua với. mới thử nghiệm hết 8 chai mà h thành đống sắt mất
                            8 củ dc sắt vụn, động cơ, acquy và phụ kiện thêm kinh nghiệm còn j nữa.
                            Trần Đức Sơn

tel:0934691385

Comment

• Nguyên văn bởi s0ng_h0ng Xem bài viết
                              8 chai đó đâu mất hết đc, ít ra cũng gỡ lại được mấy móc, sắt vụn và kinh nghiệm, ...
                              hihi, em ;lấy lại được cái khung sườn, vì em độ xe bốn bánh luôn, đểm bữa nào em post lên cho bà con chém, em xem lại em cũng muốn chém cái thằng quay luôn
                              . h em gỡ lãi được 2 cái động cơ, 5 cái bo, 2 cái ty ga, 8 cái bình, 2 cái sườn xe, một đống người cười và một nùi ý chí phục thù nhưng chưa có điều kiện ũng như chi phí. keke

Comment

• nhờ bác chụp chiếc chooper rõ rõ, tổng quan và chi tiếc phần chuyển động, động cơ cho em thỏa cơn mê được không ạ. em cũng ghiền con này theo phiên bản của bác lộc nhưng phỉ có chế độ sang số như của bác
                                với lại sao bác không dùng bộ số ba cấp của nhật cho nó gọn và sang số cho dễ ạ? liệu bộ đó có chịu nổi không ạ, tại thấy nó mỏng manh quá, em đã có kế hoạch làm con này rùi nhưng do chưa có đk
                                với lại mình làm con chooper khủng như của bác đi ra gặp mấy chú chạy chiếc khủng hơn có hú lại không ta??

Comment

Về tác giả

Collapse

locto Tìm hiểu thêm về locto

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X