Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Từ Xe Đạp Thường Thành Xe Đạp Điện!!!!!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nhìn mấy loại pha có sẵn cho xe đạp điện ko ưng em nào, định kiếm chóa rời về lắp ko biết có bóng 24v ko, bác nào chế thể loại này rồi chia sẻ chút kinh nghiệm với

Comment

• Nguyên văn bởi chickenkts Xem bài viết
      Nhìn mấy loại pha có sẵn cho xe đạp điện ko ưng em nào, định kiếm chóa rời về lắp ko biết có bóng 24v ko, bác nào chế thể loại này rồi chia sẻ chút kinh nghiệm với
      Kinh nghiệm gì, quan trọng b muốn nó ntn thôi chứ thiếu gì

Comment

• các bác cho e hỏi xe e chế dùng 2 bình 9A mới lắp đc có 2-3 tháng mà sao nó đi đc có chừng 10km thôi, bình thường nó đi đc gần 30km cơ, dạo này tự nhiên bị như vậy là sao các bác nhỉ
        động cơ sanyo, bo là DAAO, bình 9A Phoenix

Comment

• Bác lộc ơi e muốn ráp 1chiếc xe nhu của bác luaxuabua2 ấy thì lắp dc nào phù hợp vậy bác .hai người 100kg liệu có chạy được ko bác. Cảm ơn bác trước nhé

Comment

• Nguyên văn bởi gadoiyenthe Xem bài viết
            Bác lộc ơi e muốn ráp 1chiếc xe nhu của bác luaxuabua2 ấy thì lắp dc nào phù hợp vậy bác .hai người 100kg liệu có chạy được ko bác. Cảm ơn bác trước nhé
            Bác Hỏi em ko hỏi mà đi hỏi bác lộc củng như ko. Bác nên dùng dc 48v 500w là ok nhất. Em phải tốn thêm 1tr5 mới nhận ra điều này đó bác.

Comment

• Nguyên văn bởi luxubua2 Xem bài viết
              Bác Hỏi em ko hỏi mà đi hỏi bác lộc củng như ko. Bác nên dùng dc 48v 500w là ok nhất. Em phải tốn thêm 1tr5 mới nhận ra điều này đó bác.
              Cảm ơn bác luxubua2 nhé

Comment

• Các bác cho hỏi!
                Xe xgame có nhiều nan hoa thế thì liệu có lắp được động cơ đùm không ạ?

Comment

• Nguyên văn bởi nghientoan Xem bài viết
                  Các bác cho hỏi!
                  Em thấy họ toàn thay vành khác.

Comment

Các bác cho hỏi!
                    Thay vành 20" 36 lỗ là được. X-game cũng tùy con!
                    Trần Đức Sơn

tel:0934691385

Comment

Các bác cho hỏi!
                      mua vành xe đạp điện loại 20" có 36 lỗ tăm, em lắp nhiều loại xe vành 20" có gì cứ alo em chỉ cho

Comment

• nôm na là bình 12Ah mới đủ sức chịu đựng cho động cơ xe điện, bác dùng cái 9a với 7a thì nhanh tèo là đúng, kèm theo phải kiểm tra sạc , cái nạp chuẩn phải 10h mới đầy điện ( chế độ nạp định mức cho ac quy ), đây sạc 4-5h đã đầy thì nhanh chai bình là đúng thôi bác. thông thường ac quy b hành 6 tháng bác cứ mang ra ăn vạ đi

Comment

• Nguyên văn bởi namdc1 Xem bài viết
                          nôm na là bình 12Ah mới đủ sức chịu đựng cho động cơ xe điện, bác dùng cái 9a với 7a thì nhanh tèo là đúng, kèm theo phải kiểm tra sạc , cái nạp chuẩn phải 10h mới đầy điện ( chế độ nạp định mức cho ac quy ), đây sạc 4-5h đã đầy thì nhanh chai bình là đúng thôi bác. thông thường ac quy b hành 6 tháng bác cứ mang ra ăn vạ đi
                          vậy nếu họ mua acquy về làm kích điện đánh cá xong 3 tháng sau nó yếu có mang đi ăn vạ được không bác? người bán thì không biết khách mua về làm gì, còn khách thì cứ bảo là em mua về chỉ chạy xe đạp điện thôi thì sao, khi đó thì xử sao hả bác??? em thì em không bán cho ngừoi này nhưng nếu trường hợp này mà xảy ra mà bảo hành kiểu này có mà vỡ nợ...

Comment

• Nguyên văn bởi s0ng_h0ng Xem bài viết
                            vậy nếu họ mua acquy về làm kích điện đánh cá xong 3 tháng sau nó yếu có mang đi ăn vạ được không bác? người bán thì không biết khách mua về làm gì, còn khách thì cứ bảo là em mua về chỉ chạy xe đạp điện thôi thì sao, khi đó thì xử sao hả bác??? em thì em không bán cho ngừoi này nhưng nếu trường hợp này mà xảy ra mà bảo hành kiểu này có mà vỡ nợ...
                            thế mới nói cứ mua của hãng đắt tí cũng dc nhưng mà bảo hành thoải mái ko bao giờ hỏi là dùng vào cái gì.ko biết o nơi khác thế nào chứ mình mua đồ tại các đại lý bán đồ ác quy thì cứ bình còn nguyên hình nguyên dạng.ko bị phù ko cậy phá là họ đổi.( các đây mâys năm mình có chơi đèn xenon vào xe máy chạy khoảng 3 tháng thấy yếu yếu mang ra nói là bình nhanh hết điện sạc mãi không vào đổi cái mới.đến nơi họ chỉ nhìn xem hạn bảo hành in trên ác quy còn hay không .có bị phù hay không là họ vứt ngay vào góc nhà rồi đổi cho cái bình mới ngay).tất cả chỉ hơn nhau 2 c hữ đó là BẢO HÀNH

Comment

• Nguyên văn bởi s0ng_h0ng Xem bài viết
                              thế mới nói cứ mua của hãng đắt tí cũng dc nhưng mà bảo hành thoải mái ko bao giờ hỏi là dùng vào cái gì.ko biết o nơi khác thế nào chứ mình mua đồ tại các đại lý bán đồ ác quy thì cứ bình còn nguyên hình nguyên dạng.ko bị phù ko cậy phá là họ đổi.( các đây mâys năm mình có chơi đèn xenon vào xe máy chạy khoảng 3 tháng thấy yếu yếu mang ra nói là bình nhanh hết điện sạc mãi không vào đổi cái mới.đến nơi họ chỉ nhìn xem hạn bảo hành in trên ác quy còn hay không .có bị phù hay không là họ vứt ngay vào góc nhà rồi đổi cho cái bình mới ngay).tất cả chỉ hơn nhau 2 c hữ đó là BẢO HÀNH

Comment

• Nguyên văn bởi namdc1 Xem bài viết
                                nôm na là bình 12Ah mới đủ sức chịu đựng cho động cơ xe điện, bác dùng cái 9a với 7a thì nhanh tèo là đúng, kèm theo phải kiểm tra sạc , cái nạp chuẩn phải 10h mới đầy điện ( chế độ nạp định mức cho ac quy ), đây sạc 4-5h đã đầy thì nhanh chai bình là đúng thôi bác. thông thường ac quy b hành 6 tháng bác cứ mang ra ăn vạ đi
                                Sao lại bình 9ah lại nhanh tèo được nhỉ?

Comment

Về tác giả

Collapse

locto Tìm hiểu thêm về locto

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X