Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Từ Xe Đạp Thường Thành Xe Đạp Điện!!!!!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• van de quan trong nhat la voi cai xe ninja neu lap ac quy len 72v thi se phai tinh toan xem cho de ac quy o dau cho dep.dong co 1000w phai tim loai co kich thuoc lop tuong doi chuan nhu lop cu nhu the nhin xe moi dep.quan trong nhat la chua chac dong co 1000w da chay nhanh hon nhieu ma chi chay khoe hon thoi chu thieu thiet ke may cai loai lop be va dong co dum sau chi khay khoang 50km/h do ve thoi chu chay nhanh hon e rang lai hoi kho.voi dong co dum sau 1000w ca lop ca dieu toc giai cung khoang 3.5trieu.cung voi acquy nua thi tot nhat la ban em ninja di mua xe khac chay nhanh hon

Comment

• Xe xmen bánh bé hơn xe ninja mà chay dc 80km/h, 5 bình 12v20a nhưng xe xmen to quá, gầm thấp khó cua , lạng lách, mà chỗ bán ắc quy lytium 72v ở chỗ nào Hà Nội Nhỉ

Comment

• ai noi xe xmen chay dc 80km/h mang den chay thu cho minh xem neu dung la chay dc minh tang luon cai xe chopper cua minh kem theo 10trieu nua.pin litium ho ban rat nhieu cu len google la co dia chi ngay

Comment

• co nhieu cach de co pin litium 72v
          mua 3 cuc 24v gep lai = 72
          mua 2 cuc 36v gep lai = 72v
          mua rieng tung cel pin ve gep sao cho du 72v
          dieu quan trong voi dong co 1000w nhu ban noi muon chay thi it nhat cung phai la pin 72v 20ah thi moi di dc quang duong 40km va gia thanh cua cuc pin 72v 20ah re nhat o viet nam ban cung phai tren 10 trieu dong.do ben cua pin chua biet bao hanh cung ko biet la bao lau.do de nang cap va do che xe rat nhieu quan trong la co dam bo tien ra de choi khong thoi

Comment

• Sao nói anh ko tin nhỉ, hôm nào anh ra đường gặp thằng nào đi con xmen edea sport bảo nó bật nhanh đua coi, đảm bảo dream Chiến thua ngay

Comment

• anh da tung chay thu xe do vai lan roi vi the anh biet.neu chu khang dinh la chay dc 80km/h thi muon hay thue hay hop tac voi ai cung dc chay thu anh xem neu dung chay dc anh tang chu con chopper cua anh va kem theo 10trieu de chu lien hoan.anh nam nay 33tuoi co vo con roi vi the noi la lam chu yen tam cu alo cho anh la co tien va xe

Comment

• theo thong so ky thuat cua nha san xuat dua ra cho xe xmen nhu sau
                xe xmen chay 5 binh ac quy 20ah
                xe co 3 toc do
                toc do 1 chay 40km/h.toc do 2 chay dc 50km/h.toc do 3 chay 60km/h
                tong trong luong xe la 102 kg
                quang duong di dc 70>80km cho mot lan sac
                do la theo nha san xuat con tren thuc te ko bao gio chung ta dat duoc toc do cung nhu quang duong di nhu ho noi.

Comment

• anh Tú ơi, xe đó chạy được 80km.h thật mà anh ko tin hả, chạy 80km.h theo cái đồng hồ của xe đó đấy, ha ha
                  có lần em đi song song với 1 con xmen xe máy em chỉ số 20km.h thì nó chỉ số 40km.h đấy

Comment

• xe xmen mà chạy được 80km/h thì chẳng ai muốn đi xe máy. ảo tung cả chảo

Comment

• bac luxubua2 oi, bac kiem nhong nhieu rang o dau vay?va bao nhieu tien cho e bit duoc kong? cam on bac truoc.

Comment

• Nguyên văn bởi khoa12 Xem bài viết
                        bac luxubua2 oi, bac kiem nhong nhieu rang o dau vay?va bao nhieu tien cho e bit duoc kong? cam on bac truoc.
                        Cái bánh răng như hình trên là 60 răng. Mua ở Thủ Đức. Ko nhớ rõ bao nhiêu tại mua lâu rồi. Hình như 280k.

Comment

• Nguyên văn bởi namdc1 Xem bài viết
                          anh Tú ơi, xe đó chạy được 80km.h thật mà anh ko tin hả, chạy 80km.h theo cái đồng hồ của xe đó đấy, ha ha
                          có lần em đi song song với 1 con xmen xe máy em chỉ số 20km.h thì nó chỉ số 40km.h đấy
                          Hiiiii anh biet thua may cai dong ho toc do cua may cai xe may dien la the nao ma.anh choi dong ho dien tu loai co che do cai dat moi kich thuoc lop ( vi du anh do tu dinh lop xuong mat dat dc 61cm x 3.14 = 191.54 sau do cai dat thong so nay vao dong ho dam bao chuan xac) van du dung loi hua voi cau em do neu xe xmen that su chay dc 80km/h thi anh tang xe va tien .

Comment

• Nguyên văn bởi 11mmm1 Xem bài viết
                            Xe xmen bánh bé hơn xe ninja mà chay dc 80km/h, 5 bình 12v20a nhưng xe xmen to quá, gầm thấp khó cua , lạng lách, mà chỗ bán ắc quy lytium 72v ở chỗ nào Hà Nội Nhỉ
                            bác chém kinh quá... bình tĩnh đi!

Comment

• Sao chỗ độn xe máy thì có mà chỗ độn xe điện lại ko có nhỉ

Comment

• chu thich do the nao anh do cho.yen tam gia re thoi van de chu co the bo ra bao nhieu tien de do cho cai xe thoi chu co tien la co tat ca ko lam dc thi thue

Comment

Về tác giả

Collapse

locto Tìm hiểu thêm về locto

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X