Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Từ Xe Đạp Thường Thành Xe Đạp Điện!!!!!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi whitelion Xem bài viết
    Chuyển về Bình Dương thì Bác chuyển về dc ko ạh
    Bạn whitelion nhà ở Bình Dương chỗ nào? Tớ cũng đang ở gần Dĩ An đây. Bữa nào bạn làm xong cái xe điện 4 bánh nhớ nhắn tớ đến coi nhé.
    “If you create your own electricity, heating and water systems, you create your own politics. Maybe that’s what they’re afraid of.” –– Michael Reynolds

Comment

• Hehe, nhà mình ở KCN Mỹ Phước - Bến Cát. Cách Dĩ An cũng 30km ah. Sau thời gian thử nghiệm giờ cũng tạm ổn phần đạp rồi. Kế tiếp là phần điện, chạy cứ như xe điện đụng ấy, lạng lách ghê lắm. Đang gắn thắng, khi nào hoàn chỉnh post lại lần nữa cho mọi người xem nhé.

Comment

• Nguyên văn bởi Lovecine Xem bài viết
        Nếu có loại tương tự 500w hoặc lớn hơn thì tốt, không có thì dùng tạm vậy.

Bác cho hỏi thêm, như trong hình có lẽ dùng sợi sên cam, không biết đường kính cái dĩa là bao nhiêu vậy. Có thể đặt 1 cái có đường kính như mong muốn không hay là khuôn có sẳn như vậy.

Cục pin bác còn không, loại 4000mAh hay 5000mAh vậy?
        Đường kính của cái dỉa là 16cm ,cái đó nguyên bộ zin tháo từ trong xe ra , cục pin thì còn loại 5000mah
        Chào Bác !
        ĐT:0982852755
        Các Bác vào đây coi hình đở nhé !!!!

Comment

Chào bác Lộc, Hôm bữa em có hỏi motor cho cái xe 4 bánh của em, em cũng đã xem qua cái motor 500w/24v của Bác, nhưng cái bánh xe đã gắn luôn vào cốt ra của motor mà xe em thì cốt dài xài đùm xe đạp nên em chọn cái motor như hình này 320w/24v. Cái này xài sên cam xe máy phải ko Bác ? Và cho em hỏi cái dĩa gắn vào cái líp đó bán kính là bao nhiêu vậy Bác, có loại nào nhỏ hơn ko Bác ? vì bán kính từ đùm tới sườn xe của em có 7 cm ah (chưa trừ hao), em sợ bị đụng vào sườn. Hay cái nào gần giống cái này cũng dc. Bác cho em giá của nó + bo điều khiển luôn ah (em ko lấy tay ga).

Chuyển về Bình Dương thì Bác chuyển về dc ko ạh (em sẽ chuyển khoản xuống cho Bác). Còn ko thì Bác chuyển vào SG chổ nào rồi em xuống em lấy ạh. Cảm ơn Bác nhiều.

Cái dỉa đó bán kính là 8cm giá nó là 600.000 1 bộ bo ĐK 100.000
          Chào Bác !

Comment

• Nguyên văn bởi locto Xem bài viết
            Chào Bác !
            Gửi PÁc Lộc !
            E cần thêm con BLDC 3 pha nữa bác có không?
            E mua hai con y trang nhau: công suất, số pha,nguyên khối và tất nhiên bác test thử vào mạch điều khiển của Pácc chạy ngon là ổn.... E nghiên cứu làm mạch điều khiển cho nó. E trao đổi với Pác về giá cả qua tn điện thoại Pác nhe!
            Thân Pác ....
            - Đầu tư cho giáo dục là đầu tư có lãi nhất - :))

Comment

• ha quá nhỉ thế cụm motow bên kia vậy nó kéo kiểu gì hay là cũng lắp líp ở bên đó
              không có việc gì khó
              chỉ sợ tiền không nhiều
              đào núi và lấp biển
              không làm thì đi thuê

Comment

• Dạ Chào Bác Lộc Vậy Thì Bác Gửi Cho Em 2 Cái Líp Như Của Bác Làm...khi nào song Bác Gửi Em Qua Lấy ...DC: ở Nguyễn Bá Học Phải Ko Bác... khi nào Bác Gửi Song Thì Điện cho em số 38401921 ...cám ơn Bác Nhùi

Comment

Chào Bác !
                  Bác đổi dùm em cái dĩa bán kính từ 4 đến 6cm dc ko ạh ? Cái 8cm em xài ko vừa. Tổng cộng là 700k. Khi Bác xác nhận lại lần nữa, em sẽ phone cho Bác để giao dịch ạh.

Comment

• Vây bác gửi lên nhá: động cơ, điều khiển, tay ga, pin.

, thứ 2 lấy có được không?

Khi nào có cục pin 4000mAh ngon ngon thì hú tui 1 tiếng.

Comment

Bác đổi dùm em cái dĩa bán kính từ 4 đến 6cm dc ko ạh ? Cái 8cm em xài ko vừa. Tổng cộng là 700k. Khi Bác xác nhận lại lần nữa, em sẽ phone cho Bác để giao dịch ạh.
                      Bộ moto đó là zin kô đổi được Bác à ! Bác thông cảm !!

Comment

• Nguyên văn bởi emyeu_bacloc Xem bài viết
                        Còn cái líp này có ko Bác, em thấy cái này nhỏ hơn nè, Bộ zin kia và thêm cái líp này nữa ạh.

Comment

Bộ moto đó là zin kô đổi được Bác à ! Bác thông cảm !!
                          Em cần hỏi thêm về BLDC nhưng dạng đùm để đỡ phải gia công phần líp(Kiểu rotor động cơ nằm ở bên ngoài gắn vào bánh may - ơ luôn ấy pác. Phiền bác tưởng tượng giống như cái quạt trần ấy). Bác có không vậy?
                          Hai con y trang nhau càng tốt. Bác kiếm hộ e nha ...!
                          Thân Pác !
                          Last edited by trungdtd711; 26-09-2010, 12:41.
                          - Đầu tư cho giáo dục là đầu tư có lãi nhất - :))

Comment

• Bác Lộc ơi Gởi Cho Em 2 Cái Líp Đi ....Cám Ơn Bác Nhùi....Khi Nào Song Em Qua Lấy...DT: 38401921 ...da em tên Ti
                            Last edited by emyeu_bacloc; 27-09-2010, 12:48. Lý do: thếu chử

Comment

• Chắc bác lộc đả có hàng cho em rồi nhỉ! Thứ 7 này em đi lấy nha. Em đặt hàng bác củng 2 tuần rồi, mong bác gưi nhanh để em có xe đi học. Thank!
                              |

Comment

• Bác Lộc Ơi Bá gửi cho em 2 cái líp nha...em củng cần lắm ráp cho phần công đoạn cúi...da làm phiền Bác Gửi cho em ..Đội ơn Bác

Comment

Về tác giả

Collapse

locto Tìm hiểu thêm về locto

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X